ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 18 สั่งสอน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 21, 2017, 12:36:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สหายใบไม้ขม

tooboy

ได้เชอรี่ช่วยไว้ทั้งสารภาพทั้งปล่อยนิวเคลียร์แก้แค้นเลย

beeriero

เมียตรึมเลยนายกรแต่นึกสงสารแฟนคนแรกที่โดนไอ้อ้วนแย่งไป

Panya Sripaks

นึกว่าจะเจอนรก ดันส่งพวกไปสวรรค์แทน แถมน่าทุเรศอีก ได้ลาออกอีกแน่ ๆ  ขอบคุณครับ

Louis Pangsri

นายกรนี่สุดยอดจริงๆ เห็นเงียบๆฟาดเรียบจะหมดเลย

clickkuu

จัดการไปอีกกลุ่มต่อไปจะเป็นใครนะ อยากรู้ครับๆ

nnzero why

สาวๆนายกร เยอะไปมั้ย แต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น

ka55anova

เสร็จพี่รหัสจนได้ แถมเดอะแกงค์มาอีก 3 สาว คุ้มสุดๆ

gamemer

5555 ตอนแรกกำลังฟินเลยครับเจอพี่รหัสขี้รู้สึกสะใจมากที่กรเอาคืนพวกรุ่นพี่ผู้ชายแบบนั้น 5555 จะได้เห็นกรคนหล่อแล้ว สงสัยจะมีสาวเพิ่มอีกแน่  ::Bloody::

rubernanglong

ทำให้คู่ขาพวกนี้เสื่อมสภาพให้หมด แล้วเก็บกวาดสาว ๆ ดฃเหล่านี้มาล้างน้ำเก็บเข้าฮาเร็มให้หมด

Bearing Garage

อิจฉานายกรจัง โชคดีมากถึงมากที่สุดเลยครับ

lucifer99

ทำไมอ่านตอนนี้จบแล้วรู้สึกขมคอ อิอิ แต่สนุกดีครับ ขอบคุณมาก

ธราเทพ แซ่ว่อง

นายกรไปที่ไหนก็มีแต่ผู้หญิง    ขอบคุณครับ

playzaa56

จะเล่นกับกร ต้องคิดดีๆ ครานี้ได้4คนเลย ::DookDig::

kuniine

ชอบฉากท่าอากาศยานปล่อยของอ่ะครับ ฮาดี ต่อก็ได้เคลมสาวเชอรี่ ชอบครับ