ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Renai Sample - พี่น้องลองรัก (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 18, 2017, 10:02:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เจ้าหนุ่มน้อยทำเป็นว่าเสียทีผู้หญิง ... แต่จริง ๆ คงแอบดีใจแทบตายที่มีสาวน้อยน่ารักมาให้ฟันตั้ง 2 คน ... เรื่องทำหักมุมจบได้ดี .. ภาพสวย ... พี่สาวที่หน้าตาเด็กกว่าน้องสาว และ เจ้าเล่ห์ 555

Xcalibur

ม่ายยยยยยยย อุส่าห์เชียร์คนน้องงงงงงง
เรียบร้อยแต่หื่นนี่ที่สุดแล้วคร้าบบบบบบ

::Crying::

nananews

hotamaru

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

p59104

ohm2999

ได้ทั้งพี่ทั้งน้องสุดยอดมากเลยครับ

werrlet

สนุกดีครับ อ่านได้อารมณ์เลย ที่แท้ก็เป็นพี่น้องกันเอง 

golf77

ไม่รู้ทำไมชอบเรื่องนี้มาก ทั้งภาพและเรื่อง ไม่เซ็นด้วย

konmaidee

ตอนอธิบายเรื่องพฤติกรรม นี่เอาซะผมเชื่อ แปลดีมากอ่ะ กดfcตรงไหนอ่ะคับท่าน

pupuland

อิจฉาพระเอกมากได้ทั้งพี่ทั้งน้อง มีที่ไหนสมัครเป็นอาสาสมัครแบบนี้บ้าง จะได้ไป

tigerx302

ควบพี่ แล้วขี่น้อง โอ้ววว อิจฉา โคตรๆ

jirasakgolf7

johnywalker

เรื่องนี้สนุกมากเลยครับ มีเซอร์ไพร์สกันตั้งแต่ต้นเรื่อง
ตอนเอาบอก เบา ๆ มือหน่อย พี่แกซอยเลย 555
มาหักมุมตอนท้ายอีกนิดนึง
พวกคนฉลาดนี่ชอบเอาเปรียบจริง ๆ เนาะ

qweasdzxc

โหยยยยย มันช่างดีงามมมมม ได้ทั้งตู่เลยแถมยังสดอีก ไอ่บ้าเอ้ยขอได้2บ้างได้มั้ย น่าอิจฉาเกินไปแล้ว