ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ทราบว่าใช่น้องเจนนี่ ไหมครับ

เริ่มโดย Zuluivy, พฤศจิกายน 22, 2017, 01:07:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Happy.Happy.Happy

น้องเจนนี่ไหนผมไม่รู้ รู้แต่ เด็ดมากครับ

Zuluivy

ถ้าไม่ใช่ น้องเขาชื่ออะไร มีผลอะไรบ้าง มีภาพอัลบั้มเต็มชุดนี้ไหมครับ ใครพอจะมีบ้างครับ ::Doubt::ใครพอจะทราบให้ข้อมูมบ้างครับ

huadoor

ผมไม่รู้จักหรอกว่าน้องเค้าคือใคร? แต่ที่แน่ๆคือ น้องคนนี้ถ่ายภาพเปลือยเห็นทุกสัดส่วน ทั้งถ่าง-ทั้งแหก ให้เห็นทุกอนู
และเป็นภาพที่หลุดออกมาจากกลุ่มลับในทีมงานตากล้องบ้ากามที่ชื่อว่า yai foto ครับ เท่าที่ผมทราบมา ตากล้องกลุ่มนี้
(มีอยู่สิบกว่าคนล่ะมั้ง) ไม่ใช่ขี้ๆนะครับ เป็นกลุ่มคนที่ถ่ายภาพนู๊ดให้กับนางแบบปลุกใจเสือป่ามานับไม่ถ้วน และที่สำคัญ
ที่สุดคือ ตากล้องกลุ่มนี้มันสามารถหลอกเย็ดนางแบบนู๊ดที่ถ่ายแบบกับพวกมันได้เกือบทุกคนครับ ถ้าให้คาดคะเนดูคราวๆ
เนี่ย ผมว่าทีมงาน+ตากล้องกลุ่มของ yai foto นี้ น่าจะหลอกเย็ดนางแบบนู๊ดมากกว่า 30-40 คนขึ้นไปนะครับ

ผมเคยเห็น Clips VDO และภาพนิ่ง จากกลุ่มลับในทีมงาน yai foto มาแล้วครับ เหมือนหนังโป๊ของ JP ยังไงยังงั้น(เห็น-
แล้วก็แอบอิจฉาพวกมันเหมือนกันนะ) คนนึงกำลังซอยหีนางแบบอยู่ แล้วก็มีอีก 7-8 คนกำลังป้อนควยให้นางแบบนู๊ด ดูด
เลียกันมั่วไปหมด คนนึงเย็ดเสร็จ คนอื่นในกลุ่มก็มาเย็ดต่อสลับไปเรื่อยๆ หร่ือพูดง่ายๆคือ ทั้งทีมงาน+ตากล้องทุกคน รุม
เย็ดนางแบบคนเดียวนั่นเองครับ.........เดี๋ยวนี้สังคมไทยฮิตมีSexหมู่นะเนี่ย ชักจะเริ่มเห็นบ่อยขึ้น ถี่ขึ้นทุกที!!!!  ::Horror::

dikky

น้องเค้าแหกแข้งแหกขาจนผมก็อยากทราบผลงานเช่นกันครับ