ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[H-SQUAD] Sex Education Class คลาสพิเศษ เพศศึกษา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2017, 05:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golf77

tibhar

นี่มันจะขนาดไหนกันครับ อยากดูต่อจะแย่แล้ว 

tcm12599

แน่นปึ้กเลยสิ สอนกันแบบนี้  ::DookDig:: อยากเป็นลูกศิษย์ด้วยเลย

sabjung49

Inzomnia

Inzomnia

ลงทะเบียนเรียนคลาสนี้ได้ที่ไหนครับ น่าเรียนมากเลย

phowe

เป็นเรื่องที่มีคำพูดเยอะมากก แต่ก็อดทนแปลให้ ขอบคุณนะครับ อยากได้อารมเรื่องดีๆแบบนี้อีก

HypN♥s

ฮ่ะๆๆ เพิ่งมีเวลาอ่าน ไม่คิดว่าจะสนุกขนาดนี้นะเนี่ย แล้วก็ออกฮาๆซะด้วย  ::DookDig::

วันก่อนเพิ่งดูหนังเรื่อง the girl next door ไป

แต่นางเอกโคตรเอ็กซ์ แล้วหนังก็ออกฮาๆ แต่สรุปแล้วก็ออกแนวๆเรื่องนี้เป็นการสอนเพศศึกษาแบบของจริงในชั้นเรียน

ไม่อยากสปอยด์ ถ้ายังไม่เคยดูก็ไปหาดูซะ สนุกดดีนะ (เหมือนเรื่องนี้เลย)

เรื่องนี้ เสียอย่างเดียว นางเอกโดนรุมนี่ซิ ถ้าโดนอาจารย์คนสอนคนเดียวคงจะดีกว่านี้  ::Sweat::

p59104

huwat0427

ไซโตะ โดนเรียงคิวแน่ๆ ดูท่าทาง อยากไปเรียนคาสนี้จริงๆ