ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mayonnaise] Great job อาชีพสุดว้าว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2017, 04:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bennyja5

::HeyHey:: อาชีพแบบนี้ โลกนี้เกิดมาเพื่อผช.จริงๆ

ArtKung Art

adobe

ตามมาจาก https://xonly8.com/index.php?topic=198994.0

คือก็รู้ว่าเรื่องมันแปลก แต่เรื่องนี้คือโคตรแปลก เหมือนต้องทิ้งสมองก่อนอ่าน

oymfoyp00

ผมชอบนะแนวแปลกๆแบบนี้ให้อารมณ์อีกแบบ

sampleeye2

pagoza

ddcc

ตลกตรงช่วงที่ไปรถไฟ5555 แต่มีแอบแหวะตรงเยี่xว

wasdyuki2540

เดี่ยวๆ ฮ่าๆ ไอเดียตยเขียนนร่บันเจิดดีจริงๆ

timeai

เป็นโลกในอนาคตที่ล้ำสุดๆ หวังว่าจะมีจริงในสักวันครับ ขอบคุณครับ

WE ARE SON

อ่านจบเฉยเลย 55555 ผู้หญิงพวกนี้เขาใช่คนจริงๆ เหรอ บางอย่างมันล้ำเกินจินตนาการไปมาก

อาชีพประบ้านนี้ หันก้น. เอ้ย! หัวกลอนออกไปแบบนั้นไม่กลัวคนอื่นมาไขบ้างเหรอ มีหวังโดนไขจนพัง เปลี่ยนกลอนกันทุกอาทิตย์
::YarKK::

Tonypb

แปลกที่สุดที่เคยอ่านมา  ปิดท้ายว่าอยากมีแฟน ถ้าโลกเป็นอย่างนี้จริง แฟนคงมีไว้แค่ชื่นใจ เพราะคงไม่ต้องเอา เพราะเอาที่ไหนก็ได้ 555

mspeed

ถ้าในบ้านมีแบบนี้คงไม่ไปหาสาวข้างนอกแล้วแหละ