ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Nice Naked Relationship สืบทอดบริหาร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

เปิดรับสมัครเมื่อไหร่จะรีบส่งใบสมัครไปเลย ผู้บริหารแบบนี้ได้ใจสุดๆ

tuckkyjung

Wichai Promsakul

น้องสาวผมเพิ่งจบ Designer มาพอดี ไม่ทราบใครมีข้อมูลติดต่อบริษัทนี้บ้างครับ เมื่อวานน้องเพิ่งใช้ผมเป็นหุ่นออกแบบกางเกงในผู้ชาย จ่ายค่าต้นแบบมาสองดอก อิอิ
มังกรพลัดถิ่น

Joker5

::KO::เนื้อเรื่่องน่าสนใจมากมาย อยากรู้ตอนจบจริงๆ

lordofthetwo

ได้เหรอวะ อย่างนี้ก็ได้เหรอวะ 5555
ถึงแรงขับดันเรื่องเซ็กส์จะยิ่งใหญ่ขนาดไหน แต่บริษัทที่เอากันทั้งวันอย่างนี้งานจะเดินจริงเหรอวะ 555+

Hawaalaew

เป็นบริษัทที่ดีจริงๆ ทั้งกับลูกค้าและพนักงาน

ddcc

Tonypb

บริษัทชื่อ kari ก็บอกอยู่แล้วว่าทำธุรกิจอะไร 555

BDragonWar

BDragonWar

johnywalker

ขืนเป็นแบบนี้ไปเรื่อย ๆ ได้เฉอะแฉะกันทั้งบริษัทแน่

mspeed

นี่ขนาดทำงานแค่ครึ่งวันเท่านั้นนะเนี่ย
แต่เอาจริงพนักงานจะไหวเหรอครับ