ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

พระเอกเราโหดจัง แล้วน้องดรีมจะทำไงล่ะแบบนี้
เหงาๆ

kuenpet001

ซีรี่ย์นี้น้องส้มร้อนแรงสุดๆ แล้วก็บทของตัวละครชวนติดตามครับ เพราะเล่าในมุมมองของตัวละครที่ต่างกัน

toptime

::Glad:: น้องดรีม
น้องส้ม
ฟินเลยครับ
โดนจัดหนักเลยทีนี้
อยากให้ดรีมเข้าร่วมวงอีกคน

niceanglev

สงสารดรีม จัดหนักๆไปเลย ส้มกับซี หน่ะ

civil2

moodumhero

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม ตื่นเต้นตลอดเวลาลุ้นว่าจะเป็นยังไงต่อไปขอบคุณผู้เขียนสำหรับเรื่องดีๆนะครับ

jjhj1988

ส้มกับซีนี่ยนน
แต่ดรีมล่ะครับ วิทย์จะจัดการยังไงกับดรีม
เรื่องนี้นี่พลิกล็อคตลอดเวลาเดาทางไม่ถูกเลย

spr566

yoyoman

สรุปสุดท้ายนายวิทย์โหดสุดใช่มั้ยเนี่ย สงสารน้องดรีมเลยไม่รู้จะเจออะไรบ้าง

lingsan

โห..หักมุกมากเลย พี่วิทย์เป็นโรคจิตเหรอเนี่ย เดาไม่ถูกเลยว่าจะจบยัง  ขอบคุณที่เขียนเรื่องสนุกๆให้อ่านนะ

xonly-809

เรื่องนี้ตอนสุดท้ายมันพลิกไปหมด จริงโดยการเขียนแบบนี้จะเขียนตอนเดียวแต่สี่มุมมอง
การแบบนี่เป็นการเล่าเรื่องของ4 คนที่ต่อเนื่องกับมันมีขัดๆบาง

sthanya

แค้นมากแบบนี้ ต้องแก้แค้นให้สะใจ ส้มจะโดนรึเปล่า ผมว่าน่าจะโดนน่ะ แอบลุ้น

pongsap

ที่มาของดร.ชาญวิทย์ โหดน่าดูกับการแก้แค้นนี้

nananews

อยากได้บ้างจังแก๊สปลุกเซ็กส์เนี๊ย

banrai kidsada