ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 10 ช่วยเหลือ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 12:46:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chanawin Tosingchai

Panya Sripaks

ว่าจะไม่แก้แค่นแต่จะเป็นแม่หรือลูกก่อนดีน้า  ขอบคุณครับ

gritkin

ชอบฉายาครับ หนุ่มเเว่นปืนโต คงไม่มีใครคิดหรอกว่าเด็กเเว่นดูเนิร์ดๆจะเก่งการฆ่าคนซะขนาดนั้น 555

weerawat

อยากไห้ปลอบน้องแก้วด้วยปืนไหญ่คับคงจะเสียวน่าดู

Mamotaro Musashi

::Glad::คราวนี้ได้เห็นฝีมือที่แท้จริงของนายกรแล้วครับ หน่วยรบพิเศษ.
ขอบคุณมาก ๆครับผู้เขียน

thisisbest

cd13579

ลับกว่าเรื่องผมอีก แต่อีแบบนี่น่ากลัวไม่ใครรู้ว่าใครสั่งเนี่ย สมมุติมีคำสั่งที่ท่านๆไม่ได้สั่งลงมา อีกแบบนี่ก็ยืมมือฆ่าคนสบายๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Aerials

เอื้ออ่านแล้วก็มาตั้งตารอตอนต่อไปสนุกมากเลยครับผมนี่ทนรอให้ถุงวันหยุดแทบไม่ไหว

มะยม ร้อยเอ็ด

ตอนนี้มาไว ภารกิจของกรน่าจะเป็นการฟันนายจ้างสาวที่รับเป็นบอดี้การ์ด สองแม่ลูกนี้ไม่นานก็เสร็จ เป็นสะพานให้ได้แก้แค้น

a1223

ชอบฉายาครับ หนุ่มเเว่นปืนโต ว่าจะไม่แก้แค่นแต่จะเป็นแม่หรือลูกก่อนดี

number0

คุณนายกับลูกสาวเจอปืนโตแน่ๆรับรองติดใจไปอีกนาน

suratad

ผูกเรื่องนางเอกอีฟไว้ได้เยี่ยม ต่อไปกรอาจได้จัดนางเอกอีฟอีก

mashall

คุณ กร  น่าจะมีภาค พบสานต่อกับ นางเอกอีฟ อีกนะครับ
ส่วนคุณนายแม่ กะลูกสาว คงเป็นไปตามแนวทาง ของ ไอ้แว่นปืนโต แน่นอน
ขอบคุณครับ ติดตามด้วยคนครับ

holovelove

อ่านไป มองเห็นภาพตรงหน้าเลย สนุกมาก ลุ้นต่อจะจัดน้องอีฟยังไง ในรูปสวยมากเลย
เหงาๆ

y1234

ไวมาก สู้ๆ,,นายกร แวนปืนโต ติดตามและเข้มข้นเรื่อยๆ.