ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 5 ก่อเกิดความรัก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 18, 2017, 11:25:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

จอจำลีลาของป๊อดจะได้เอาไปใช้ อ่านสนุก แถมความรู้อีก
เหงาๆ

miloauto

อิจฉาป๊อดเลย แต่จะให้ดี ป๊อดต้องช่วยวิไล งานนี้พระเอกแน่

veecross

อือหื้อ รุ้สึกอยากเกิดเป็นป้อด ขึ้นมาทันที

live20

gfthebc

ขอ​ให้​ป๊อด​กับ​น้า​ขิกจัด​การ​นาย​เชิด​ ให้​เด็ด​ขาด​ไป​เลย​นะ​ครับ​ ป้อง​กัน​นาย​เชิด​เอา​รูป​มา​ต่อ​รอง​กับ​คุณ​วิไล​กับ​น้อง​หนิง​ ให้​สาว​ๆ​พ้น​จาก​เรื่อง​เลว​ร้าย​ แล้ว​ให้​นาย​ป๊อด​มอบ​ความ​สุข​ให้​สาว​ๆ​ พร้อม​กับ​ปกป้อง​สาว​ๆ​ แล้ว​เก็บ​สาว​ๆ​เข้า​ฮาเร็ม​อย่าง​ต่อ​เนื่อง​เลย​นะ​ครับ​

diaby

ขอบคุณมากครับ รอน้าปลัดขิกมาแผลงฤทธิ์ให้ป๊อดเก่งกล้า สร้างความเสียวให้สาวๆอยู่ครับ

Sunlove Noimj

จริงๆ ผมก็ไม่ชอบคุณวิไลนะ

แต่มันดูโหดรัายไปนิด ถัาจะให้นายเชิดจัดหนัก. ที่ติดตามอ่านมาพราะโดนเสี่ย ละเลย กับอยู่ในฐานะเมียรองรึเปล่่่าา นิสัยถึงแย่่ แบบนีี้

eden2313

ป๊อดจัดการเย็ดหนิงให้หายอยากเลยนะต่อด้วยคุณแม่วิไล

weerawat

au2000

reaperofvirgin

ได้ทั้งแม่และลูกแบบนี้ ต่อไปก็ต้องเป็นคุณหนูที่สวยที่สุดของบ้านแล้วล่ะครับ

azerothx

4ylnox

อย่าเพลินจนลืมไปช่วยหลิวด้วยนะ แต่มุกล้างรถนี่ใช้ได้เลย

playnut

น้องหนิง พี่หลิว พระเอกจะมีเมียกี่คนครับ ขอบคุณนะคร้บที่นำเรื่องราวดีๆ มาแบ่งปัน