ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 15 พี่รหัส

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 19, 2017, 02:01:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papa969

เมื่อไรจะได้สวิงกิ้งสะสมสาวๆได้เยอะละ

lnw007

นายกรนี่มีดีไรหว่า555 พี่รหัสมาหาเองเฉยต้องมีไรซักอย่าง555 ขอบคุณครับ

4ylnox

มีกิจกรรมทั้งกับเพื่อนและพี่รหัส จะไม่ให้คนอิจฉาได้ยังไงเนี่ย

Sunlove Noimj

อยากเห็นฉากนายกร. แสดงฝีมือต่อหน้าทุกคนมากๆครับ ::DookDig::
แบบมีนักท่องเที่ยวมาลวนลาม นายกร เลยไม่มีทางเลือก. ต้องออกตัว

phithan

สงสารกรจังเลย  จะผลิตเสปิมทันใช้งานไหม

sarozzero

นี่ก็โชคดีจริง มีพี่รหัสเป็นสาวสวย คงได้จัดการเป็นคนถัดไป ส่วนคู่หมี้นของสองสาว เดาว่าน่าจะทำให้เกิดเหตุบางอย่าง
ที่ทำให้หวานเลิกเข้าใจผิด และจะได้หวานกับฟ้ามาเข้าฮาเร็ม
แบบถาวร

singkanong

สุดยอดครับท่านผู้แต่งมีตัวละครเพิ่มมาอีก ทำเอาผมอยากเป็นนายกรเลยอ่ะครับ ขอบคุณครับขอเป็นกำลังใจให้ครับผลิตผลงานที่ยอดเยี่ยมออกมาเยอะๆนะครับ

ziggy2

thep59

นายกรได้พี่รหัสเป็นพี่เชอรี่ประธานปีสอง แล้วคงได้พี่รหัสเข้าฮาเรมตัวเองอีกคนแน่ๆ

morekung

พี่เชอรี่กับแจนสองคนสวิงสุดยอด แต่เมื่อไรจะได้จัดการกับหวานและฟ้าอีกนะ

bittion

ขอบคุณครับ เหมือนพระเอกงานจะเข้านะครับ ถ้าได้พี่รหัสอีกคนคงจะวุ่นน่าดู ติดตามครับ

Am1112mA

สงสารฟ้าจังเลย นายกรไม่ได้ส่งข้าวส่งน้ำหลายวันคงหิวแย่

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

กรกับแจนฟีเจอริ่งกันตลอดเลยนะ อิจฉาว่ะ แต่ถ้าน้องฟ้าได้เป็นตามรูปนะ สุดยอดของสามสาวเลยนะเนี่ย

mikufc

ขอบคุณมากครับ เชอรี่โคตรเอ็กซ์อ่ะ เอาเลยนายกรจัดไปอย่าให้เสีย เอาให้ขาถ่างหุบไม่ลงเป็นไข้มามหาลัยไม่ได้ไปเลย อย่าลืมเล่นหลายๆท่าหน่อยนะ เห็นเท่าที่ผ่านมามีแค่ท่าเบสิกกะลิงอุ้มแตงไม่มีตะแคงบ้างไรบ้าง แบบหญิงนอนหงายทับผู้ชายแล้วบดจูบขยำเต้าบี้ติ่งไรงี้ รึไม่ก็ท่ากวางเหลียวหลัง หรืออะไรที่มันพิสดารกว่านี้หน่อยอ่ะ นายหัดศึกษาเรื่องท่าเย็ดบ้างดิ อย่าดีแต่ควยโตมันเสียเชิง อีกอย่างนะผู้หญิงนะแตกได้เรื่อยๆ ไม่เฉพาะแค่สามสี่ครั้ง เป็นสิบยี่สิบครั้งยังมี อย่าง nagai mihina โคตรเด็ด หนึ่งในใจเลย แค่คิดก็มันส์แล้ว

......................

รีพลายสร้างสรร เยี่ยมมากๆ มีแบบนี้เยอะๆ ไรต์ยิ้มแย่เลยนะ ขอบคุณสำหรับการมีส่วนร่วมที่ดีมากมว๊ากแบบนี้..+1 Money

papang01

มารอดูว่านายแว่นกับพี่รหัสจะลงเอยกันมั้ย สู้ๆครับ