ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

กลับสู่ร่างเดิมกันแล้ว งานนี้ถ้ารันเลิกเป็นทอม หันมาติดใจนายแบงค์ คงต้องขอบคุณนางพวงทองมากๆเลย

นับล้านตัวในอุ้มมือ

อื้ม อยู่เกิดกลับร่างแบบนี้ คงมีเรื่องระทึกตามมาอีกแน่ๆ อยากรู้จังว่าด้าน สา กับเหมย ตอนนี้... กันอยู่รึปล่าว

JabaWoCK

เหมือนแบงค์จะติดใจร่างผู้หญิงแล้ว 
ชอบจบแบบมีความสุขครับ

ghh uij

อยากให้มีเหตุการณ์bad endก่อนและหลังจากนั้นค่อยแฮปปี้คับตอนนี้สงสัยทำไหมกลับร่างรอคอยตอนต่อไปอยู่นะคับ

pongsap

อยู่ดีๆทำไมถึงได้สลับร่างกลับกันได้อยากรู้จัง

mpvictoryman

แหม่จะจบซะแล้ว เสียดายขึ้นมาเลย

อยากให้เป็นโดนจนแตกในซะหน่อยจริงๆไม่น่ารีบสลับร่างกลับเลย  ::Crying::

ตอนจบ อยากให้จบสวยๆ แต่ก่อนสวย อยากให้แบงค์(ในร่าง ญ) โดนจัดหนักจัดเต็มด้วยเอ็นให้น่วมซะก่อนนะครับ 555

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
ผมว่าดูทรงเรื่องแล้วน่าจะจบดีๆ มากกว่าครับ
เพราะออกแนวสนุกสนานมากกว่าดราม่าครับ

กำพล

avena

แบงค์จะเปลี่ยนจากทอมเป็นเธอได้หรือไม่คงต้องลุ้นกันต่อไปครับ
ว่าแต่ทำไมอยู่ๆถึงกลับมาร่างเดิมกันละครับเนี้ย ::Dizzy::

PTTrayong

เรื่องมันไม่ปูไปใน drak mode เลยนะ คงต้องเลือก Happy ละครับ

warone07

Pongsathorn Suwannarit

จะจบแระ เฮ้อ เสียดาย ชอบแบบแนวๆสลับร่างเเบบนี้ด้วย สนุกดี

คนนอก

ใกล้จบแล้ว ตอนนี้ผมยังดูไม่ออกเลยว่าแก๊งนี้จะจัดการลุงแดงป้าแพรวทองยังไงจริงๆแฮะ ยิ่งน่าติดตามเลย

naitoom

จากโพลล์ ผมตอบว่าอยากได้ฉากจบแบบ "ก็แล้วแต่" เหตุผลเพราะอยากให้จบแบบมีทิ้งท้ายไว้ให้ผู้อ่านคิด เพื่อจะได้ต่อภาค 2 ได้

ton8369

งงเลย นึกว่าใครเปิดไฟ กลายเป็นสลับตัว ดีเลยอยากเห็นทอมโดนบ้าง