ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 13 สาวหวาน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 18, 2017, 03:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

น้องฟ้ามารอให้ต่ออีกคน นายกรจะไหวรึ...เอาใจช่วยนะครับ^^

mongk

ช่วยสาวสวยน้องหวานจนได้รับรางวัลความเสียวทดแทนมา
แต่สาวแว่นที่ชิ่อฟ้า มาอยู่ที่หน้าห้องได้อย่างไร

yumer

กรถึงกับขาอ่อนแน่ๆ ครับโดนสาวๆ เรียงคิวแน่ๆ

nat.chu

คืนนี้นายกรเผด็จศึกทั้ง3สาวเรียงต่อกัน หลังจากนั้นก็ค่อนควบทั้ง3พร้อมกัน

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.ได้สาวหวานเเล้วขาดสาวฟ้าตอนหน้าจัดให้ครบเเ๊งเลยเจอเเบบนี้55

gamemer

โหดจริงกรเราให้พวกแม่งขุดเหมืองทองให้สนุกเลย 555 ส่วนตัวเองก็ได้สาวมาเพิ่ม ดีจริง  ::Bloody::

สรวิศ มนอัตระผดุง

หวานเสร็จไปแล้ว ต่อไปฟ้าสินะ ถ้าสามคนพร้อมกันจะฟินขนาดไหนนะ

sarozzero

เป็นวิธีลงโทษที่สยองมาก จะมีบางคนค้นพบตัวตนที่แท้จริงไหมนะ
เริ่มคนแรกด้วยสาวหวาน คนต่อไปคงเป็นฟ้าสินะ แต่เกิดอะไรขึ้น
กับเธอกัน หรือว่าแอบดูจนเกิดอารมณ์ขึ้นมา?

tdt14023

ซวยแล้วนายกรเราจัดการคุณหนูหวานไปยังไม่ทันได้พักเอาแรงเลยต้องมาช่วยคุณหนูฟ้าอีกแล้วก็ไม่รู้ว่าหลังจากคุณหนูฟ้าแล้วคุณหนูแจนจะมาต่อคิวด้วยหรือเปล่างานนี้มีหวังฟ้าเหลืองแน่นายกร

diaby

ขอบคุณมากครับ ติดตามผลงานของนายกรด้วยความอิจฉา แต่ก็อยากให้ฟันสาวๆต่อๆไปนะครับ

aum691

ได้หวานแถมฟ้าแล้วไปปิดท้ายที่แจน คืนนี้หนุ่มกรได้ครบทั้งสามสาวแน่ๆ แต่น่าสงสารหนุ่มๆทั้งเก้าคนที่ต้องขุดทองกันเองจัง

crazylex

นั่นไงล่ะ ปล่อยให้โดนยาค่อยไปช่วย ที่นี้เจอ 3:1 เลย ฟ้าเหลืองแน่นายกรเอ๋ย

sultant

แบบนี้สินะที่เขาเรียกว่าตาอยู่  หยิบชิ้นปลาหวานไปกิน

kaithai

อ้างถึง...................................................

มีกิจกรรมให้ร่วมสนุกกันอีกแล้ว ให้ผู้อ่านช่วยกันคอมเม้น 80 เม้น ก่อน 00.00 น. (เที่ยงคืน)

มีแถมอีก 1 ตอน ไม่มีหยวนๆ นะครับ ฮ่า

สปอยตอนต่อไป : ชายหนุ่มอยู่ในท่า "อุ้มแตง" ทำให้เขาเป็นฝ่ายกำหนดจังหวะตลอด

เวลา  00.00  น.    ยอด   คอมเม้นต์  83 

gfthebc

นาย​กร​ช่วย​น้อง​ฟ้า​ต่อ​เลย​ครับ​ แล้ว​ตาม​ด้วย​น้อง​แจน​  แล้ว​ให้​สาว​ๆ​นอน​พัก​รวม​กัน​ พอ​สาม​สาว​ฟื้น​มา​ ก็​ช่วย​สาว​ๆ​พร้อม​กัน​ทั้ง​สาม​สาว​เลย​ครับ​