ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไครมีหนังของคนนี้แบ่งปันผมหน่อยครับ

เริ่มโดย rh1208983, พฤศจิกายน 20, 2017, 06:54:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

ใครหล่ะนะ มาส่องๆ อิอิ แต่ไม่เคยเห็นเหมือนกัน เป็นหนังนานยังนิ ภาพเล็กไปนะคะ ขยายๆ ::HoHo::
ใครมีเอามาเบิ่งกันบ้างเด้อ

633sqd

เคยเห็นแต่ภาพนิ่งของyai foto เป็นหนังไม่เคยเห็นนะ

cooking_gear

huadoor

นี่ไม่ใช่หนังโป๊ของไทยนะครับ แต่เป็นภาพนิ่งที่หลุดออกมาจากกลุ่มลับในทีมงาน yai foto ซึ่งจริงๆแล้ว ทีมงานนี้ไม่ใช่
แค่ถ่ายภาพนิ่งตอนที่เย็ดนางแบบนู๊ดเท่านั้นนะ เค้าถ่าย VDO เก็บเอาไว้ด้วย เหมือนกับการถ่ายทำหนังโป๊ JP แบบนั้น
เลยอ่ะครับ เพียงแต่พวกเค้าส่งต่อและแบ่งกันดูเฉพาะทีมงาน+ตากล้องกลุ่มของ yai foto เท่านั้ัน!!

ผมไม่รู้จักหรอกว่าน้องเค้าคือใคร? แต่ที่แน่ๆคือ น้องคนนี้ถ่ายภาพเปลือยเห็นทุกสัดส่วนกับทีมงานของ yai foto แล้วก็
โดนหลอกเย็ดไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ซึ่งภาพชุดนี้เป็นภาพที่หลุดออกมาจากกลุ่มลับในทีมงานตากล้องบ้ากามที่ชื่อว่า
yai foto ครับ เท่าที่ผมทราบมา ตากล้องกลุ่มนี้(มีอยู่สิบกว่าคนล่ะมั้ง) ไม่ใช่ขี้ๆนะครับ เป็นกลุ่มคนที่ถ่ายภาพนู๊ดให้กับ
นางแบบปลุกใจเสือป่ามานับไม่ถ้วน และที่สำคัญที่สุดคือ ตากล้องกลุ่มนี้มันหลอกเย็ดนางแบบนู๊ดที่ถ่ายแบบกับพวกมันได้
เกือบทุกคนครับ ถ้าให้คาดคะเนดูคราวๆเนี่ย ผมว่าทีมงาน+ตากล้องกลุ่มของ yai foto นี้ น่าจะหลอกเย็ดนางแบบนู๊ด
ไปแล้วมากกว่า 30-40 คนขึ้นไปอีกนะ

ผมเคยเห็น Clips VDO และภาพนิ่ง จากกลุ่มลับในทีมงาน yai foto มาแล้วครับ เหมือนหนังโป๊ของ JP ยังไงยังงั้น(เห็น-
แล้วก็แอบอิจฉาพวกมันเหมือนกันนะ) คนนึงกำลังซอยหีนางแบบอยู่ แล้วก็มีอีก 7-8 คนกำลังป้อนควยให้นางแบบนู๊ด ดูด
เลียกันมั่วไปหมด คนนึงเย็ดเสร็จ คนอื่นในกลุ่มก็มาเย็ดต่อสลับไปเรื่อยๆ หร่ือพูดง่ายๆคือ ทั้งทีมงาน+ตากล้องทุกคน รุม
เย็ดนางแบบคนเดียวนั่นเองครับ.........เดี๋ยวนี้สังคมไทยฮิตมีSexหมู่นะเนี่ย ชักจะเริ่มเห็นบ่อยขึ้น ถี่ขึ้นทุกที!!!!  ::HoHo::