ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 5 ก่อเกิดความรัก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 18, 2017, 11:25:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

applej2k

ขอบคุณครับ เลียแล้วต้องเอาให้จบ ขออ่านต่อครับ

saranhomwon

กลัวนายเชิดจริงๆ ผมทีมคุณนายครับป็อดช่วยคุณนายด้วย

tajet

::Hmmm::

ติดใจพระเอกเราซะแล้ว  แสดงว่าอีกไม่นานน่าจะมีฉากแม่ลูกแน่เลย

รออยู่นะครับ

::GiveMe:: ::GiveMe::

coolkid2

อ่อยกันขนาดนี้น่าจะจับกดตั้งแต่อยู่นอกบ้านให้รู้แล้วรู้รอด

phaii

ต้องไปหาไม้งิ้วดำมาทำปลัดขิกแล้ว เผื่อโชคดีมั่ง

zazamak

อ๊ะ ความเงี่ยนไม่เข้าใครออกใคร แต่มันต้องเข้า แล้วก็ออก แล้วก็เข้าแล้วก็ออก นะครับคุณหนิง
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

MAC

หนูหนิงในที่สุดก็เป็นทาสน้องป๊อดจนได้น้องป๊อดจะมีใครอีกไหนครับ ::Crying::

aek01

อ่านหลายรอบแล้วยังคงเสียวเหมือนเดิม เขียนได้อารมณ์ดีจริงๆ

muang58

อ้าว ไหงมาลงที่คนน้องเฉยเลย แล้วคนพี่ล่ะ

Nikubou

อยู่บ้านท่านอย่านิ่งดูดาย เอาเมียและลูกสาวของท่านมาแนบกาย สมเป็นชายเหนือชาย นะป๊อดนะ

sahai

makecloud

cuffs 112

โดนไปที่ถึงกับฝันถึงทั้งแม่ทั้งลูกเลย

วีระ จันทะ

ทำไมคุณนายโดนแอบถ่ายหว่า แสดงว่าต้องมีของลูกด้วย หรือแค่เฟค