ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รุ่นพี่พาเสียว

เริ่มโดย CCXX, มีนาคม 31, 2018, 11:31:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CCXX

รอบนี้ก็มีประสบกามเสียวมาขอแชร์อีกนะครับ เป็นเรื่องของผมกับรุ่นพี่คนนึง อายุห่างกันไม่มากไม่เกิน5ปี รูปร่างก็ขาว ตัวเล็ก ผมสั้นๆ ดัดฟัน นมก็กำลังพอดีมือ เรียกได้ง่ายๆว่าน่าเย็ดนั้นแหละครับ 55555
เริ่มกันเลย สมมุติชื่อให้พี่เขาชื่อแจงล่ะกันครับ ผมเจอกับพี่เขาครั้งแรกคือตอนผมอยู่ปีสุดท้ายที่จะเรียนแล้ว(พี่เขาจบไปแล้ว) โดยที่พี่เขากับผมเจอกันเพราะงานที่ม. นิสัยพี่เขาจะเป็นคนที่กล้าคิดกล้าพูด เรียกได้ว่าคุยกับพี่เขาได้ทุกเรื่องตั้งแต่เรื่องนิดๆหน่อยๆ เรื่องใหญ่ๆ จนถึงเรื่องเย็ด สาเหตุนึงอาจจะเป็นเพราะตอนเรียนพี่เขาอยู่กับกลุ่มผู้ชายด้วย เลยคุยได้ทุกๆเรื่องเลย ตอนเห็นพี่เขาครั้งแรกคือสตั๊นมาก พี่เขาตัวเล็กกกกกกกกนิดเดียว ต่างจากรูปของพี่เขาที่เห็นในเฟสมาก แต่ความขาวและน่าเย็ดนี่เรียกได้ว่าสุดๆเลย ซึ่งเจอกันครั้งแรกผมก็ไม่กล้าพูดอะไรกับพี่เขาเยอะ เพราะยังไม่สนิทกันมากนัก แต่หลังจากนั้นพี่เขาก็มาเลี้ยงรุ่นน้องอยู่บ่อยๆ ทำให้รู้จักพี่เขามากขึ้น และเริ่มรู้ว่าพี่เขานั้น ค่อนข้างจะเซ็กจัดใช่เล่น ยิ่งได้คุยผมก็เลยเริ่มมีความคิดกามๆขึ้นมาเรื่อยๆ ::Evil:: จนในที่สุดวันนึงโอกาสของผมก็มาถึง วันนั้นพี่แจงเขาก็มาเลี้ยงน้องๆตามปกติและก็คุยไปเรื่อยเปื่อย จนเข้ามาถึงประเด็นนึง
พี่แจง: เนี่ย คบกับใครก็เจอแต่คนนอกใจไปมีคนอื่น น่าเบื่อ
ผม: อีกล่ะเรอะพี่ ตั้งแต่รู้จักพี่มานี่คนที่เท่าไรล่ะเนี่ย
พี่แจง: ก็แต่ล่ะคนแมร้ง คบแปปๆเลิกๆ ได้เย็ดล่ะ ไม่นานเลิกตลอด พี่ก็เปย์ก็ช่วยงานนะ ไม่รู้ทำไมหายหัวหมด
ผมเลยหยอกๆพี่เขาไป ผม: โห ใครมันกล้าทิ้งพี่ได้เนี่ย สวยซะขนาดนี้ สงสัยลีลาพี่ไม่โดนใจมั้ง 555555
ด้วยความที่พี่แกกรึมๆ พี่แกได้ยินก็เหมือนจะโกรธๆหน่อยๆก็เลยตอบกลับมา พี่แจง: ทั้งอมทั้งขึ้นแตกปากแตกใน ทำให้ทุกอย่าง ยังไม่โดนใจก็ไปเย็ดกับตุ๊กตายางเหอะ อยากได้แบบไหนก็เลือกเอาเลย
ได้ยินปุ๊ปผมนี่ขึ้นเลย เลยหยอกพี่แกไปอีก ผม: โหหหหหหหห ทำให้ขนาดนั้นยังทิ้งได้ เป็นผมนี่นอกจากจะไม่ทิ้งล่ะจะทำทุกวันด้วยเลย 555555
พี่แจง: เออ อยากเย็ดแบบไหนก็ให้เย็ดล่ะยังจะทิ้งอีก ไม่ไหวๆ
ผมได้ทีเลยถามใหญ่กะแซวยาวๆเลย ผม: ล่ะพี่ให้เขาเย็ดแตกในนี่ พี่ไม่กลัวท้องบ้างเรอะหรือว่าพี่ชอบ?
พี่แจง: เอ้าก็แดกยาคุมเอาดิ โดนเย็ดแตกในฟินจะตาย อุ่นๆดีเวลาน้ำมันอยู่ข้างใน
ผม: พวกคนที่ทิ้งพี่นี่ไม่รู้จะเรียกว่าไง ได้เย็ดแตกในทั้งทียังทิ้งได้ ไม่รู้จะเรียกโง่หรือยังไงล่ะ
หลังจากนั้นเราก็นั่งคุยนั่งกินกันต่ออีกพักนึง จนร้านจะปิด ก็ต้องแยกย้ายกันกลับ ผมเลยถือโอกาสว่าเอาว่ะ เป็นไงเป็นกัน เลยถือโอกาสว่าจะไปส่งพี่แก เผื่อจะได้แอบจับแอบล้วงบ้าง ก็เลยขับรถมาจะไปส่งพี่แกที่พัก ระหว่างทางในรถก็คุยกับพี่แกไปเรื่อย
ผม: แล้วนี่พี่อีกกี่วันจะกลับเนี่ย?
พี่แจง: คงกลับพรุ่งนี้สายๆแหละ มะรืนต้องไปทำงาน
ผม: โหหหหห ล่ะรีบกลับขนาดนั้น แล้วเมาขนาดนี้ จะตื่นไหวไหมล่ะเนี่ย
พี่แจง: ไม่ไหวก็ต้องไหวดิ เดี๋ยวค่อยหาคนปลุกเอา
ผมเลยลองหยอกไป ผม: งั้นผมไปปลุกให้เอาไหมล่ะ
พี่แจง: ล่ะจะตื่นมาปลุกไหวรึไง ก็กินไปเยอะเหมือนกันนี่
ผมก็พูดเล่นไปไม่ได้คิดจริงจัง ผม: ก็นอนห้องพี่ไปเลย นอนตรงโซฟาไป ผมตื่นมาปลุกได้อยู่แล้วเช้าอ่ะ
พี่แจง: จะมานอนห้องพี่นี่อยากอยู่ปลุกหรืออยากเย็ดพี่เถอะ หืมมมมมมมม?
ได้ยินปุ๊ป ผมนี่ควยขึ้นเลย คิดในใจ โอกาสมาล่ะจะไม่คว้าก็กะไรอยู่ แต่ก็ยังลองเชิงพี่แกอยู่
ผม: แหม่ ก็ต้องไปปลุกสิพี่ ผมไม่กล้าทำงั้นกับพี่หรอก
พี่แจง: แน่ใจ?
ผม: ก็ต้องแน่ดิพี่
พี่แจงมองมาที่กางเกงผมที่กำลังตุงๆเลย พี่แจง: ล่ะทำไมควยมึงมันตุงขนาดนั้นล่ะ?
ผม: โถ่วววววว พี่ก็ ผู้หญิงสวยๆมาถามงั้นมันก็ต้องขึ้นไหมล่ะ
พี่แจง: ให้ตอบให้ จะเย็ดหรือไม่เย็ด?
ผมเลยรู้ว่าพี่เขาเริ่มเงี่ยนแล้วแน่ๆเลยกระซิบตอบไปก่อน ผม:เย็ดครับ
พี่แจง: หะ พูดดังๆดิ
ผม: เย็ดครับพี่ ผมจะเย็ดพี่ครับ ใครจะโง่ไม่เย็ดล่ะครับ
พี่แจง: เออ ก็แค่เนี่ย อยากเย็ดก็บอกอยากเย็ด ไม่ใช่มาปากแข็ง เงี่ยนก็บอกเงี่ยน เพราะตอนนี้พี่ก็เงี่ยนจะตายล่ะเนี่ย อยากโดนเย็ดชิบหาย
หลังจากนั้นพี่แจงก็ไม่รอช้า เอามือมาลูบเป้ากางเกงผมตอนขับรถอยู่ ลูบไปสักพักแกก็รูดซิปแล้วเอาควยผมออกมา
พี่แจง: ล่ะตอนแรกบอกไม่อยากเย็ด ตอนนี้ล่ะแข็งอย่างกับสาก
พูดจบพี่แกก็เอามือชักควยผมขึ้นลงช้าๆ ไปเรื่อยๆ มือแกเล็กและนุ่มมาก เรียกได้ว่าแค่ดดนชักก็ฟินแล้ว ไม่พอ ระหว่างชัก ตอนรูดขึ้นมา แกก็เอานิ้วโป้งลูบไปตรงหัว บอกเลยว่าเสียวสุดๆครับ
ผม: หืออออออออ มือพี่นุ่มจังอ่ะ แค่มือก็เสียวล่ะเนี่ย
พี่แจงแกก็ไม่พูดอะไรตอบ แต่ก็ชักต่อไปเรื่อยๆ จนถึงที่พักพี่แก ก็เลยหยุดก่อน แต่งตัวให้เรียบร้อยล่ะก็ขึ้นไปห้องพักของแก
พอถึงห้องพักแล้ว ต่างคนต่างไม่รอช้า จะบุกใส่อีกฝ่ายทั้งคู่
ผม: ต่อกันเลยไหมพี่ น้ำเงี่ยนผมมันไหลรอล่ะเนี่ย
พี่แจง: เอาดิ จะรออะไรล่ะ
ผมก็ไม่รอช้า จูงมือแกเดินไปทีเตียงแล้วก็ค่อยๆไซร้คอของพี่แก ตัวพี่เขาหอมมากกกกกกกกกกก แล้วก็เอามือจับไปที่หน้าอกแก พอจับไปปุ๊ป ผมก็ตกใจ เห้ยยยยยยย พี่แกไม่ได้ใส่บรามาตลอดเลย แกมือแค่ที่แปะจุกแปะนมอยู่แค่นั้น
ผม: เห้ยพี่ พี่ไม่ใส่บรามาตลอดเลยหรอเนี่ย
พี่แจง: เออดิ พึ่งจะสังเกตรึไง
ผมก็เลยไม่รอช้า ถอดเสื้อพี่แกออก จนเห็นนมสวยๆของพี่แกทั้ง2เต้า นมของพี่แกไม่ได้ใหญ่มาก ขนาดกำลังพอดีมือเลย หลังจากไซร้พี่แกล่ะมือนวดนม+บีบหัวนมพี่แกอยู่พักนึง เหมือนพี่แกจะเริ่มทนไม่ไหว
พี่แจง: จะเย็ดได้ยังเนี่ย พี่เงี่ยนจนข้างล่างมันจะเยิ้มออกมาหมดล่ะเนี่ย
ผม: แหม่ พี่นี่ไม่เบาเลยนะ เงี่ยนเนี่ยไม่เบาเลยนะ
พี่แจง: เออ กูเงียน เย็ดกูให้หายเงี่ยนซะทีเถอะ
ผมก็ไม่รอช้า เอื้อมมือไปปลดกระดุมกางเกงและค่อยๆถอดมันลงไปพร้อมกับกางเกงใน จนเห็นหีของพี่แจง หีของพี่แจงเรียกได้ว่ายังสวยมากครับ สำหรับคนที่เงี่ยนจัดและโดนเย็ดมาพอควร ขนเกลี้ยงเกลา แคมหีสีชมพูๆ เห็นอย่างนั้นแล้วผมก็ไม่รอช้า ถอดของตัวเองออกบ้างจนหมด แล้วตั้งลำพร้อมจะเสียบ
ผม: จะเย็ดล่ะนะพี่ พูดพลางเอาควยเขี่ยขึ้นๆลงๆบนแคมหีและเม็ดเสียวของพี่แก
พี่แจง: ใส่เขามาซะทีเหอะ อย่าให้ต้องจับขย่มเอง
พี่แจงพูดจบ ผมก็ไม่รอช้า เสียบเข้าไปพรวดเดียวมิดลำ เพราะพี่แกน้ำออกมาเยอะมากทำให้เสียบง่าย จนควยของผมไปจนกับปากมดลูกของพี่แกเลย พี่แกก็ทำหน้าเหวอเลย คงเพราะจุกมาก
พี่แจง: บ้าป่ะเนี่ย เข้ามาทีเดียวมิดเลยงี้ จุกนะเว้ย
ผม: หรือพี่ไม่เสียวล่ะ?
พี่แจง: เสียวมันก็เสียวเว้ย แต่มันจุก
ผม: เดี๋ยวผมจะเย็ดให้จากจุกเป็นเสียวไปเลย พี่จะได้เลิกบ่น
พี่แจง: ให้มันจริงเถอะ
พูดจบผมก็ค่อยๆขยับเอวของผมเข้าออกอย่างช้าๆ แต่ลึกๆ สีหน้าพี่แกเริ่มเปลี่ยนไปจากไม่พอใจนิดๆเริ่มกลายเป็นหน้าอ้อนควย แล้วพี่แกก็เริ่มครางออกมา
พี่แจง: อ...อะ....อือออออ.....เสียวววววว
ผม: หะ พี่พูดไรนะ?
พี่แจง: สะ.....ส.....เสียวววววว
ผม: อ่ออออออ เสียวใช่ไหมพี่
พูดจบผมก็เร่งเอวซอยพี่แกเร็วขึ้นไปอีก แต่ก็ยังซอยลึกๆทุกครั้ง จนเสียงซอยมันดังมากๆ
พี่แจง: อะ.....อ่าาาาาา.......ระ...แรงอีก....เสียวหี
ได้ยินงั้นผมก็ยิ่งได้ใจ เลยเร่งซอยๆผจนสุดแรงที่มี ไม่พอผมก็เอื้อมมือไปบีบ ขยี้เม็ดเสียวของหีพี่แกด้วยระหว่างซอย
พี่แจง: อ่าาาาาาา......อะ..อะ...อะ....อะ.อ...อ่าาาาาาา......เย็ดอีก เย็ดแรงๆ เย็ดให้หีพี่ฉีกไปเลย
ได้ยินงั้นปุ๊ปผมก็ไม่ยั้งเลยทีนี้ มือนึงบีบเม็ดเสียว มือมึงขย้ำนม ส่วนเอวก็ซอยไม่ยั้ง
พี่แจง: พะ....พี่จะแตกกกก.....พี่จะแตกแล้วววววว
ผม: แตกมาเลยสิพี่ แตกมาเลย
ผมพูดยังไม่ทันจบ พี่แกก็ตัวกระตุกใหญ่เลย หีพี่แกก็ตอดรัดควยผมแรงมากแล้วดันเป็นจังหวะที่ผมเสียบเข้าไปจนมิดอีก หีมันรัดตรงหัวควย เรียกได้ว่าโคตรเสียวจนแทบแตกเลย แต่ผมก็ยั้งอั้นไว้ก่อน
พี่แจงก็พูดออกมาหลังจากหอบๆ พี่แจง: ไม่ได้โดยเย็ดจนแตกมานานล่ะ ขอบใจมากที่ทำพี่แตกได้
ผม: เห็นพี่มีความสุข น้องก็ดีใจ....
ผม: พี่แตกแล้วทีนี้ตาผมบ้างล่ะ
พูดจบผมก็จับพี่แกยกขึ้นมาในท่าลิงอุ้มแตง ด้วยความที่พี่แกตัวเล็ก ทำให้อุ้มแกง่ายมากกกกกกกกก อุ้มจบปุ๊ป ผมก็ไม่รอช้า เริ่มซอยต่อ
พี่แจง: เห้ยยยยยๆๆๆ ให้พี่ได้พักกกกก.....กะ...ก....ก่อนนนนน
จังหวะนั้นผมไม่ฟังพี่แกแล้ว จับพี่แกอุ้มแล้วซอยสวนเข้าไป โคตรเสียวเลยครับ รู้สึกว่าหีพี่แกตอดรัดมากๆกว่าท่าปกติด้วย ซอยไปได้สักพักเหมือนแรงพี่แกเริ่มกลับมา พี่แกก็เริ่มโยกเอวสวนกับเอวผมบ้าง ทีนี้ล่ะครับ เสียวหนักกว่าเดิมอีก ขนาดอยู่ในท่านี้ ยังรู้สึกได้เลยว่า เอวพี่แกพริ้วมาก ผมก็เลยเปลี่ยนจากอุ้มแกที่ขาเป็นบีบตูดแกไว้แล้วให้แกเอาขาเกี่ยวเอวแล้วแขนเกี่ยวไหล่ผมเอา แล้วก็ให้แกโยกเอวเอง
พี่แจง: ป.....เป็นไง.....เสียวไหมมมม
ผม: เสียวสิพี่ เอวพี่สุดยอดเลยครับ
พี่แจง: แค่เอวพี่หรือที่สุดยอด?
ผม: แหม่ ไม่ใช่แค่เอวสิครับ ทั้งตัวพี่เลยนี่แหละ ทั้งเอวพริ้วๆ นมกำลังพอดีมือ หีติดควยแบบนี้ สุดยอดไปหมดเลยครับ
พี่แจง: พูดงี้ เดี๋ยววันหลังพี่กลับมานี่ จะมานอนให้เย็ดทุกวันเลยเอาไหม
ผม: ได้งั้นก็สวรรค์เลยแหละครับพี่
ระหว่งพูด เอวพี่แกก็ขยับไม่หยุดเลยครับ เล่นเอาผมก็เสียวควยจรเด้งสวนกลับไปทุกดอกเลย จนผมทนไม่ไหว จวนจะแตก
ผม: พี่ ผมไม่ไหวแล้ว จะแตกแล้วพี่
พี่แจง: แตกมาเลย แตกในใส่รูหีพี่ให้มันเยิ้มออกมาเลย
ผม: มันจะดีหรอพี่ ผมไม่ใช่แฟนพี่น่ะ
พี่แจง: หรือไม่อยากแตกใน? เห็นตอนนั่งในร้านพูดว่าอยากนี่
ผม: .....
ผม: งั้นพี่ก็รอรับเลยล่ะกัน
พูดจบ ผมก็เร่งซอยเอวของผมเร็วและแรงขึ้น จนกลั้นไม่ไหว น้ำแตกออกมา
ผม: แตกแล้วววว ผมแตกแล้วพี่
พี่แจง: แตกออกมาเลย แตกเข้ามาเลยชุ่มหีพี่ไปเลย
ผมก็ซอยเข้าไปจนสุดลำ จนมันชนกับมดลูก แล้วแตกออกมา ล้นมากจนไหลลงไปบนพื้น
ผม: สุดยอดเลยพี่ ไม่เข้าใจเลยว่าพวกที่ทิ้งพีมันทิ้งพี่ไปได้ไง
พี่แจง: ก็นั้นน่ะสิ เชื่อยังล่ะว่าลีลาเย็ดเด็ดขนาดนี้ มันยังทิ้ง
ผม: เชื่อล่ะพี่ แต่จะเชื่อกว่านี้ถ้าได้มากกว่านี้ 555555
พี่แจง: คือยังไม่หายเงี่ยนว่างั้น?
ผม: แหม่พี่ มันก็นิดนึงแหละ นานๆจะได้เย็ดคนสวยๆลีลาเด็ดๆแบบพี่
พี่แจง: ดีเลย พี่ก็ยังไม่หายเงี่ยน งั้นรีบปลุกควยให้มันตื่นเลย จะได้เย็ดกันต่อ
หลังจากนั้น เราก็เย็ดกันต่อยันเช้าเลยครับ ทั้งพี่เขาขึ้นขย่มเอง ด็อกกี้ หันข้างเย็ด แตกใน แตกหน้า แตกปาก ไปอีกอย่างล่ะรอบ เรียกได้ว่าฟินสุดๆครับ สุดท้ายก็ไม่ได้ปลุกพี่เขา แต่เย็ดกันจนเช้า จนไปส่งไปเขาเลย 555555
หลังจากวันนั้น เวลาพี่เขามาเลี้ยงน้องๆ หลังเลี้ยงน้องเสร็จ ผมกับพี่เขากจะเป็นอันรู้กันว่าเรามีกิจกรรมอะไรกันต่อ  ::Dribbling::

อันนี้ก็เป็นครั้งที่2นะครับที่มาเล่าให้ฟังกัน ชอบหรือไม่ชอบยังไงติชมได้เลยครับ จะเอาไปพัฒนาต่อไปครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ปากกับใจตรงกัน อะไรมันก็ง่ายดายแบบนี้แหละครับ  ::HoHo::

yu_ei

ถ้าทิ้งพี่แกไปสงสัยละโดนเละแน่เลย 5555 แต่ก็เสียวตามเลยครัช ขอบคุณมากมาย

blackjack

::Dribbling:: ชอบครับเสียวดี อิจฉาจังชอบสไตล์เดียวกันด้วยตัวเล็กเซ็กส์จัด น่าเสียดายที่ผมไม่มีโอกาสแบบนั้น อิอิ

winking

ตัวเล็กสเปคผมงานนี้ความอยากมันตรงกันอะไรก็ดีไปหมด

Whoo Amm Ii

hanabombam

เมื่อความต้องการตรงกัน ความมีนจึงบังเกิด

elviswhat

มีรุ่นพี่แบบนี้ฟินสุดๆ ไปเลยจ้ะ

psm_mach

ตกลงพี่เลยไม่ต้องไปหาแฟนใหม่ มีรุ่นน้องเป็นคู่ขาสบายรูไปแล้ว

ขาวดำ

มันก็ไม่แน่

johnywalker

ผมยินดีที่รุ่นพี่กับรุ่นน้อง ท้องชนกัน เอ๊ย รักสามัคคีกัน  ::Shy::

่ัjy456

possionseul

ไม่ชอบเลยครับ เกลียดมาก (เค้าบอกเกลียดอย่างไหน มักได้อย่างนั้น...ผมจะรอเจอรุ่นพี่แบบนี้บ้างนะครับ ฮาาา)

เขียนได้ดีมากครับ ชอบมากเลย ทั้งสถานการณ์ ทั้งอารมณ์ ผมชอบหมดเลย

evo999

สุดยอดครับ ยกให้เป็นเรื่องเสียวที่1ของปี2018ไว้ก่อนเลยครับ
แล้วมาเล่าตอนต่อนะครับ รอชมอยู่ครับ