ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teravud

เอาแล้ว หมอพลอยคงจะเจอดีลุงพลแน่ๆ รอลุ้นตอนนี้มานาน คงได้เวลาแล้วใช่มั้ยครับ...

tantawanjames

ความลับเริ่มรั่วไหล หมอพลอยก็ขี้สงสัย ให้ลุงเจ็ดยับปิดปากเป็นเมียคนที่ 5 ไปเลยอยากยุ่งดีนัก

jaster ja

เบามือหน่อยนะลุงเดี๋ยวหัวใจวายไปก่อนเเย่เลย เป็นห่วง 555 แอบอิจฉาเล็กน้อย ขอบคุณครับ

fufu22

mokung

ผู้ชายคนแรกยังไงก็คือความประทับใจ ความผูกพันธ์ที่สุดนะผมว่า เฟิร์นกับลุงชุมพลก็เช่นกัน

suspension

popeye077

หมอพลอยมาหาแบบนี้รู้ความลับแบบนี้ไม่รอดลุงพลแน่ๆ ลุงพลจัดหนักจัดเต็ม ติดใจไปอีกคน

airfoxus

รอให้ลุงพลจ้ดการหมอพลอยอยู่นานละ ปล่อยใวันานเดี๋ยวความลับรั่วไหลจะลุงพลจะลำบาก

××Mon××

ความลับแตกอีกซะแล้ว แล้วจะจัดการยังไงล่ะที่นี้ ตาลุงพล

boong

เหมือนหมอพลอยจะโดนลุงพลจัดในไม่ช้า แต่หมอพลอยจะพลาดง่ายๆเหรอ สงสัยลุงพลจะตายแน่ถ้าไปยุ่งกับหมอพลอย