ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 5 ก่อเกิดความรัก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 18, 2017, 11:25:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

non027786

mongk

ต้องพึ่งพาน้าขิกอีกแล้ว ไม่งั้นน้องหนิงคงไม่ยอมให้เล่นเสียว

midnightblusie

อยากรู้ว่า น้าขิกจะช่วยคุณวิไล ได้ไหมครับ ส่วนหนิงนี่มีคนช่วยแล้ว

tumg23

Mhokkk

จัดหนักๆเลย ว่าแต่วิไลจะรอดไหมเนี่ย ลุ้น

tum-na

งานนี้สมยอมทั้งแม่ทั้งลูกสบายละไอ้หนูเอ้ย อย่าลืมพี่สาวคนสวยด้วยนะครับ

Oranut Engchuan

ในที่สุดก็ได้คุณหนิงแบบสมยอม ลุ้นไปเสียวไปจริงๆ แล้วคุณนายจะโดนใครก่อนนะเนี่ย ::Hmmm::

amlan

avena

ขนาดไม่มีความทรงจำสาวหนิงยังติดใจป๊อดเลย แบบนี้ต้องจัดหนักให้ถอนตัวไม่ขึ้นซะแล้ว ว่าแต่ป๊อดจะรู้มั้ยเนี้ยว่าวิไลเมียคนแรกกำลังโดนแบล็กเมลอยู่
ปล.ได้ลูกแล้วมาช่วยแม่ด้วยนะป๊อด ::HeyHey::

lindor

ดีใจทีเปิดมาเจอตอนใหม่ ลุ้นไปกับป็อดว่าจะได้ใครมันๆ บ้าง ขอบคุณผู้แต่งนะครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องโปรดผมเลย  ::Glad::

sultant

ป้อดเริ่มมีเสน่ห์แล้ว น้าขิกอย่าพาเสียนะ

Ben Pookra

alittleboat

แม้ความจำจะจำไม่ได้ แต่ ยังมีความรุ้สึกเสียวติดอยุ่ แบบนี้สุดยอดครับ

zezebee12

sarojs2514

::Sobad::แม้ความจำจะจำไม่ได้ แต่ ยังมีความรุ้สึกเสียวติดอยุ่ แบบนี้สุดยอด และในที่สุดก็ได้คุณหนิงแบบสมยอม ลุ้นไปเสียวไปจริงๆ แล้วคุณนายจะโดนใครก่อนนะเนี่ย