ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา17 (ออกเรือน)

เริ่มโดย fuseeka, พฤศจิกายน 15, 2017, 09:26:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaiman1986

แต่นแต้นนนน กลอยใจคงได้พ่อผัวเป็นผัวเป็นอาหารเสริมรสแซ่บอีกคนแน่ อิอิ

aodpasa

ผัวไม่อยู่ ก็เอาพ่อผัวเลยน้องกลอย

ryg123456

ลูกสะใภ้น่ารักแบบนี้ แถมยังร้อนอีก พ่อสามีน่าจะสงเคราะห์ให้สักทีนะครับ

upperbound

ลงต่อเนื่องดีจังเลยครับ ขอบคุณมากนะครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก คอยลุ้นตลอดว่าจะมีอะไรมาเซอร์ไพรส์เพิ่ม

ham204

ไล่ญาติกันไม่ถูกแล้วเย็ดกันมั่วไปหมดบ้านนี้

tdt14023

แล้วอย่างนี้สาวกลอยใจจะมีโอกาศกลับมารำลึกความหลังกับชมรมแก็งหื่นอีกหรือเปล่าครับอยากให้กลับมาจังแต่อย่าลือชวนพ่อสามีมาเข้าแก็งหื่นด้วยนะกลอยใจ ::Dribbling::

Bomfunsex

สาวกลอยโดนพ่อผัวซะแล้ว ต่อไปคงชวนพ่อผัวเข้าวงสวิงของหมู่บ้านแน่ๆ แค่นึกก็สนุกแล้ว

surfaced

พ่อผัว คงอาการดีขึ้นเรื่อยๆ หลังจากนี้

gfthebc

น่า​อิจฉา​พ่อ​ผัว​น้อง​กลอย​ใจ​จริงๆ​ครับ​ แต่​ที่​แน่ๆ​อิจฉา​ผู้ชาย​ทุก​คน​ที่​อยู่​รอบ​ๆบ้าน​นาย​ชัย​ เหมือน​บ้าน​นาย​ชัย​จะ​เป็น​จุด​ศูนย์กลาง​ของ​ความ​หรรษา​ที่​กำลัง​แพร่​กระจาย​ความ​เสียว​ส่าน​ไป​โดย​รอบ​

starfucker

ชักสงสัยว่ากลอยใจชอบโดนใครที่สุด

akennya

ได้เก็บประสบการณ์เพิ่ม แถมมีความสุข

ดรีม ดรีม

ได้ผัวใหม่อีกคน คงสะใจกรอยใจดี

Debaker Singlek

อีกนิดเดียว ใบ้ ก็จะสุขสมแล้วแท้ๆๆๆ ต่อไปกลอยใจคงไม่ไปหาแก็งนั้นแล้วละ มีพ่อผัวใหญ่ แบบนี้ ไม่เหงาสบาย..จ..แน่ๆๆ

mongk

นับว่าสาวกลอยใจยังโชคดี ที่ยังมีดุ้นใหญ่ๆให้จับ
ว่าแต่สาวเจ้าจะทำอย่างไรจึงจะได้ขี่พ่อตานะ

jarern532

แม่กลอยใจคงจะไม่เหงาแล้วสินะ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::