ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[H-SQUAD] Sex Education Class คลาสพิเศษ เพศศึกษา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2017, 05:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holo youto

ชอบแนวนี้ มีสอนแถมยาวอ่านแล้วเพลินดี

จะใส่ถุงยางก็ให้เหมาะกับของตัวเอง เด่วหลุดเหมือนเจ้าแว่นนั่น 555

Rock Neverdie

jirasakgolf7

ทฤษฏีเสร็จปฏิบัติต่อ จะได้ไม่ลืมความรู้สินะ

3 ชั่วโมง ไม่รวมช่วงอินโทรที่บิ๊วตัวเองไปอีก เป็นครั้งแรกที่โหดจริง ๆ ดีนะอาจารย์ไม่ปิดการสัมนาเอง

633sqd

สอนละเอียดไปแล้วมั๊ง ครูเริ่มคนแรกรึเปล่านะ

สาเหตุคนช่วยสอนคนก่อนเลิกทำคงมาจากช่วงสุดท้ายนี้แน่ๆ

paeyimoat

โรงเรียนอยู่แถวไหนครับ ผมจะไปสมัคร

เปิดซิงก็จัดไป60คน 3ชั่วโมง ไม่รู้จะเสียวหรือจะแสบดี

koper2sunfad

สาวไม่รู้โชคดีหรือร้าย 60 คน แบบว่า ถ้าเวียนกันคนละ2-3 รอบนะ   ::Cold:: ::Cold::

pattyseed5

แค่เปิดซิงก็จัดเต็มแล้ว คุๆๆ อะไรจะขนาดนี้

mandarin

freekang

สอนมาขนาดนี้แล้วมันก็ต้องมีภาคปฏิบัติสินะ หุหุ

อือหือ ลืมสอนการเลือกซื้อถุงยางให้พอดีกับขนาดด้วยหรือเปล่าครับครู
มีถุงหลุดแต่ในด้วย
เห็นลิงมั้ย !!

parabellum

น่าจะมี แบบสลับกันบ้าง แบบ ผูหญิงทั้งห้อง ไรแบบนั้น ฟินกันเลยทีเดียว

phoneee