ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา18 (แขกมาเยือน)

เริ่มโดย fuseeka, พฤศจิกายน 17, 2017, 09:13:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

เสี่ยพงษ์มาทีไร ได้เสียวตลอด ยิ่งตอนนี้พาเมียตัวเองมาร่วมวงด้วยมันส์กันใหญ่ละทีนี้ ขอบคุณครับ

anutit9119

เสี่ยพงษ์และยักษ์คงได้จัดหนักกับเมีย ๆ แล้วจะมีใครมาเสริมหรือเปล่า ยังคงรักษาความสนุกและดำเนินเรื่องได้รวดเร็วเหมือนเดิน สนุกครับรอติดตาม

olemantu

เสี่ยพงษ์ พาคุณนายสุุ..มาตั้งวงสวิง ซะงั้น..เอ..ไม่ใช่ซิ..วงเหล้า..แต่ดูท่าทางมันจะกลายเป็นวงสวิง นะ

songsak

อย่าไปยอมยักษ์คงนะเสี่ย งานนี้มีดวลกันแน่ๆ ถึงเล็กกว่าก็อย่าไปยอมนะ

อิทธิพล ทบชา

เสี่่ใจป้ำจัดไปเลยคุณนายสุ ส่วนสาวพิมผมขอเเทนเสี่ยเเล้วกัน555

phacha

คุณนายสุ เจอยักษ์คง งานนี้บานแน่เลย....

Kacey Chase

หึหึ   เสี่ยไม่รู้ซะแล้ว   เสียทองเท่าหัว   ไม่ยอมเสียเปรียบเรื่องผัวๆเมียๆให้ใคร  >=)

yak7384

แหม่ รอดพ้นคดีมาได้ก็ออกลายเลยนะเสี่ยพงษ์

diaby

อยากเห็นรสสวาทคุณนายจัง ชอบๆสาวใหญ่ ขอบคุณครับ

hunterkung

ใหญ่ๆๆ ใครๆก็ชอบ สงสัยคุณนายจะติดใจอีกคนแน่ๆๆ

warone07

จัดเต็มทุกตอนจริงๆครับ ไม่รู้ว่าจะเหนื่อยแทนผู้ชาย หรือผู้หญิงดี หนักๆทุกตอนไป

akepong

ทั้งเสี่ยทั้งยักษ์คงได้ลาภเป็นสัตว์สองเท้าแบบไม่นึกไม่ฝันอีกแล้ว... จัดเต็มเลยอิอิ

aek2aek2

รอบนี้เสี่ยพงษ์มาไม่เสียเที่ยว

xza101

ในที่สุด พี่ยักษ์ก็ออกโลงแล้วคุณนายสุคงบานแน่ จัดไปพี่ยักษ์

sarojs2514

::Glad::พี่ยักษ์ก็ออกโลงแล้วคุณนายสุคงบานแน่ จัดเต็มทุกตอนจริงๆครับ ไม่รู้ว่าจะเหนื่อยแทนผู้ชาย หรือผู้หญิงดี