ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบ

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 18, 2017, 05:22:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oumale

เก็บแพรงทองไว้ก็ดี สาวๆจะได้ยอมง่าย

thep59

มีสองทางเลือกที่ต้องเลือก แล้วนางแพรวทองจะเลือกแบบไหนละ แต่ตอนนี้นางแพรวทองน่าจะติดใจแล้วละ

badholy

ขอบคุณทุกๆคนมากเลยครับที่ช่วยเลือกจบสวย. ขอบคุณผู้เขียนคร้าบบ

micaeall

ใกล้จบแว้ว อยากสลับร่างได้บ้างจัง

jjhj1988

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอที่แท้ทรู
อยากรู้จริงๆ ว่าสุดท้ายแล้วทุกคนจะรู้เรื่องแพรวทองตอนไหน
แล้วจะกำจัดนางแพรวทองกับคู่ขาได้ยังไง

gfthebc

สุด​ท้าย​แล้ว​นาง​แพรวทอง​จะ​เป็น​ยังไง​ต่อ​ไป​ครับ​เนี้ย​

wiseman

แบงค์จะไหวมั๊ย ถ้าสาวๆรอบตัวโดนนางแพรทองแยกร่างสิงหมดทุกคน

Rachata Dheva

อืมอยากเห็นแบงค์ในร่างรันโดนจิ้ม แล้วติดใจจนอยากโดนจิ้มตอนกลับร่างแล้วจุงเบยย มันจะรู้สึกยังไงนะ  ::Shy::

gaingane

ถ้านางแพรวทองไปเช้าร่างสาด้วยล่ะ จะเป็นไง อยากรู้จริงๆ

sarawut chanart

TGCreater

อ่าววววสุดท้ายพระเอกไม่ติดใจความรู้สึกแบบผู้่หญิงเหรอ

bb bb

ซ้ำแล้วซ้ำอีกติดใจจนหยุดไม่ได้ นางแพรวทองต้องเลือกล้ะ

warone07

กลับร่างเดิมหมดแล้ว ทีนี้แบงค์เราก็ลุยจัดหนักสาวๆได้เลย

pekunws

อุตสาห์กลับเข้าร่างได้ ยังมีวิญญาณมาช่วยเดินเรื่องในความเสียวอีกต่างหาก
เป็นความรู้สึกของร่างตัวเองเต็มๆ เลยนะครับ

testman

คhappy endding นี่คือพระเอกเหมาหมดเลยใช่ไหมครับ