ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 9 งานเข้า

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 15, 2017, 06:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thitima OU

saka2520

ก่อนอื่นต้องบอกว่าเสียใจจริงๆที่าอ่านช้าไปนิด อ่านจบจะเม้นก็เลยเวลามาห้านาทีละ ::Sweat::
ตอนนี้งานเข้าจริงๆ เข้าสุดออกสุดซะด้วย ::Grimace::  แถมตอนต่อไปอาจจะได้เข้าอีกรอบสองรอบ  ::Evil::

Pong Sak

เป็นหน่วยรบพิเศษแล้วไม่ต้องทำงานให้รัฐบาลเหรอครับ หรือหน่วยรบเอกชนแบบมือปืนรับจ้าง

ธราเทพ แซ่ว่อง

พระเอกจะโชคดีไรขนาดนี้. อยากรู้เรื่องหน่วยรบพิเศษจัง

therasak

นางเอกสาวมาได้อย่างไรครับ งง ตัวละครโผล่มาแบบไม่มีที่มาที่ไป อ่านแล้วเหมือนผู้เขียนรีบรวดรัดตัดตอน จนรู้สึกสะดุด เค้าโครงเรื่องน่าสนใจนะครับ ผมว่าหากค่อย ๆ ดำเนินเรื่องไปจะสนุกมาก ขอบคุณครับ

gfthebc

ขอ​ให้​นาย​กร​ช่วย​สาว​ๆ​ให้​รอด​พ้น​จาก​อันตราย​นะ​ครับ​ และ​ก็​เก็บ​สาว​ๆ​เข้า​ฮาเร็ม​ให้​หมด​ แล้ว​ก็​เอา​คืน​พวก​เลวๆ​ ไอ้อ้วน​กับ​เสี่ย​ชัย​พ่อ​ไอ้​อ้วน​ให้​สาสม​สุด​ๆ​ไป​เลย​นะ​ครับ​

toptime

::Bloody:: แผนซ้อนแผนซ้อนแผนไหมครับ
คุณแก้วน่ารักมาก
หยิ่งแบบนี้ต้องจัดให้หนักๆ

Phaitoon Hoonsing

ขอบคุณครับ

•====================================•
16/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 16/11/2560 ~ 16/5/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=185512.msg668848#msg668848

zero009

reaperofvirgin

งงตัวละครนิดหน่อยครับ รออ่านตอนต่อไปอาจจะเข้าใจมากขึ้น

etracker

อื้อหืม ถ้าของจริงมีคนสวยระดับดารามาบอกว่าช่วยเย็ดฉันที คงรีบจัดแบบไม่ต้องคิดเลยครับ

aum691

งานเข้าเลยกรเผลอไปแค่แว้บเดียว แต่เสี่ยชัยนี่มันศัตรูเยอะจริงๆ

cd13579

บอกเลยว่าบังเอิญไปมั้ย เหมือนเรื่องมีเบื้องหลังอะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Aerials

มาช้าดีกว่าไม่มาสนุกมากๆเลยครับนี่กำลังจะนอนเข้ามาดูเอ้าตอนใหม่มาแล้วงดนอนเลย

darkdd1999

มีขยายที่มาของหน่วยรบพิเศษมั้ยนะ แถมไปไงมาไงเป็นบอดี้ปฝการ์ดเอกชนเฉย5555