ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[H-SQUAD] Sex Education Class คลาสพิเศษ เพศศึกษา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2017, 05:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แนวแปลกๆอีกแล้ว มาเรียนวิชาเพศศึกษากัน ได้ความรู้ด้วยนา  ::HoHo::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

พัดลม

::Ajark:: 60 คน   ::Horror::

พึ่งจจะโดนครั้งแรกก็โดนซะขนาดนี้
นี้ยังถือว่าโชคดีนะที่เป็นของเด็ก

ถ้าเป็นคลาสมหาลัยละก็  ::Evil::

แค่คิดก็มันล๊าวววว  ::Dribbling::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

mika2009

หุหุเพศศึกษาชั้นสูงต้องปฎิบัติด้วยแต่รู้สึกน่าจะมีหญิงหลายๆคน คนเดียวบานแน่ ::DookDig::

แต่จนจบคาบ นางก็รับไหวนะ จำไม่ลืมแน่นอน  ::Suffocate::

perirot

นี่ไม่ใช่โด ธรรมดาที่อ่านๆเอาเงี่ยนอย่างเดียว แฝงไปด้วยความรู้สุดๆ แจ่มมากครับ

ถึงกับต้องแปลไปเปิดอากู๋หาข้อมูลไปกันเลย  ::Reader::

tazasss01

ครั้งแรก ก็จะเหมาทั้งห้องเลยหอ

::Horror::  ::Horror::

โดนไป 60 คน 3 ชั่วโมงนี่จะกลับบ้านยังไงเนี่ย

ประสบการณ์แรกก็บานแล้ว  ::Cold::

megabeanman

ขอบคุณมากๆนะครับที่แปลการ์ตูนดีๆมาให้อ่านกัน สุดยอดเลยคลาสเรียนนี้ Lab เพศศึกษาชัดๆ

ก็พยายามหาแปลกๆให้อ่ะนะ พอแปลเดิมๆก็บอกเดาทางกันได้หมด  ::Pull::

elviswhat

มีการมาต่อแถวด้วย โรงเรียนอะไรผมอยากกลับไปเรียนเลย

ญี่ปุ่นนี่ดีมีมารยาทเนอะ แม้แต่เรื่องอย่างว่ายังต่อแถวอย่างเป็นระเบียบ  ::Shy::

top314007

ผมอยากเรียนวิชาแบบนี้บ้างจังตอนทีเรียนผมจะได้มาเรียนทุกวันเลย  ::Bloody::
::Ajark:: 60 คนเลยหรอทั้งที่ยังซิงนะนี้แล้วจะเป็นยังไงละนี้
ผมว่าโดนรุมโทรมเลยนะนั้น  ::Beggar:: หน้าสงสาร

ครั้งแรกก็เวลตันกันเลยทีเดียว  ::Dribbling::

polka2012

ส่วนตัวผมชอบอ่านการ์ตูนโดจินแนวเพศศึกษาได้ความรู้ไปด้วยได้เสียวไปด้วย ยิ่งภาพสวยๆอย่างเรื่่องนีั้ด้วยแล้วรู้สึกฟินไปเลย5555 ::WooWoo::

เห็นสภาพนางเอกหลังจบคลาส เธอโดนไป60คน ตลอด3ชม. แค่คิดก็สยองแล้ว...

เสียวสุดใจ เหมือนดูหนังของค่าย Tokyo Hot ยังไงยังงั้น  ::Waiting::

strikef.

ขอบคุณครับ เพื่อคะแนนนี่ย่อมได้ขนาดนี้เลยหรอ วัฒนธรรมบ้านเขานี้เราอยากเข้าใจจริงๆ ^_^

ยับเยินเลย คาบนี้อยากเข้าเรียนด้วยจัง แต่ถือว่ายังโชคดีนะที่อาจารย์ไม่เข้ามาร่วมวงด้วยอะ 555

นั่นสิ ผมก็คิดตอนแรกนะนึกว่าอาจารย์มันทำเพื่อตัวเอง สุดท้ายไม่เอาด้วยแฮะ หรืออาจไปจัดหลังจบคาบเรียน  ::Oops::

pongharu

สอน ยกห้องเลย

ครั้งแรกก็ได้ประสบการณ์เต็มๆ เวลตันกันเลย  ::Fighto::

popglasses

อื้อหื้ม ผู้หญิงบอกสอนคาบเดียวผู้หญิงได้หนุ่มๆเยอะมากกกก

ถ้ามีคลาสวิชานี้อีก เธอจะมาอีกไหมหนอ  ::Goaway::

miczys

แนวนี้แปลกดีครับ มีการแฝงความรู้ด้วยแฮะ แต่ครัั้งแรกก็ทั้งห้องเลยเหรอ

แบบนี้เรียกคุณภาพไม่ต้อง เพราะมือใหม่กันทั้งห้องเน้นปริมาณเข้าว่า 60คน3ชั่วโมง
คนละ3นาทีแรงดีไม่มีตก กว่าจะครบทุกคนก็ถึงจนไม่รู้จะถึงยังไงแล้ว  ::HoHo::

Oumale

เรื่องนี้สุดจริงเปิดมานี้ว้าวเลย เคยจินตนากานแล้วเอาไปแต่งเป็นนิยายด้วยเกี่ยวกับสาวชอบโชว์ แต่ไม่เห็นภาพพอมาเจอเรื่อฃนี้ก็เข้าข่าย ทำเอาอยากอ่านสุดๆเบย

...
เสียดายตอนจบกับช่วงหลังที่เร่งไปนิด อารมณ์ยังดึงได้ไม่สุด 60 คนสามารถกระชากรวามรู้สึกได้มากกว่านี้ อยากเห็นรีแอคชั่นนางเอกเยอะๆ แต่ครึ่งแรกระทึกมาก ทารุณได้ถูกใจโพด ถ้าเนื้อเื่องกับรายละเอียดเยอะกว่านี้จะบรรเจิด ส่วนภาพไม่ต้องพูดถึงเนียบมาก

ไว้จะหาแนวๆนี้มาให้อีกนะ ผมก็ชอบแนวที่กระตุ้นอารมแบบนี้แหละ แนวนี้มีไม่ค่อยเยอะ พวกแนวเดินโชว นอกสถานที่อะไรพวกนี้ มันได้อารมดี
แบบที่ท่านว่าเลย เกริ่นกดดันบิ้วอารมมา17หน้า แต่ตอนปิดท้ายสั้นไปนิด ที่จริงยังบิ้วให้สุดได้อีกเยอะ 40หน้าเราก็จะแปล ตอนแรกผมว่า
เหมือนภาพมันไม่ค่อยสวยแถมคำพูดบังภาพเยอะ แต่กาตูนแนวๆนี้จะให้ภาพสวยเช้งคงไม่ไหว ต้องแบบนี้แหละเถื่อนๆดิบๆดี ไว้ติดตามเรื่องหน้าด้วยนะครับ