ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 11 เป็นคนนั้นได้ไหม (100% เต็มตอนแล้วครับ)

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 09:33:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wanit-sri

แล้วจะรู้ว่าฉายา "ไอ้กรปืนโต" ::Confident:: ไม่ได้มาแบบฟลุ๊คๆ นะจ๊ะ  คุณหนูแก้วคงจได้เห็นปืนโตจะๆแล้ว    ::JubuJubu::

starfucker

หลงแก้วเพราะภาพประกอบเลย อยากอ่านต่อมากๆ หวังว่าแก้วคงชื่นใจ

Sunlove Noimj

แว่นปืนโต
ฉายานึัไม่ได้มา เพราะโชคช่วย
ไอ้อ้วนทำกับแฟนกร กรคงต้อฃจัดคืนแล้วล่ะ

clickkuu

คุณแก้วสับขาหลอกหรือปล่าว เพราะอะไรจะง่ายขนาดนั้น ถ้าเป็นคุณหญิงล่ะไม่แน่ประมาณแม่บ้านขี้เหงาอ่ะครับ

Aerials

ทันมั้ยๆผมว่าได้ทีเดียว2อ่ะอยากได้แบบนี้เลยฟิน

mewzira

ถ้าไม่มีฉากเย็ดแก้วนะจะงอนให้ดู 555

KFzzz

แบบนี้ต่อให้เป็นกรก็เถอะแก้วก็แก้วมายั่วแบบนี้โดนจัดแน่ๆ

~De[@]tH_[N]oTe~

::Hmmm:: ถ้าคิดในทางร้ายก็เกือบจะได้ยิงปืนใหญ่ ก็เกิดเรื่องสมุนโจรบุกบ้านกรอารมณ์ค้างจริงไประบายกับราวสมุนจนอย่างสาสม  ::Angry::

yu_ei

คุณแก้วคงจะปลุกกรและบอกว่า ไปนอนเหอะ แก้วอยากนอนแล้ว อิอิ.....อันนรี้คงจะตรงไป ต้องมีจริตนิดๆสินะ

winds

ธราเทพ แซ่ว่อง

คุณแก้วมาอ่อยแล้วนายกรปืนโตจะว่ายังไง

aum691

คุณแก้วเป็นฝ่ายรุกแบบนี้ก็หวานกรละ

สถาพร

กรเก็บความแค้นไว้ก่อน มาสร้างความรักก่อนดีกว่า

txxt30

อุ๊ต๊ะ  กรจะได้ลิ้มลองรสสวาทสองแม่ลูกเลยเหรอเนี่ย  น่าอิจฉาจริงๆ ยิ่งอ่านยิ่งสนุก

cd13579

มันต้องเดาอีกเหรอซีทรูมาขนาดนี้ ให้เอาน้ำแข็งมาถูหลังสมั้งครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ