ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา18 (แขกมาเยือน)

เริ่มโดย fuseeka, พฤศจิกายน 17, 2017, 09:13:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spr566

สาวพิมยิ่งไวไฟอยู่ด้วย ทุ่งนาเสทือนแน่ มีให้สวิงหลายคู่แบบนี้ ไม่มีใครยอมใครหรอก

thaiman1986

::YehYeh::
เสี่ยกลับมาเยือนพร้อมเมียแบบนี้ ต้องอิ่มหมีพีมันส์ ทั้งกามและกินแน่นอน ... ลุ้น ๆ ครับ

ถิรวุษิ จันทะคุณ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

เสี่ยพงกลับมาแล้วแถมพาเมียมาด้วยสนุกแน่

starfucker

animaru17

decha55

เสี่ยกะเมียอยากลองของใหม่ทั้งใหญ่ทั้งอวบ  ต่อไปคงมาร่วมแลกคู่ตลอด

surfaced

เสีย กลับมาเป็นเทรนเนอร์ให้เจ้าพล รึเปล่า

err

เสี่ยพงษ์ก็มีใจรักสวิงด้วย ดูท่าคุณนายสุ คางเหลืองแน่ เจอยักษ์คงเข้าไป

ดรีม ดรีม

ryg123456

คงสบายใจเสี่ยแน่เลย จัดให้หนักครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เสี่ยกับเมียได้สวิงกิี้งกับพิม กับยักษ์แน่เลย

boyboyboy

นัวเนียกันทุกตอนแบบนี้ ตอนจบจะขนาดไหนนะ แต่ก็ไม่อยากให้ถึงตอนจบเลยจริงๆ

khokkhan

สวิงกันมันแน่ๆคราวนี่ขอบคุณครับ

tdt14023

ผมว่ามีสลับคู่กันไปมายันฟ้าเหลืองแน่ครับแต่ผมละกลัวจิงๆครับกลัวคุณนายสุจะติดใจไอ้ยักษ์ขึ้นมาละก็เสี่ยพงษ์แกคงต้องย้ายมาอยู่ประจำที่นี้แล้วครับไม่ต้องกลับกันแล้วบ้านช่องอยู่กับพวกแก็งหื่นนี้ละครับ