ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abubu] Walking ม้าแสนรู้ [แปลไทย By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 12, 2017, 08:45:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as72340639

บทพูดน้อยแบบนี้ ท่านผู้แปล ชอบเลยละสิ  ::HoHo::

แต่ SFX ก็เยอะอยู่ครับ ตอนแรกก็นึกว่าจะชิลๆสบายๆ ล่อไปหลายชั่วโมวเหมือนกัน  ::Sweat::

tazasss01

ขนาดของม้ายังรับได้นี่ ไม่ธรรมดาจริงๆ

::Horror::  ::Horror::

biggiggog

ถ้าไอ้ม้ามันลืมตัว ดันเต็มที่
มีหวังทะลุยันคอหอยแน่ ::Horror::
ขอบคุณมากๆครับ

natta05

เพิ่งเคยเจอการ์ตูนแนวนี้ครับ เจ๋งดี  ::GiveMe::

op4911338

::Oops:: เชื่อเขาเลยว่าอะไรใหญ่ๆจิ๊มิครอบได้หมด ::DookDig:: ฮี่ๆ

HypN♥s

นึกว่าแปลซ้ำซะอีก ผมก็มีเรื่องที่มีชื่อภาษาไทยว่า ขี่ม้าพาเพลิน(เหมือนกันนะ)

แต่เนื้อเรื่องไปคนละทางกันเลย

โดนของม้า ดีนะไม่ติด ไม่งั้นได้ขี่ม้ากลับด้านกลับบ้านแน่ๆเลย  ::Horror::

ขี่ม้ากลับด้าน  ::Sweat:: จริงสิ มีอยู่เรื่องนึงนะท่าน ที่มันเดินทางด้วยม้ากลับด้าน แต่ไม่มีบทพูด  ::HoHo::

tumtongtle0

ชอบแนวนี้มากเลย ขอบคุณนะครับ จะติดตาม ต่อไปครับ

conx96857

pinmonkey

noohun

ยะ...ยัยเด็กนี่  แข็งแกร่งจริงๆ  ::Horror::
ว่าแต่โดนไปขนาดนั้นยังขี่ม้ากลับบ้านชิวๆอีกเนอะ

(S)Kater

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2017, 02:55:20 หลังเที่ยง
นึกว่าแปลซ้ำซะอีก ผมก็มีเรื่องที่มีชื่อภาษาไทยว่า ขี่ม้าพาเพลิน(เหมือนกันนะ)

แต่เนื้อเรื่องไปคนละทางกันเลย

โดนของม้า ดีนะไม่ติด ไม่งั้นได้ขี่ม้ากลับด้านกลับบ้านแน่ๆเลย  ::Horror::

ชื่อมันมาเป็นยุ่นแถมแปลไม่ออกเลยตั้งๆแถๆไปครับ 55 แต่ชอบภาพอ่ะ
แนวคนกับสัตว์ใสๆไม่ค่อยโหดแบบนี้ไม่ค่อยมีเลยโดนใจ นี่มันศิลปะขั้นสูงชัดๆ ::Oops::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

elviswhat

แนวคนกับสัตว์แบบนี้ นานๆ จะเห็นสักครั้งได้ฟิวไปอีกแบบ

testseven

ไม่รู้ทนได้ไง ขนาดใหญ่มากๆขนาดนั้น (555+)
ว่าแต่ ม้าแสนรู้จริงๆ เล่นชวนเล่นได้ด้วย
ขอรับไปอ่านละครับผม ขอบคุณมากครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เก่งจังเลยตัวแค่เนี้ย รับของม้าได้

Fatx