ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 5 ก่อเกิดความรัก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 18, 2017, 11:25:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suaccc

วิไลน่าจะเสร็จเชิดแน่ จัดหนักหนิงไปเลย จะช่วยหลิวยังไง ติดตามต่อ

nakataza

เดี๋ยววิไลคงจะเสร็จเชิด แต่ที่แน่หนิงเป็นทาสรักของป๊อดแน่นอน

Pong Sak

gumpxxxx

จัดการว่าที่เมียรักแล้ว ก็ต้องไปรีบช่วย ว่าที่แม่ยายด้วยนะ อย่าให้เสร็จโจรไป

durocman

แบบนี้เขาเรียกว่าเซ็กส์เป็นบ่อเกิดแห่งรัก

savana911

ยอมรับครับว่าไม่ได้อ่านตอนก่อนหน้าดี แต่ลองอ่านดูเป็นเรื่องราวที่น่าสนใจ เขียนบรรยายความรู้สึกได้ดีครับ คงต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรกๆ ครับ 

pimmy121

ในเมื่อเราเป็นคนดี งั้นต้องช่วยสาวๆให้พ้นจากคนเลวๆทุกคน ทั้งคุณวิไล พี่หลิว ต้องเป็นของป๊อดเท่านั้น ช่วยกันหน่อยนะภูติปลัดขิกครับ

cd13579

คุณนายคงไม่รอดไอ้เชิด แต่น้องหนิงเสร็จป๊อกแน่นอน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Nong5670

เอาแล้วคุณหนูเรา เริ่มติดใจบทรักของคุณป๊อดซะแล้ว

swiftxx

ดูแล้วคุณวิไลไม่น่ารอดมือเชิด ต้องดูว่าจะมีอะไรพลิกไหม

shevchenko55

นานๆมาทีแต่ได้อารมมากเลยครับท่านผู้แต่ง
ว่าแต่คุณนายวิไลจะรอดพ้นเงื้อมือคนขับรถมั๊ยน้อ

boong

หากคุณหลิวมีอันตราย ป๊อดจะไปทันเหรอ สงสัย

aaa01

ขอบคุณมากครับ คุณหลิวจะติดใจนายป๊อดของเราแล้ว

songsak

แล้วน้าขิกกับป๊อดจะช่วยคุณนายวิไลหรือป่าวนะ คุณหนิงนี่ติดใจป๊อดซะแล้ว