ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ธีรนัน เก

nowermore

Nightfairy Happy Sometime

Dr.sexนี้เองสงสารนะแต่กลัวมากกว่า

benz12201

พลิกล็อคเลย จินตนาการสุดยอด อ่านแล้วเสียวเลย รอบุ้นน้องดรีมอีกคนครับ

retirenavy

medsay

อ๋อนี่คงจะเชื่อมเรื่องกับปันสินะ ว่าดร.ชาญวิทย์มาจากไหน เป็นการปูเรื่องไม่ให้กระทบกับเรื่องหลัก 555 สุดยอด ขอบคุณคับ

rexmost gizmo

ย้อนกลับมาอ่านผูกเรื่อง ดีมากครับ 

ballnakrab

ด้ามมืดของดร.ชาญวิทย์น่ากลัวมาก แอบจิตไม่เบา ::Cold::

ัuffa555

อ๋อ ผมก็นึกว่าวิทย์ที่ไหน ดร.เซ็ก ของเรานี่เอง

neo-dark

winnythepooh

แล้วน้องดรีมจะโดนอะไรบ้าง ตามลุ้นต่อ

ฐากูร ชัยยาคำ

tip251226

jooloo

มันเป็นความแปลกใหม่ในจินตนาการ

kopXIIII

ไม่ว่าใครก็มีด้านมืดของตนเอง
ไม่ว่าจะมีโปรไฟล์ระดับไหนก็ตาม
คราวนี้ด้านมืดเปิดเผยแก่คน(เคย)รักแล้ว
คงจะกลายเป็นหนูทดลองให้กับเขาซะแล้ว