ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrgreen

น้องดรีมโชคร้ายจริงๆที่ต้องมาตกอยู่ในสถานะการ์ณอย่างเงี้ยแล้วจะยังไงต่อดีเนี่ย ดร.

ss24p

หักมุมไปหักมุมมา แผนซ้อนแผนสุดๆ สนุกมากครับ

panzeus

ใครเอาคุณหมอแสนดีไปไหน ไงโรคจิตเฉยเลย

ppeak

น้องดรีมกลายเป็นน่าสงสารที่สุดไปเลย เป็นเหยื่อของสองพี่น้องนั่นแล้วดันซวยโดนพี่วิทย์เข้าใจผิดไปอีก พี่วิทย์ที่เผยตัวจริงแล้วก็จิตไม่ใช่เล่นๆ เรื่องดีมากครับ ขอบคุณมาก

มหภาค

ซีกับส้มโดนลงโทษแล้ว ดรีม จะโดนแบบไหนล่ะทีนี้ ลุ้นๆ

warunnop

จับตัด แล้วเผาโชว์ดรีมเลยครับ แค้นแทนๆ

bomomy

ตอนจบดันเป็นโรคจิตซะได้ พริกเลยงานนี้

sathonp

ขอบคุณกับเรื่องดีๆ ครับ แต่ว่าอยากได้ยาแบบนี้มั่งจัง

zaaar65

ต้องการคนช่วยมุงไหมครับ พี่วิทย์

Pong Sak

เรื่องนี้จบได้สะใจมากครับ รอติดตามผลงานอื่นๆเรื่อยๆครหับ บทพูดดีมากกก

arainia

โอ้โห มาแบบนี้งงเลยฮะ 55 นายวิทย์แกจิตกว่าที่คิดนะเนี่ย

kadoom

กำลังสนุกเลยครับ นี่คงเป็นปมของ ดร.ชาญวิท และคงส่งผลถึงตัวตนของเขาในภาคหลัก จะจบยังไงครับนี่

smuity

ทำไมพี่วิทย์กลายเป็นคนโหดขนาดนี้กันนะ ทั้งสามคนไม่รอดแน่ๆ ต้องโดนพี่วิทย์เล่นงานจนน่วมแน่ๆ

xoxoly

เป็นซีรี่ที่ครบรสดี ชอบแนวนี้ครับ จัดให้หนักพี่วิทย์

phu wong

ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ พี่วิทย์สุดท้ายก็เปิดด้านมืดออกมาเอาซะโหดเลย