ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 4 ลุงหม่องกลับพม่า *เวอร์ชั่นเต็ม*

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 13, 2017, 02:00:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

sdgundams

ดร.แก้มบุ๋มกับลุงหม่อง เนื้อคู่กันแน่ๅๆ แบบนี้ จะรอตอนใหม่นะครับ เลิกกับพี่ธีร์แต่งกับลุงหม่องดีกว่า ::Ahh:: ::Ahh::

Man Chin

ไชโย่ๆ ลุงหม่องกลับมาแล้ว. ถึงเวลาเป็นพระเอกเย็ดติดเป้ง ดรบุ๋ม แล้ว ดร บุ๋ม ใส่ชุด นศ เสื้อฟิตๆกระโปรงสั้นๆมาให้ลุงหม่องเย็ดคาชุดแตกในทั้งวันทั้งคืนเลยนะ แทนคำขอบคุณ แล้วเลิกกับผัวมากินอยู่กับลุงเลยคนแก่ๆเย็ดอย่างเดียว ดรบุ๋มหาเลี้ยงได้สบาย

akepong

กลับมารอบนี้กลายเป็นซุปเปอร์ฮีโร่เลย.....ได้จัดหนักอีกแล้ว

iammaa

Xwarin

กะลังมโนว่าลุงหม่องตะลุยย่างกุ้ง เจอสาวใหม่ๆ หรือไม่กะลูกสใภ้มั่ง กลับมาหาแก้มบุ๋มซะงั้น แสดงว่าลุงหม่องไม่เจอครอบครัวเหรอครับ

saka2520

ถ้ามันจะปลอดเสียวแล้วทำให้เรื่องมีมิติ ผมก็เห็นด้วยที่จะปลอดครับ เพราะบางครั้งเราก็ไม่ได้หื่นตลอดเวลา และหลายๆครั้งเราจะยิ่งหื่นมากขึ้นถ้าได้งดหื่นบ้าง

tdt14023

ผมเห็นด้วยครับว่าบางตอนไม่ต้องมีบทเสียวก็ได้แต่บรรยายเนื้อเรื่องให้เห็นภาพและองค์ประกอบต่างๆของเรื่องก็ทำให้ผู้อ่านจิตนาการณ์ไปได้เรื่อยๆครับ

midnightblusie

ลุงหม่องนี่ พระเอกตัวจริง เสียงจริงสำหรับเรื่องนี้จริงๆครับ

therasak

ผัววิ่งหนี ชู้มาช่วย ดร.บุ๋มจะเอาไงดี ผัว หรือ ชู้

lunla

มีเรื่องราวให้ชวนติดตามบ้างก็ดีครับ  เสียวนานๆเมื่อยมือ  ::GiveMe::

ชอบครับเอาแบบตื่นเต้นๆ เร้าใจ แทรกบ้าง สลับกันไป

eeepc2

ba1na2

ลุงหม่องขี่ม้าขาวมาช่วยดร.เเก้มบุ๋มแบบนี้
ตอนหน้าตอบแทนหน่อยแล้ว ลุ้นฉากเสียวตอนหน้าครับท่าน

กำพล

แล้วผัวอีกคนก็มาช่วยแบบพระเอก ที่กลับมาจากเมืองนอกถึงจะแก่แต่ไม่ธรรมดา