ประสบการณ์รักหมอดาวพราวสวาท cop

ประสบการณ์รักหมอดาวพราวสวาท cop

• 11 ตอบ
  • 8992 อ่าน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 08:29:01 am »

ประสบการณ์รักหมอดาวพราวสวาท

ห้องเบอร์ 73 ผู้เช่าเป็นคุณหมอสาวแสนน่ารัก อายุ 30 ปี ชื่อแพทย์หญิงนันดา หรือหมอดาว พฤติกรรมยามที่คุณหมออยู่คนเดียวในห้อง มันช่างทำให้ผมเพลิดเพลินเจริญใจเป็นยิ่งนัก ลีลาการช่วยตัวเองของคุณหมอมันช่างต่างกันราวฟ้ากับดินกับรูปลักษณ์ภายนอกที่พวกเราเห็นเสียจริงๆ เสียงร้องครางของคุณหมอก็ดังมากๆ แต่ที่สำคัญที่สุดบางครั้งหมอดาวเธอร้องครางพร้อมกับเรียกชื่อผม หูผมไม่ฝาดแน่ๆ

“..อ๊ะ….คุณกอล์ฟ…คุณ….คุณ….คุณกอล์ฟ…ซี๊ด…”

ครั้งแรกที่ได้ยินหัวใจผมแทบหยุดเต้น แอบดีใจเล็กๆ เพราะนี่เท่ากับว่าเธอเองก็มีใจให้ผมเช่นกัน มันน่าจะทำให้งานของผมง่ายขึ้นเยอะ

….. แล้วผมก็วางแผนช่วยให้หมอดาวเสร็จสมด้วยแท่งเอ็นจริงๆ …..

ตอนเช้าๆ ผมเห็นหมอดาวชอบลงมาวิ่งจ๊อกกิ้งเรียกเหงื่อเป็นประจำ ผมชอบใช้กล้องส่องทางไกลซูมดูจากห้องผมที่ชั้น 8 แล้วผมก็เริ่มแผนการ ด้วยการลงไปวิ่งบ้างผมลงไปวิ่งกับหมอดาวได้สักสามสี่วัน แล้วก็มีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นกับคุณหมอจากปกติเธอใส่กางเกงวอร์มมิดชิด ใส่เสื้อมีแขนตัวหลวมๆ กลับกลายเป็นว่าวันนี้เธอใส่กางเกงขาสั้น ขาออกบานๆ นิดๆ และใส่เสื้อรัดรูปแนบเนื้อลงมาวิ่ง

…. เซ็กซี่เป็นบ้า ….

แบบนี้แล้วผมจะมีสมาธิวิ่งได้ยังไงกัน!!! วิ่งไปในสมองก็คิดถึงแต่ภาพหมอดาวช่วยตัวเองด้วยดิลโด้แท่งเขื่องแล้วก็ร้องเรียกชื่อผมเป็นไงเป็นกันวันนี้ ผมต้องเอาแท่งเอ็นของผมไปแทนที่เจ้าดิลโด้ไร้ชีวิตให้ได้ วิ่งไปได้สองรอบ ผมแกล้งล้ม มือจับอยู่ที่ต้นขา

“..โอ๊ย .. ”

“..คุณกอล์ฟ !!..”

หมอดาวนั่งคุกเข่า ที่ข้างตัวผม กางเกงวิ่งขาสั้นก็ยิ่งร่นสูงขึ้นไปจนเกือบถึงง่ามขาที่ฟิตเปรี๊ยะ สูงจนผมเห็นขอบกางเกงในสีขาวของหมอดาวโผล่ออกมา … หัวใจผมยิ่งเต้นแรง …

“..เป็นอะไรคะคุณกอล์ฟ..” หมอดาวโน้มตัวลงมาถาม ดอกบัวตูมคู้ใหญ่ไหวกระเพื่อมตามแรงหอบ ผมจ้องตาไม่กระพริบ

“..ไม่ทราบครับ อยู่ดีๆ ต้นขามันก็ปวดขึ้นมาซะงั้น..อูย..”

ผมโกหกเล่นละคร ตาก็ไล่ดูไปทั่วเรือนร่างอันกระชับแข็งแรงของหมอดาว แล้วผมแกล้งพยายามจะลุกขึ้นยืน แล้วก็ร้องครางแกล้งทำเป็นเจ็บเดินไม่ไหว เพื่อให้หมอดาวช่วยพยุงกลับไปที่อาคารหอพัก

“..งั้นเดียวดาวช่วยพยุงกลับไปนะคะ..”

“..ขอบคุณครับ..”

หมอดาวจับมือผมพาดไปที่คอของเธอ แล้วเอาอีกมือพยุงตัวผมเอาไว้ สีข้างของผมสัมผัสเข้ากับก้อนเนื้อก้อนโตอันอ่อนนุ่มที่ซุกซ่อนอยู่ใต้ผ้าบางรัดรูป  ใจผมลอยไปไกล ระยะทางเดินแม้ไม่ไกลมาก แต่ผมก็แกล้งหน่วงเวลาด้วยการแสร้งทำเป็นเจ็บมากสีข้างของผมสัมผัสถูไถกับดอกบัวงามของหมอดาวตามจังหวะการเดิน ผมรู้สึกว่าได้ว่ามันค่อยๆ แข็งตัวขึ้นๆ ตอนนี้ยังเช้าอยู่ ในออฟฟิศยังไม่มีพนักงานของผมมาทำงาน ดังนั้นหมอดาวจึงต้องขึ้นไปส่งผมที่ชั้น 8 โดยปริยาย

พอหมอดาวส่งผมถึงห้องก็กลับห้องของตัวเองไป แต่อารมณ์อยากฟันคุณหมอสาวยังคงคุกรุ่นอยู่ ผมตัดสินใจกดโทรศัพท์ไปยังห้อง 73 ทันที เพื่อเรียกหมอดาวมาหาที่ห้องผมเพื่อดูอาการ

ชั่วอึดใจ เสียงกริ่งห้องผมก็ดังขึ้น ผมค่อยๆ เดินไปเปิดประตูหมอดาวในชุดทำงานช่างดูแสนจะเรียบร้อยใส่ซื่อบริสุทธิ์จริงๆ ไม่มีเค้าหมอดาวที่ร้องเรียกชื่อผมตอนใช้ดิลโด้ช่วยตัวเองแม้แต่น้อย

“..เป็นยังไงคะคุณกอล์ฟ..”

“..เอ่อ ยังปวดอยู่ครับ..”

ผมนั่งเอนลงที่โซฟา หมอดาวนั่งลงข้างๆ เอามือมาจับขาผม แต่คราวนี้ผมว่าสัมผัสมันแปลกๆ จากเมื่อเช้าหมอดาวค่อยๆ ลูบขาผม ลูบช้ามาก แต่ไล่สูงขึ้นเรื่อยๆ มันทำให้ผมตื่นตัวอย่างบอกไม่ถูก มังกรร้ายที่ซ่อนอยู่ใต้กางเกงขาสั้นแข็งตัวขึ้นมาทันใด ผงกหัวหงึกๆ ราวกับเรียกให้หมอดาวหันมามอง

“..คุณกอล์ฟต้องการอะไรคะ..”

“..เอ่อ คุณหมอหมายความว่าไงครับ..”

“..ขาคุณกอล์ฟไม่ได้เป็นอะไร..”

“..เอ่อ คุณหมอรู้..”

“..ดาวเป็นหมอนะคะ ไม่ใช่หมอนวด..ดาวรู้ตั้งแต่เมื่อเช้าแล้ว..”

ก่อนที่ผมจะตอบอะไร มือของหมอดาวก็ล้วงพรวดเข้ามาในกางเกง กำแท่งเอ็นของผมไว้

“..คุณหมอ!!..”

“..ไอ้ที่ปวดน่ะ อันนี้มั๊งคะ .. บอกกันดีๆ ก็ได้…” หมอดาวพูดขำๆ พร้อมกับหันมาสบตาผมด้วยสายตาเจ้าเล่ห์มากๆ

“..เต็มมือดีจัง อุ่นๆ ด้วย..”

ไม่พูดเปล่า หมอดาวดึงกางเกงผมเอง ปล่อยเจ้าแท่งสวรรค์เป็นอิสระ ตาเธอวาวทันใด

“..ขอหมอตรวจหน่อยนะคะ..”

หมอดาวเอามือลูบไล้เจ้าแท่งเอ็นของผม รูดขึ้นรูดลง แล้วเธอก็ค่อยๆ ก้มหน้าลงมา ไล้ลิ้นไปบนหัวสีแดงก่ำ

“..คุณหมอ..ซี๊ด…” หมอดาวไม่ธรรมดาจริงๆ เธอทำให้จนผมแทบคลั่ง

“..อูย คุณหมอ…โอย ซี๊ด..โอย พอแล้วครับ ผม ผม จะไม่ไหวแล้ว …”

เธอถอนปากออก ลุกขึ้นยืนถอดกางเกงใน แล้วขึ้นคร่อมผมทันที

“..คุณกอล์ฟ ดาว..ดาว..ขอนะคะ ..”

หมอดาวค่อยๆ หย่อนตัวลงมา รูสวาทของเธอค่อยๆ กลืนเจ้ามังกรของผมเข้าไปอย่างช้าๆ

“..อืม ซี๊ด…คุณกอล์ฟ ดีจังเลย….อึ๊ อ๊า….”

หมอดาวโยกอย่างชำนาญ โยกขึ้น โยกลง ขยับหมุนวน ทำเอาผมแทบบ้า หมอดาวขย่มถี่หนักขึ้น มือข้างนึงจับพนักโซฟาไว้แน่น อีกข้างนึงเกร็งจิกอยู่ที่ต้นขาของผม

“..อ๊ะ อ๊า อู๊ย …ดีจังค่ะ อูย ดาวเสียว…ดาว…ดาว…อื๊อ…”

หมอสาวตัวเกร็งกระตุก ช่องคลอดตอบตุบถี่ๆ ที่หัวมังกรของผม ฟุบตัวลงมายังอ้อมอกของผม หอบหายใจถี่ยิบ ราวกับวิ่งมาสัก 10 กิโล

“..คุณกอล์ฟ ..”

ผมไม่ตอบอะไร ได้แต่เอามือลูบไล้เธอไปทั่วตัว ผมปล่อยให้เธอหายเหนื่อยสักพัก แล้วก็ดันตัวเธอลุกขึ้น

ผมจูงเธอไปที่ริมหน้าต่าง ให้เธอเกาะขอบหน้าต่างไว้ ค่อยๆ ถอดกระโปรงเธอออกวิวข้างหน้าของเราตอนนี้คือลู่จ๊อกกิ้งที่นำพาเรามาถึงจุดนี้นั่นเอง

ผมนั่งคุกเข่าลงข้างหลังเธอ จับต้นขาเรียวสวยตึงแน่นให้แยกออกจากกันเล็กน้อยแล้วลากลิ้นลงไปยังร่องสวาทของหมอสาว ผมบดคลึงลากลิ้นฉกไชไปทั่วกลีบของเธอ

“..อ๊าย…อูย..คุณกอล์ฟ…..”

เมื่อชื่นชมร่องสวาทด้วยความพอใจแล้ว ผมก็ยืนขึ้น ค่อยๆ สอดใส่แท่งหฤหรรษ์ให้หมอดาวผมสอดใส่แยงซ้ายป่ายขวา เสยขึ้น วกลง สองมือผมก็ล้วงเข้าไปใต้เสื้อเชิ้ตของหมอ บีบเคล้นเคล้าคลึงปทุมดอกโตที่อัดแน่นอยู่ข้างใน

“..อูย…หมอดาวของผม…ซี๊ด….”

“…อุ๊ย…อ๊า….ดาวเสียวค่ะ…ดีจังเลย…อูย…”

“..ผมปล่อยข้างในได้ไหม….ซี๊ด…”

“..อ๊า อ๊า…ได้ค่ะ…”

ผมซอยไม่ยั่ง กระแทกท่อนเอ็นใส่รูสวรรค์ของหมอดาวถี่ยิบ

“…อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ..อึ๊ อึ๊ อึ๊ อึ๊…”

หมอดาวครางกระเส่าด้วยคงวามเสียวซ่านอร่อยรูหีตามจังหวะกระเด้าของผม ช่องคลอดเธอตอดตุบถี่ยิบใส่หัวมังกรของผมอีกครั้ง สองมือหมอดาวเกาะแน่นที่ขอบหน้าต่าง ขาเกร็งกระตุกน้อยๆ ผมเองก็แทบจะกลั้นความเสียวไว้ไม่ไหวแล้ว ซอยต่ออีกสองสามที ผมก็พ่นน้ำรักเข้าไปเต็มรูสวรรค์ของหมอดาว

“… โอ้ว โอ้ว โอ้ว ซี๊ด….หมอดาว…ผมเสร็จแล้ว”

เป็นอันว่าเราสองคนเสร็จสมอารมณ์หมายกันไป ผมพาหมอดาวพราวสวาทขึ้นสวรรค์ไปสองรอบผมพาเธอไปส่งยังห้อง 73 แล้วกลับขึ้นมานอนอย่างหมดเรี่ยวหมดแรงผมมองไปยังมอร์นิเตอร์ หมอดาวก็ทิ้งตัวลงนอนเช่นกันผมหยิบโทรศัพท์มือถือกดข้อความส่งไปให้หมอดาวเธอหยิบโทรศัพท์ขึ้นดูข้อความ

“..ผมรักหมอนะ..”

สักพักโทรศัพท์ผมก็มีข้อความเข้า

“..ดาวก็รักคุณกอล์ฟนะคะ..อย่าไปทำแบบนี้กับใครนะ…ดาวกลัวคนอื่นจะติดใจเหมือนดาว คุณกอล์ฟเก่งมากเลย…”

*

ออฟไลน์ Wanchai C

• Tiny Member
  • *
  • 47
  • 0
Re: ประสบการณ์รักหมอดาวพราวสวาท cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 12:22:47 pm »
เหมือนเคยอ่านที่ไหนสักเรื่องนะ

*

ออฟไลน์ qwerty9999

• Full Member
  • **
  • 80
  • 93
Re: ประสบการณ์รักหมอดาวพราวสวาท cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 05:51:52 pm »
คุ้นๆว่า เรื่องนี้เป็นซีรี่ส์สั้นๆ 3-4 ตอนนะ

*

ออฟไลน์ jo2035

• Banned!

• Junior Member
  • 330
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 06:50:31 am »
น่าจะเป็นซีรี่ย์ที่ตัวเอกเป็นเจ้าของอาพาร์ทเม้นท์เปล่าครับ

*

ออฟไลน์ hanabombam

• Supreme Member
  • 5060
  • 2872
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 07:05:25 am »
งานนี้ถ้าคบกันยาวๆ อาจมีถึงสมรักสมรสอ่ะ

*

ออนไลน์ review1972

• Legend Member
  • 2402
  • 1012
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 09:11:35 am »
อ่านแล้วอยากฉีดยาหมอดาวมั่งจังครับ

*

ออฟไลน์ ponggunyuki2527

• Banned!

• Gold Member
  • 1235
  • 499
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2017, 12:36:13 pm »
น่าจะเป็นซีรี่ย์ที่ตัวเอกเป็นเจ้าของอาพาร์ทเม้นท์เปล่าครับ

คิดเหมือนกันเลยครับ ผมว่าใช่นะ

*

ออฟไลน์ archi ongtong

• Ultimate Member
  • 4172
  • 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 07:05:10 am »
ชื่นมื่นกันทั้งสองคน ::Beggar::

*

ออฟไลน์ suriyamahajit

• Supreme Member
  • 6533
  • 1850
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2017, 05:30:50 am »
สุขสดชื่นเชียวสองคน

*

ออฟไลน์ cking

• Banned!

• Senior Member
  • 614
  • 301
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 01:10:57 am »
อันนี้ของเก่าคือซี่รี่ยนะ

*

ออฟไลน์ code47

• Senior Member
  • 831
  • 226
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 01:57:18 pm »
เรื่องนี้ ผู้แต่งไม่ยอมแต่งต่อเลยครับ หยุดไว้แค่หมอดาว

*

ออฟไลน์ teet

• Full Member
  • **
  • 231
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2020, 12:54:33 pm »
น่าจะมีตอนต่อไป ไม่ก็ต้องมีตอนก่อนหน้า อ่านสนุก ไม่ยืดเยื้อ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ