ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 12 หนูตัวใหญ่

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 17, 2017, 06:38:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

classic007

hunterkung

ดวงแบบนี้หาได้ที่ไหน มีนารีมาให้กินตลอด อิจฉา

pp1659

reaperofvirgin

เรื่องนี้สนุกครับ ตัวละครมาเรื่อยๆ โพสเรื่องสนุกๆอีกเยอะๆนะครับจะได้ขึ้นเป็นนักเขียนระดับตำนานซะที

ham204

reaperofvirgin

สุดยอดบอดี้การ์ดระดับนี้ต้องช่วยได้อยู่แล้วครับ อัดมันให้หลาบจำไอ้พวกชอบข่มขืน

aek2aek2

saka2520

อ่านไปอ่านมาจนถึงท้ายๆของตอนนี้ ผมนี่อยากให้เรื่องมันดาร์กๆ ขึ้นมาทันที ::Fighto::

gfthebc

ขอ​ให้​นาย​กร​ช่วย​สาว​ๆ​ให้​พ้น​จาก​เรื่อง​ร้าย​ๆนะ​ครับ​ แล้ว​ลง​โทษ​พวก​เลว​ๆ​ให้​หมด​ พร้อม​กับ​เก็บ​สาว​ๆ​เข้า​ฮาเร็ม​ให้​หมด​เลย​นะ​ครับ​ ว่า​แต่​ว่า​ทำไม​สาว​หวาน​ถึง​ได้​เกลียด​นาย​กร​ละ​ครับ​ หรือ​ว่ามีเบื้อง​ลึก​เบื้อง​หลัง​ครับ​

babyfinger28

::Thankyou::เข้าทางกรปืนโตจะได้ขี่ม้าขาวมาช่วย 3 สาว อีกแล้ว

Inwjaja

ponggunyuki2527

บางทีก็คิดนะ ว่าเด็กมหาลัยเดี๋ยวนี้เค้าคิดกันอย่างนี้จริงเหรอ

KFzzz

เดี๋ยวสามสาวดาวมหาลัยเสร็จนายกรปืนโตหมดแน่ๆเลย

sarozzero

มาอีหรอปนี้ กรน่าจะไปช่วยทันพร้อมได้จัดการสาวหวานแน่
นึกถึงครูแอนขึ้นมาจะมีบทอีกไหมนะ อยากให้มีบทของครูแอนอีกจัง