ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[H-SQUAD] Sex Education Class คลาสพิเศษ เพศศึกษา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2017, 05:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanin Ngamkerdsiri

วิชาเพศศึกษาชั้นสูงต้องปฎิบัติด้วยแต่รู้สึกน่าจะมีหญิงหลายๆคน เห็นแล้วน่าจะมาเปิดที่ไทยนะครับ เพราะสำหรับไทยมันเป็นธรรมชาติ

siwapeeza

Plank Ton

JeanPiero

asakuraa

wateya

niraname1

ขอบคุณมากครับ โดนขนาดนี้ไม่รู้จะเป็นยังไงมั่งนะ

MadThunder

แปลได้ดีมากเลยครับอ่านแล้วเพลินดี ครูกวนตรีนมากเลยครับ

aurakin

มีโรงเรียนอย่างนี้ คงเป็นข่าวทุกวัน น่าสนใจ ขอบคุงคับ

ketkatao2

johnywalker

looga3

แนวนี้มีไม่กี่เรื่องเองมั้งครับ เรื่องเห็ดมหาสนุกนั่นก็ชอบนะ แต่เรื่องนีชอบกว่า 55 ขอบคุณมากนะครับ

BuffFun

lnomg

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ผมว่าในใจลึกๆของไซโตะคุงก็คงชอบโชว์และครับ  ::HoHo::