ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุ้ม ? โดย พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ(เหมือนจะยังไม่จบ แต่ขอขอบคุณ คุณพงษ์เทพด้วยครับ)

เริ่มโดย drof666, พฤศจิกายน 22, 2017, 08:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

เรื่องนี้ แต่งนานแล้ว เคยเอาไปลงในในบอร์ดปิดบอร์ดนึง ที่ผมถอนตัวออกมา
ไม่เคยเห็นมีใครเอาไปโพสต์ที่ไหนมาก่อน
เมื่ออกมาสู่บอร์ดเปิด ก็หวังว่า คนที่จะนำไปโพสต์ต่อ ให้เกียรติกันบ้าง เรื่องชื่อผู้ประพันธ์
ขอแค่นั้นจริงๆ ไม่ได้อยากได้เงินหรืออะไรตอบแทน......

คุ้ม  โดย พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

คุ้ม ?

ผมทนฟังน้องเจี๊ยบ เมียคนสวยรบเร้าว่าอยากจะไปเที่ยวเกาะสมุยมาสองสามอาทิตย์ละ สุดสัปดาห์นี้โอกาสเหมาะ เป็นวันหยุดราชการสามวันบวกกับผมลาพักผ่อนต่ออีกสองวัน รวมเป็นห้าวัน จัดเต็มให้เมียคนสวยสักหน่อย ถือว่าเป็นการฮันนีมูนรอบสามและฉลองวันเกิดอายุ 26 ปีพอดีให้เธอไปด้วยเลย

ผมกับเจี๊ยบแต่งงานกันมาได้สองปีแล้วครับอายุที่ห่างกัน 8 ปี  ไม่เป็นอุปสรรคการใช้ชีวิตร่วมกันแต่อย่างใด   เราเจอกันสามปีที่แล้วครับตอนนั้นผมกำลังหาซื้อรถคันใหม่ คุณพ่อผมท่านใจดีให้งบประมาณมาก้อนหนึ่งบอกว่าเป็นของขวัญที่ได้ตำแหน่งสูงขึ้นในกระทรวง

ผมตัดสินใจไม่ได้ระหว่าง เลกซัสตัวใหม่  กับ BMW ตัวใหม่ ที่ออกมาพร้อมๆกันแถมราคาไล่เลี่ยกันสองจิตสองใจอยู่ร่วมเดือน แต่แล้วรถญี่ปุ่นก็ชนะไปครับ เพราะน้องเจี๊ยบคนสวยเป็นเซลนั่นเอง  ทุกวันนี้เพื่อนๆ ยังล้อผมว่าซื้อรถแถมเมียอยู่เลย

ผมชอบเจี๊ยบทันทีที่เจอเรียกได้ว่าตกหลุมรักเลยล่ะครับ พอเธอมาน้ำเสนอรุ่นนั้นรุ่นนี้ ผมก็ได้แต่ครับๆ เหมือนโดนสะกดจิตเลยและจากที่ตั้งงบไปที่คันละแค่สองล้าน แต่ไปตกลงซื้อที่คันละสามล้านกว่าซะงั้น

"เผื่อไว้มีครอบครัวนะคะ....เจี๊ยบชอบผู้ชายขับรถคันใหญ่ๆ...นั่งสบาย"  เธอบอกอย่างนั้น

หลังจากออกรถด้วยเงินสดๆ มาแล้วผมก็ยังแวะเวียนไปหาเจี๊ยบที่โชว์รูมเป็นประจำ สม่ำเสมอ และตกลงคบกันเป็นแฟนดีใจมากครับที่เธอโอเคด้วย 

ปกติผมเป็นคนขี้หึงมากครับ ตอนพาไปเจี๊ยบไปไหนมาไหนใครมาเหล่แธอนี่ ผมมองหน้าเอาเรื่องเลยนะเคยมีผู้ชายคนหนึ่งโดนต่อยปากแตกเพราะผมเห็นเขามายืนคุยลักษณะรุ่มร่ามกับเจี๊ยบปรากฎว่าเป็นลูกค้าที่เธอกำลังเสนอขายรถให้เขา  เจี๊ยบบอกว่า เป็นอาชีพของเธอที่ต้องใช้เสน่ห์นิดหน่อย ช่วยให้ขายได้ เป็นเรื่องธรรมดาผมได้ยินอย่างนั้นผมก็เลยงอนเลย บอกเธอไปว่า " เหมือนที่เธอใช้เสน่ห์ให้ผมซื้อรถใช่ไหม "ไม่ไปหาเธออาทิตย์หนึ่ง

แต่สุดท้ายผมก็กลับเป็นฝ่ายไปขอคืนดีเธอเอง  และคบกันได้ปีหนึ่งผมก็ขอเธอแต่งงานน้องเจี๊ยบจะชอบผมเพราะอะไรนั้น ผมก็ไม่สนใจหรอกนะ ถือว่าได้เธอมาครอบครองแล้วความสวยน่ารักของเธอทำให้ผมภูมิใจมากๆ เพราะเพื่อนๆผมได้แต่มองด้วยความอิจฉา

ตัวผมเป็นผู้ชายไม่ได้หล่อเหลาอะไรนะครับ หน้าตาธรรมดาแต่ก็ไม่ขี้เหล่  โชคดีที่ิเกิดมาในครอบครัวมีฐานะ คุณพ่อเป็นถึงปลัดกระทรวง  และการงานของผมถึงจะเป็นข้าราชการแต่ก็มีตำแหน่งระดับสูง ข้าวของที่ใช้ก็เน้นแต่ของ Brand name
เรียกได้ว่าถึงจะหน้าตาธรรมดาแต่ก็ดูดีมีสง่าราศีน่ะครับ  ก็มีบ้างนะครับที่อดคิดไม่ได้ว่าเธอชอบผมเพราะฐานะและหน้าที่การงานหรือเปล่า เพราะถ้าเป็นเพราะปัจจัยเหล่านั้นเธอจะรักผมจริงหรือ
แต่ผมว่ามันเป็นธรรมดาของผู้หญิงนะที่จะเลือกคนที่ปกป้องดูแลเธอได้หมดสมัยกัดก้อนเกลือกินแล้ว ผมปลอบใจตัวเอง แต่ตลอดเวลาที่ผ่านมาของการใช้ชีวิตร่วมกันเจี๊ยบก็แสดงให้เห็นว่าเธอรักผมจริงๆ นะ เธอเอาใจใส่ดูแลผมไม่ขาดเลยผมจึงหลงและรักเธอมากๆ

ที่เกาะสมุย ผมก็จองพี่พักอย่างดีครับโรงแรมระดับห้าดาว ตลอดสามวันสามคืนแรก เรากินเที่ยวกันมีความสุขมากๆ ครับ  โดยเฉพาะ Sex บนเตียงนี่ ขอบอกเลยว่าเปลี่ยนสถานที่แล้วมันได้อารมณ์ดีจริงๆครับ

ส่วนในคืนวันเกิดของเจี๊ยบ เป็นวันพระจันทร์เต็มดวงพระจันทร์สวยมากๆ ผมมอบของขวัญวันเกิดให้เธอ เป็นนาฬิกาโรเล็กซ์ล้อมเพชร เรือนละสี่แสนเศษแบบเดียวกับที่ผมใส่เป๊ะ แต่ของเธอจะเล็กกว่า "จะได้เป็นคู่กัน" ผมบอกเธอ เจี๊ยบดีใจมากเลยครับ ผมรู้เลยว่า Sex คืนนี้ต้องพิเศษกว่าทุกคืน

"พี่อั๋น...วันนี้พระจันทร์เต็มดวง...เจี๊ยบเคยได้ยินมาว่า.....ที่นี่เขามีFull moon party ไม่ใช่เหรอ"  เจี๊ยบถาม ขณะกระดกแก้วมาร์ตินี่ดื่ม

เจี๊ยบบอกอยากไปร่วมงานดูว่าเป็นอย่างไง   ผมก็คนรักเมียครับอดตามใจไม่ได้ เลยถามบริกรบริกรของโรงแรมบอกว่า Full moon partyที่เกาะสมุยก็มี แต่งานเล็กๆ ถ้าจะไป party แบบของจริงจัดใหญ่จริงต้องไป "หาดริ้น" ที่เกาะพงัน ต้องนั่งเรือเฟอร์รี่ไปและตอนนี้จะสามทุ่มแล้วเรือหมดแล้ว

ผมบอกเจี๊ยบไปอย่างนั้น และบอกว่าไว้คราวหน้าละกันเพราะเราต้องเช็คเอาท์พรุ่งนี้แล้วกลับกรุงเทพฯแล้ว

"อือ...คราวหน้า..คงปีหน้า...ไม่เป็นไรค่ะ......."  เธอบอกผมเสียงเบาๆ 

ดูจากสีหน้าก็รู้เลยว่างอนครับ แอบถามบริกรอีกทีเลยรู้ว่าเขาสามารถหาเรือเร็วไปส่งให้ได้และจะหาที่พักดีๆ         บนเกาะให้ได้ด้วย 

"ปกติน่ะ เต็มหมดแล้วนะครับแต่พรรคพวกผมพอมีกันไว้ให้แขกพิเศษๆ อย่างพวกดาราดังๆ "  บริกรผิวเข้ม คนเดิมที่ชื่อคมบอก  พอบอกข่าวดีเท่านั้นล่ะน้องเจี๊ยบคนสวยของผมก็ยิ้มหน้าบานเชียว

นั่งเรือเร็วชั่วโมงเศษๆ ก็ถึงครับ เจ้าคม ตามมาด้วยบอกว่าจะมาร่วมงานด้วยเหมือนกัน พอถึงเกาะเขาก็พาเราไปที่ที่พักเป็นบังกาโลคือเป็นบ้านหลังๆ ราวๆ 6 – 7 หลัง อยู่ในสวนมะพร้าว ไม่ไกลจากหาด ดูเป็นส่วนตัว ดีครับ  เจอคนดูแลเป็นหนุ่มใหญ่อายุสัก 50 เศษ ๆ
เขา นั่งสูบยาเส้นดูทีวีอยู่ หน้าตาผิวพรรณของเขาเป็นคนใต้แบบชาวประมงขนานแท้และพูดสำเนียงทองแดงแท้ๆ  เห็นเจ้าคมเรียกเขาว่าพี่สิงห์  ถึงจะมีบุคคลิกดูน่ากลัวแต่พี่สิงห์มีอัธยาศัยดีครับเขาพาผมกับเจี๊ยบไปที่บังกาโลหลังที่หก
"เหลือห้องเดียว....โชคดีนะ..ไอ้คมโทรมาก่อน...ตอนแรกพี่จะปล่อยห้องไปแล้ว"  พี่สิงห์บอก

พอเอาของเข้าเก็บที่พักเรียบร้อย เจ้าคมก็พาเราสองคนไปที่หาดริ้น  เคยได้แต่อ่านในหลังสือหรือที่เขาเล่าๆกันพอมาร่วมงานจริงๆ  โอโห...คนเป็นพันครับ  เต็มหาดไปหมด เปิดเพลงดังลั่นเหมือนงานวัด เพลงก็ทำนอง Trance ที่ฟังแล้วชวนเมามากกว่าไพเราะ   แต่ก็ ดูน่าตื่นตาตื่นใจมากๆคนที่มากันส่วนใหญ่เป็นฝรั่ง คนไทยก็มีไม่น้อย  แต่ดูสาวๆคนไทยหลายคนที่ดูแล้วก็รู้ว่าน่าจะเป็นพวกคุณตัวมาหากินในงาน
จากที่ได้ยินมาก็จริงครับ กลิ่นกัญชานี่ตลบอบอวนไปหมด  นึกว่าเจี๊ยบจะร้องกลับที่ไหนได้ดูเธอสนุกเหมือนเด็กไปสวนสนุกอย่างนั้น ผมก็พาเจี๊ยบไปตามซุ้มเหล้าซุ้มนั่นซู้มนี้ดื่มเครื่องดื่มที่ไม่รู้ว่าเป็นอะไรไปคนละสามสี่แก้ว ชักจะมึนๆ เหมือนกัน

พอเริ่มมึนๆ ...เออ...ไอ้เพลง Trance นี่มันก็เพราะดีนะ   มีฝรั่งส่งบุหรี่ให้ดูดด้วย  ผมก็รับมาดูดนะ แต่ พอดูดแล้วพ่นออกแทบไม่ทันเพราะมันเป็นกัญชาหันไปมองเจี๊ยบเธอก็รับจากฝรั่งผู้หญิงคนหนึ่งมาดูดไปฟืดหนึ่ง และสำลักแค่กๆ   พอมีฝรั่งร่างใหญ่สองสามคนมาพูดคุยและดูจะเกาะแกะเจี๊ยบ ผมก็รีบจูงมือเธอออกมาจากวงล้อมทันทีเพราะกลัวมันจะทำอะไรไปมากกว่านั้น แล้วจะมีเรื่องราว  ซึ่งแน่นอนว่าผมสู้ไม่ไหวและคงโดนพวกมันรุมกระทืบแน่ๆ

ฝรั่งหลายคู่พอเมาเหล้าเมากัญชาได้ที่ ก็เริ่มจับคู่ไปแอบนัวเนียกันตรงที่ลับตาผู้ชายฝรั่งหน้าตาดี หุ่นล่ำๆ จับคู่ฟัดกับผู้หญิงฝรั่งสวยในชุดบิกินี่เป็นคู่ๆ   เหมือนดูฉากเข้าพระเข้านางของพระเอกนางเอกในหนังโป๊เลยครับ แล้วนี่มันกี่คู่ล่ะนี่ที่กำลังกอดรัดฟัดเหวี่ยง  รู้เลยว่าอีกเดี๋ยวเดียวคงใส่กันนัวแน่ๆ 
แต่แค่นั้นภาพที่เห็นก็เล่นเอาเจ้าหนูผมแข็งโป๊กแล้วผมไม่รู้เหมือนกันว่าเจี๊ยบคิดอะไรกับภาพที่เห็น เพราะเธอไม่พูดอะไรสักคำแต่หน้าเธอแดงเป็นลูกตำลึงสุกและมือของเธอที่จับมือผมอยู่นั้นเธอก็บีบเสียแน่น และเมื่อเธอบีบจนแน่นผิดปกติผิดสังเกตุ ผมจึงมองตามสายตาเธอก็เห็นภาพบาดใจตรงโขดหินใหญ่ข้างโคนต้นมะพร้าว
ภาพที่เห็นคือหญิงสาวฝรั่งหน้าตาคมคายกำลังเล่นราหูอมจันทร์กับหนุ่มฝรั่งร่างใหญ่ถึงสองคน 

เราเลี่ยงภาพบาดใจเดินกลับขึ้นมาก็เจอเจ้าคมกำลังยืนคุยกับเพื่อนคนไทย  เขาเห็นเราก็ผละจากเพื่อนมาคุยด้วยเขาถามว่าสนุกไหม   จริงๆน่ะผมไม่ชอบเท่าไหร่  แต่ก็บอกไปว่าสนุกดีและบอกว่ากำลังจะกลับที่พักแล้ว  แต่เจ้าคมก็ยื้อต่อ โดยชวนให้ไปที่ที่บาร์เหล้าที่ตบแต่งเหมือนผับริมหาดเปิดเพลง Trance ประกอบบรรยากาศ  มีลูกค้าฝรั่งทั้งที่นั่งดื่มคอกเทลและยืนเต้นด้วยความมึนเมาและสนุกสนานเต็มไปหมด

คมเดินไปที่บาร์ สั่งเครื่องดื่มมาให้เราคนละแก้ว พอหมดหนึ่งแก้วก็ตามด้วยแก้วสองแก้วสาม ผมกับเจี๊ยบก็    นึกสนุกไปเต้นกับพวกฝรั่งด้วย   ระหว่างนั้นผมสังเกตุเห็นว่ามีหญิงสาวต่างชาติถึงสองคน อยู่ในชุดบิกินี่ที่ทั้งสวยและรูปร่างดีระดับนางแบบส่งสายตาและส่งยิ้มมาให้ผมแบบผิดสังเกตุ  ผมก็แอบส่งยิ้มไปให้พวกเธอด้วยเหมือนกัน  ทั้งสองสาวสวยจนผมอยากอยากลองจริงๆ  แต่จะเลี่ยงจากเมียไปได้ยังไง  พักหนึ่งเจี๊ยบก็กระซิบขอตัวไปห้องน้ำ 

พอผมยืนเต้นคนเดียวเท่านั้นล่ะ สองสาวก็เข้ามาประกบผมทันทีไม่นึกไม่ฝันว่าจะเกิดเหตุการณ์ฟลุ๊คๆ แบบนี้ สาวสวยสองนางนั่น คนหนึ่งผมดำขลับตาสีฟ้าสวย เธอชื่อริก้า

เธอบอกว่าเธอเป็นชาวโรมาเนีย ส่วนอีกนางหนึ่งชื่อเอลก้า ผิวสีน้ำผึ้งรูปร่างอวบอัด นมเป็นนม ตูดเป็นตูด สมกับเป็นสาวบราซิลเลี่ยน พวกเธอบอกว่ามาเที่ยวเมืองไทยกับสามี  ชอบเมืองไทยมากโดยเฉพาะที่เกาะพงันนี่ 

ระหว่างที่เต้นด้วยกัน  ผมตื่นเต้นมากๆครับ เพราะมือไม้พวกเธอไม่อยู่สุขเลยครับคลำนู่นคลำนี่ จนผมแข็งไปหมดแน่นอนครับว่าผมก็ต้องเอาคืนกับพวกเธอหมือน.. อือ..หือ...นมของริก้าแข็งสู้มือมากครับส่วนของเอลก้าแม้นจะไม่แข็งเท่า แต่ก็ได้เปรียบที่ใหญ่กว่า...อูย...ย....เม็ดหัวนมของสองสาวช่างแข็งสู้มือดีชมัด

แล้ว ริก้าเป็นฝ่ายเปิดฉากประกบปากจูบกับผม  เราแลกลิ้นกันครู่หนึ่ง  เธอก็สลับให้เอลก้าดูดปากกับผมบ้าง ....
นึกภาพตามนะครับ ในขณะที่คนหนึ่งจูบปากผม...อีกคนหนึ่งใช้มือล้วงกางเกงชายหาดของผม...คว้าจรวดไว้ในมือแล้วรูดถอกไปด้วย....เดี๋ยวช้า....เดี๋ยวเร็ว....เดี๋ยวรัวถี่....ซี๊ด....ด..โคตรเสียว...เสียวจนบรรยายไม่ถูก...ธรรมดาคงแตกไปตั้งแต่เธอรัวถี่ๆแล้ว......แต่นี่ยังอึดได้คงเพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์ที่ทำให้ผมไม่กระฉูดง่ายๆ.....

.โอ...ไม่รู้ว่าในเหล้ามันผสมอะไรไหม...บอกตามตรงว่าเงี่ยนสุดๆอยากจากจัดการกับพวกเธอบนพื้นชายหาดแบบที่เห็นเลย
ผมนัวเนียกับริก้าและเอลก้าจนลืมเจี๊ยบไปเลยครับว่าเธอจะกลับมาจากไปเข้าห้องน้ำแล้วมาเห็นผมแบบนั้นไหม

แอลก้าถามคำถามที่ยากจะปฏิเสธว่า " Wanna try threesomes ?"  (อยากลองสองหนึ่งไหม ) 
ผมตอบแบบไม่ต้องคิดว่า " Why not ?"   

แต่แล้วผมก็นึกขึ้นได้ว่าพวกเธอมีสามีมาด้วยเลยถามเธอไปว่าแล้วสามีของพวกเธอจะไม่รู้เหรอ แล้วผมก็ได้รับคำตอบที่ทำให้ใจเต้นระรัวว่า
"They watch ...we  fuck"  (สามีของพวกเราจะขอดูด้วย..ตอนที่พวกเราเย็ดกัน)  นี่ผมต้องเอากับผู้หญิงสวยๆ ให้ผัวเขาดูหรือนี่
"We love swinging"  เอลก้าบอกด้วยสายตาเย้ายวน
"เฮ้ย สวิงกิ้ง เคยได้ยินอยู่กิจกรรมสมสู่เป็นหมู่คณะ  แต่ ไม่เคยลอง" ผมคิด
"oh..I never try ...but..." แล้วผมก็นึดถึงเมียผม

"ตายห่า....เจี๊ยบหายไปไหน"   มองทั่วฟลอร์ก็ไม่เห็น  นึกร้อนใจว่าเธอคงออกมาแล้วเห็นผมนัวเนียกับสองสาวนี่แน่ๆ " ตายๆๆ "  ผมคิด

แล้วก็โล่งอกที่มองฝ่าฝูงฝรั่งไป เห็นเมียคนสวยนั่งอยู่ที่โต๊ะแต่ที่ขัดใจคือมีหนุ่มฝรั่งตัวใหญ่หน้าตาดีสองคนนั่งคุยกับเธอด้วย  ถึงจะมึนๆ แต่ความหวงเมียยังมีอยู่ผมรีบเดินไปที่โต๊ะ แม้นสองสาวพยายามดึงตัวผมไว้ แต่ผมก็สลัดจากพวกเธอมาได้ ขณะเดินรู้ตัวเลยว่ามีอาการเซนิดๆ สมองมันเบลอๆชอบกล

พอถึงโต๊ะ  เจี๊ยบก็ยิ้มให้โล่งใจชมัด ที่เธอยิ้ม นี่แสดงว่าเธอไม่ได้เห็นพฤติกรรมนอกลู่ของผมแล้วเธอก็แนะนำให้รู้จักไอ้ฝรั่งรูปหล่ออย่างกับนายแบบสองคนนั่น 

ไอ้ผมทองร่างใหญ่เป็นหนุ่มรัสเซียชื่อว่าอเล็กซ์ ส่วนอีกคนขมเข้นผิวคล้ำผมดำติดหนังหัวแบบสกินเฮดหุ่นเฟิร์มอย่างกับนักมวยชื่อโรดิโก้นั่นมาจากบราซิล

ยังไม่ทันที่ผมจะพูดอะไร ริก้าและเอลก้าก็มาถึงและแนะนำเสริมว่าสองหนุ่มนั่นคือสามีของพวกเธอ แน่นอนครับว่า โรดิโก้คือสามีของเอลก้า และอเล็กซ์คือสามีของริก้า

เราสามคู่ก็เลยนั่งดื่มนั่งคุยกันต่อ แรกๆ ก็เกร็งๆ กันแต่ไม่นานก็คุยกันสนุกสนาน โดยนั่งจับคู่กันเป็นคู่ คู่ใครคู่มันยิ่งดื่มก็ยิ่งเมา

ยิ่งมันก็ยิ่งเงี่ยน....เฮ้อ...ไอ้ที่ความฝันที่คิดว่าจะได้จิ้มสองสาวสวยนี่คงสลายแน่แล้ว...
เอ้า....Cheer....เราหกคนยกแก้วชนกัน......
"อือ...อ...อ...อยู่ไหนวะเรา...อือ.."  ผมลืมตาขึ้นมองเพดานรู้สึกตัวโคลงเคลงห้องมันหมุนๆ...เมาๆ เคลิ้มๆ แต่ก็พอจะรู้ว่านอนอยู่บนเตียงในบังกาโล
อือ...เสียวควยจังวุ้ย...ซี๊ด...ด...ผงกหัวขึ้นมามอง ก็เห็นสองสาวต่างชาติสลับกันแย่งใช้ปากสวยๆ ดูดเลียแท่งเนื้อหัวบานของผมอย่างกับเด็กแย่งกันดูดอมยิ้ม อย่างไรอย่างนั้น
ไม่ต้องกลัวนะครับว่าผมจะทำให้เสียชื่อชายชาติสยาม เพราะอาวุธประจำกายของผมมันใหญ่ยาวเกินมาตรฐานชายเอเซียอยู่พอสมควร

"ซี๊ด...ด....ด...โอย...เสียวชะมัด...ซี๊ด...ด...ด"  ผมเกร็งก้นเป็นจังหวะกระดกแท่งเนื้อที่ตอนนี้อยู่ในปากของเอลก้า..งึกๆๆ...ลีลาการใช้ลิ้นของเธอมันเหลือรับประทานจริงๆทั้งลากเลียจากหัวยันโคนขึ้นลง สลับกับจิกเลียถี่ๆ ที่ปุ่มสองสลึง ในขณะที่ริก้าจะเน้นดูด...
อูย...ย...เธอดูดควยได้แรงเหลือเกินครับ...แรงอย่างกับเครื่องดูดสูญญากาศที่ใช้ปั๊มขนาดควย อยางนั้นเลยทีเดียว...

สักพักสองสาวเริ่มแยกหน้าที่กัน ริก้ายังคงสาละวนอร่อยกับแท่งเนื้อของผม ส่วนเอลก้าขยับขึ้นมาประกบปากจูบกับผม แต่ยังไม่ทันจะได้แลกลิ้นได้หนำใจเท่าใด  เธอก็ก้าวขาเรียวขึ้นคล่อมใบหน้าแล้วหย่อนกลีบเนื้อบราซิลเลี่ยนที่ตบแต่งขนตรงนั้นจนเป็นรูปสามเหลี่ยม  สองกลีบของเธอแม้นจะมีร่องรอยผ่านศึกมาแล้วแต่ก็ยังสวยได้รูป ดูน่ากิน

อย่างกระนั้นเลย....ผมตวัดลิ้นเลียมัน....ยิ่งริก้าทำให้ผมเสียหัวควยมากเท่าไหร่..ผมก็ยิ่งตวัดลิ้นสากมอบความเสียวให้กับร่องหีของเอลก้ามากเท่านั้น

สาวสวยชาวบราซิล ดิ้นพราด แอ่นกลีบเนื้อกระดกอักดับริมฝีปากของผมทำให้ผมสามารถแทรกปลายลิ้นซอกซอนเข้าไปได้ลึก เธอครวญครางร้องหาพระเจ้าเสียลั่น.... เมื่อผมจิกปลายลิ้นขยี้ยิกๆๆๆกับเม็ดแตดที่เต่งเป็นไต

ริก้า ทนเห็นเพื่อนเสียวคนเดียวต่อไปไม่ไหว จึงขอแตะมือสลับบ้าง..อือ...ร่องกลีบสวยของสาวรัสเซียแดงดีเหลือเกิน..และให้ตายเหอะ...กลีบเนื้ออวบเต่งที่ลอยเด่นตรงหน้า....ไม่มีหมอยสักเส้น........

...ผมตวัดลิ้นเลียอย่างสะใจ....โอว....อูว.....ลิ้นสากของผมแบออกเป็นแผ่น...ปาดเลียกลีบเนียนๆลื่นๆ อย่างสะใจ....มันให้ความรู้สึกว่ากำลังได้เลียหีเด็กอย่างไรอย่างนั้น....อืม...ม....ซื๊ด....รสชาติน้ำคาวของสาวทั้งสองมันช่างหวาน....อร่อยบอกไม่ถูก....

ความเสียวที่บังเกิดในร่องหีของริก้าทำให้เธอร่ำร้องหาพระเจ้าไปอีกคน....ผมรู้สึกภาคภูมิใจในฝีมือการลงลิ้นของตัวเองนัก...

แล้วผมก็รู้สึกเสียววาบ....ที่ปลายหัวถอก....รู้สึกว่าความอุ่นกระชับกำลังครอบงำมัน...แต่ไม่อาจผงกหัวดูได้เพราะปากผมไม่ว่าง....แต่ผมก็รู้ว่าเจ้างูสยามตัวใหญ่กำลังเลื้อย...มุดเข้าสำรวจถ้ำทองของสาวบราซิเลี่ยนแล้ว

สาวงามนามเอลก้าขึ้นควบขี่บนตัวผม...เธอร้องครางขณะกำลังกดสะโพกผายลงไป....เพื่อให้เจ้างูหัวบานตัวยาวหกนิ้วมุดเข้าถ้ำของเธอ......อูย......ถึงร่องหีของเธอจะไม่แน่นกระชับเหมือนของเจี๊ยบ...แต่มันตอดขมิบดีจริงๆ

.....ซี๊ด...ด...อูย...ย.....อือ...อ......อ......นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตเลยครับ....ที่ผมได้เย็ดสาวต่างชาติ...ซึ่งทั้งสวยและหุ่นดีซะด้วย...และที่สำคัญ...สองคนอีกต่างหาก....มาเที่ยวครั้งนี้โคตรคุ้ม....ผมคิด....

เมื่อจัดท่าทางได้ที่ เจ้างูตาเดียวของผมมุดเข้าไปในร่องกลีบของเอลก้าจนมิดโคน...เธอก็ขโยกขย่มด้วยลีลาร้อนแรงสมเป็นสาวแซมบ้า....โอว...ตาย...ทั้งบด...ทั้งบิดโยก....ทำอย่างกับควยของผมมันเป็นแท่งดิลโด้พลาสติกที่ไม่มีชีวิตจิตใจ...หารู้ไม่ว่าควยของผมมันมีเลือดมีเนื้อ...มันเสียวเป็น....โอย...ย....ผมเสียวจนแทบจะกลั้นน้ำเอาไว้ไม่อยู่....ขมิบแล้ว...ขมิบอีก

แล้วเอลก้า ก็ถอนสะโพกออกควยของผมหลุดออกจากร่องกลีบของเธอเสียงดังจ๊วบ....ผมตั้งใจจะลุกเพื่อจับเธอกระเด้าคืนบ้าง...แต่ยังไม่ทันที่ผมจะตั้งตัวเลยครับ...ริก้าก็นั่งสวมตอแทนเอลก้าเสียแล้ว....จากลีลาแซมบ้าของสาวบราซิลเปลียนมาเป็นลีลาโยกขย่มที่เน้นๆแต่นุ่มนวลของสาวโรมาเนียบ้าง...อื้อ...มันเสียวได้ใจไปอีกแบบ

สองสาวผลัดกันขย่มตอของผมอีกคนละรอบจึงถึงทีของผมบ้างที่ได้มีโอกาสจับริก้าลงนอนหงาย ยกสองขาเรียวสวยแบบนางแบบขึ้นพาดบ่า   กลีบหีอวบแน่นที่ทั้งขาวผ่องและเกลี้ยงเกลา....มันช่างน่าเย็ดเหลือเกิน.....

ผมจับควยแท่งจรดปลายหัวถอกบานกับร่องกลีบแดงระเรื่อ...กดเข้าไป...พรวดเดียวมิดด้าม....ร่างงามระหงของริก้าแดะสะดุ้ง....เมื่อปลายหัวถอกของผมกระแทกโดนปากมดลูกของเธอ....

ผมกระหน่ำแทงกลีบหีสวยเหมือนหีเด็ก....กระเด้าแบบไม่นับ...เสียงตับๆๆๆๆๆ...ปับๆๆๆๆ สลับกับเสียงครางทั้งของผมและของเธอ

"ซี๊ด...ด...อูย...เสียว...ว...เสียวควยชิบหาย...อูย....ซี๊ด....ด....ด...โอย..ๆ....ๆ....ซซซซซ" 

"อ๊า..ๆ..ๆ....ๆ....ๆ...มายก๊อด....ก๊อด...โอว..ๆ...ฟัก....ฟักมี....ฟักมี....ซซซซซ...ซซซซ"   ริก้ากรีดร้องครางลั่น

สาวสวยชาวโรมาเนียได้ตะกายขึ้นสวรรค์นำไปก่อน ไม่น่าเชื่อเลยว่าผมยังอึด...อั้นน้ำเอาไว้ได้....ผมหันไปมองเอลก้าสาวสวยผิวเข้มที่นอนถ่างขา..อ้าหีรอควยผมอยู่....ผมกระดกควยงึกๆ....เอลก้าเอามือลูปกลีบหีของเธอ...เย้ายวนชวนเชิญ.....

จากกลีบหีไร้ขนของริก้า...มาเป็นกลีบหีที่ตบแต่งหมอยเป็นรูปเรขาคณิตของเอลก้า....

ผมบรรจงแตะปลายหัวถอกกลางร่องสีคล้ำ....ถูไถขึ้นลงจนน้ำหวานใสๆเอ่อเยิ้มออกมา..ชโลมหัวบาน...เอลก้าครางซี๊ด...ด....ด....สะโพกแดะแอ่นซ้ายขวา...หยอกเย้า...ขณะที่เอื้อมมือมาบดคลึงเม็ดแตกของตัวเองไปด้วย...

โคตรเซ็ก...เหมือนลีลาของนางเอกหนังเอ๊กซ์ไม่ผิดเพี้ยน.....

ฮึบ...ผมกดลง...พรืด...มิดด้ามอีกครั้ง...บดคลึงให้ปลายหัวถอกซึมซับความอุ่นกระซับของร่องรูสาวต่างชาติ....สองมือของเอลก้าลูบไล้ก่ายกอดผมอย่างแผ่วเบา...ปากของเราประกบดูดแลกลิ้นกัน....

อา...แล้วผมก็รู้สึกเสียววาบที่ลูกประโปก....อะไรบางอย่างอุ่นชื้นกำลังตวัดโลมเลียพวงกระโปกยานๆของผม...เป็นเรียวลิ้นของริก้านั่นเอง....ซี๊ด....ด.....ด......

ควยของผมกำลังอยู่ในร่องหีของสาวอีกคนหนึ่ง....โดยที่มีสาวสวยอีกคนหนึ่งกำลังเสียกระโปกให้ด้วย...โอว....พระเจ้า....เป็นฝ่ายผมบ้างที่ร้องหาพระเจ้าต่างศาสนา.....แล้วผมก็ต้องเสียวจนต้องขมิบก้นยึก...เมื่อเรียวลิ้นของริก้าตวัดเลียรูตูดของผมด้วย....โอย...ย....มันช่าง....เสียวอย่างเหี้ย.....ผมสบถเสียงดัง....เกิดมาเพิ่งเคยถูกเลียรูตูดนี่ล่ะ...ริก้าเลียตูดดูดประโปกของผมอย่างไม่รังเกียจ....แถมเธอยังทำอย่างเอร็ดอร่อย....

แท่งควยของผมที่แช่อยู่ในรูหีของเอลก้า...แทบจะกระฉูดน้ำด้วยความเสียวที่แทบจะสำลัก....แล้วผมก็ตัดใจสบัดบั้นเด้า...หนีปลายลิ้นของริก้า....เพื่อสาวควยใส่เอลก้าจนตัวโยน...

ผมอัดหนักๆ เน้นๆ จนสาวแซมบ้ากรีดร้องระงม  ปับๆๆๆๆๆๆ.....เสียงเนื้อกระแทกกันสน่ำ

"อ๊า....ก๊อด...มาย...มายยย..ก๊อด.....อ๊า.....โอ๊ว...ฟั๊กกิ้งไทยบอย...ฟั๊กเวรี่ฮาร์ด...อ๊า......"  เอลก้าครางลั่น ว่าผมเย็ดมันส์เหลือเกิน

"อ๊า...ซี๊ด....อ๊าย....ๆ...ๆ.....ไอ..แอมคัมมิ่ง...คัม...อ๊า....ซ....ซ....ซ.....ก๊อด....ก๊ออด.ดดดดดด"   

ร่างของเอลก้าเกร็งสองมือกอดผมแน่นในขณะสะบัดเด้งสะโพกสวนแท่งควยของผมที่กำลังกระเด้าเย็ดเธออย่างเผ็ดร้อน   แล้วเธอก็เกร็งกระตุกยึก...ยึก...ยึก....

"ซี๊ด..ด...ด......เวทฟอร์มี ...เวท....ไอ....ก็..โอย.....ไม่ไหวแล้ว......ซี๊ด....โอย...ย....."   ผมตัดสินใจว่าจะปล่อยของไปกับเอลก้าในยกนี้.....เพราะราตรีนี้ยังอีกยาวนาน.....ต้องมีเบิ้ลสอง....หรือต่อสาม...ถ้ายังไหว.....

ความเสียวมันขมวดขึง...เหมือนเกลียวเชือกที่บิดจนแน่น...ไม่สามารถบิดต่อไปได้อีก....มันขาดผึง.....!!!

ผมเกร็งตูดแน่นก่อนจะขมิบฉีดน้ำเหนียวข้นเข้าไปในร่องกระชับของเอลก้าชนิดเต็มแรง...แต่ยังไม่ทันจะกระฉูดหมด...ริก้าก็ผลักร่างของเอลก้าออกแท่งควยของผมหลุดพลั๊วะออกมา... น้ำเหนียวยังคฉีดกระฉูดเหมือนท่อน้ำแตก.....ริก้าอ้าปากครอบหัวถอกแล้วดูดมันอย่างกระหาย....เธอดูดน้ำเงี่ยนของผมลงคอไปจนหมดทุกหยาดหยด...แล้วยังใช้มือรูด...รีด...ฌหมือนจะไม่ให้เหลือค้างลำกล้องแม้นแต่หยุดเดียว......ซี๊ด...ด....มันเป็นประสบการณ์ Sex ที่สะใจที่สุดที่เคยเจอมา

เราสามคนนอนก่ายกอดกันอย่างเสน่หา ผมนอนกลางมีสองสาวงามนอนขนาบซ้ายขวา สาวสวยทั้งสองเริ่มรุกเร้าผมด้วยมือและปากอีกแล้ว ....อา...เจ้างูร้ายที่เพิ่มเสียวเลือดจนหมดตัว...นอนตายเป็นซากเมื่อครู่...มันเริ่มกระดุกกระดิก..ฟื้นคืนชีพขึ้นอีกอย่างมหัศจรรย์.....เอลก้าเป็นคนแรกที่ก้มลงไปอ้าปากบ๊วบมัน....

อา.....บอกตรงๆเลยครับว่าในขณะนั้น...ผมลืมเมียสุดที่รักไปเสียสนิท....ไม่ได้นึกเลยว่า...เจี๊ยบไปไหน....แล้วสามีทั้งสองของสองสาวนี่หายไปไหน....ไหนว่าจะมานั่งดู.....
ตอนนั้นมีเพียงผมกับพวกเธอ...ที่กำลังเงี่ยนสุดๆ....ร้องครางกันระงมด้วยความกระสันต์...ที่ต่างฝ่ายต่างมอบให้กันแบบไม่ลดราวาศอก.....กระทั่ง........เช้า......

"อึ๊....อือ...อ...อ...อยู่ไหนนะเรา...อือ...ซ...ซ....."    เจี๊ยบลืมตา...หน้ามองเห็นเพดาน กับแสงไฟสลัว  รู้สึกตัวโคลงเคลง  ห้องมันหมุนๆ...แต่ก็พอจะรู้ว่านอนอยู่บนเตียงในบังกาโล ... อือ...เรากลับมาห้องได้ไงนะ...นึกทบทวนเหตุการณ์เมื่อคืนที่เจี๊ยบและพี่อั๋น กินดื่มกันกับชายหญิงชาวต่างชาติ 2 คู่..แล้ว...ยังไต่อนะ..

"..ซี๊ด...ด....ทำไม...เสียวหัวนม..จัง..อ๊า...ซี๊ด...ด..ซซซ....ตรงนั้นก็ด้วย...ซี๊ดดด...ซซซ."  เจี๊ยบรู้สึกกระสันต์เสียวที่จุดยุทธศาสตร์กลางหว่างขา  เมื่อผงกหัวขึ้นมามอง ก็ต้องใจหายวาบที่เห็นว่าเราอยู่ในสภาพเปลือยเปล่า

เอเล็กซ์และโรดิโก้สองหนุ่มหล่อร่างใหญ่ชาวต่างชาติที่อยู่ในสภาพเปลือยเช่นกัน กำลังใช้ปากและลิ้นละโลมเลียปทุมถันโดยจับจองกันคนละข้าง อย่างอร่อยปากและลิ้น พร้อมๆกับบีบคลึงเต้านมเนื้อแน่นของเจี๊ยบเบาๆไปด้วย

"อะไรนี่..ว้าย.....อย่ะ...อย่านะ..ซี๊ด...ด....ด  พี่อั๋น...อ๊า..ซ.."  เจี๊ยบพยายามดิ้นรนจากการถูกจาบจ้วงล่วงเกินแต่สองแขนของเจี๊ยบนั้นถูกสองหนุ่มต่างชาติใช้มือจับกดกับเตียงจนไม่อาจขัดขืน  ส่วนสองขาที่พยายามดิ้นรนถีบเตะก็ถูกสองมือที่แกร่งและแข็งแรงสอดใต้ขาพับ..โล้ขึ้นและฉีกแยกออกจากกัน...แบบนั้น...เจี๊ยบรู้เลยว่าสองกลีบของเจี๊ยบมันกำลังลอยเด่นและแบะอ้า อวดสายตาใครอีกคน

"อ๊าย...ย....ซี๊ด....ด.....ว๊าย...ย....ซ...ซ...ซ"  ตรงหว่างกลีบนั่น มันมีลิ้นที่อ่อนนุ่มและชุ่มฉ่ำทว่าสากใหญ่ กำลังสบัด..เซาะแทรก...แยงลึกเข้ามา.. มันฉวัดเฉวียน...เลีย..วน...เสียวเหลือเกิน...เจี๊ยบพยายามผงกผมมองก็เห็นว่าเป็นนายคมบริกรหนุ่มผิวเข้มนั่นเองที่กำลังซุกหน้าละเลงปลายลิ้นกับของรักของหวงของเจี๊ยบ....

"นายคม..อย่า...นะ....อ๊ะ..ๆ...นายคม...อย่านะ..อ๊า...ย......อย่าทำ...โอ๊....ซี๊ด...ด...เจี๊ยบ...เจี๊ยบ...อ๊า...มี..สามีแล้ว...พี่อั๋น..อยู่ไหน...ซี๊ด...ด....อ๊ะ...ๆ...ๆ...นายคม....อย่า..อ๊ะ..ๆ...Please... Alex ...Please....Rodico....Don't dothis.....อ๊าย...ซี๊ด...ด...โอ๊ะ ๆ..ๆ..."    เจี๊ยบพยายามวิงวอนร้องขอชายทั้งสาม  นอกจากจะไม่เป็นผลดีใดๆแล้วสามหนุ่มยังกลับยิ่งเร่งโหมโลมเร้าหนักขึ้น

เจี๊ยบสะดุ้งทุกครั้งที่หัวนมถูกขบกัดเบาๆทั้งสองข้าง และแทบจะพร้อมกันนั้น ยังมีปลายลิ้นของนายคมที่ปาดขึ้นลงสลับกับจิกขยี้ปลายลิ้นที่เม็ดละมุดหรือปุ่มกระสันต์.....เสียวแทบขาดใจ

แค่ปลายลิ้นตวัดเลียร่องกลีบก็ทำเอาเจี๊ยบเสียวจนทนจะไม่ไหวแล้วแต่นี่หนุ่มคมยังดูดเม้มที่เม็ดละมุดเป็นระยะอีกด้วย...โอ๊ย...ย...ซี๊ด...ด....ด.....ความเสียวอย่างนี้....มันเป็นอะไรที่เจี๊ยบไม่เคยเจอมาก่อน...

"พี่อั๋น..ซ...ซ...อ๊า...ฮือ...พี่อั๋น...ฮึ...ๆ...ฮือ....ช่วยเจี๊ยบด้วย.....ซี๊ด...ด....ด...."  เจี๊ยบสะอื้นฮัก ในความเสียวทั้งที่ไม่ยินยอมนั้นเจี๊ยบร้องหาสามีสุดที่รักทั้งน้ำตา.... ถ้าเขาอยู่ เขาเห็น....เขาต้องไม่ยอมให้เจี๊ยบต้องอยู่ในสภาพแบบนี้แน่ๆ 

พี่อั๋นไปไหน...เจี๊ยบมาอยู่ที่นี้กับคนพวกนี้ได้ยังไง....ในความเสียวกระสันต์จนแทบสำลักนั้น.....เจี๊ยบพยายามทบทวนความคิด....จำได้แค่ว่านั่งดื่มกันที่หาด....แล้วจำอะไรไม่ได้อีกเลย.....

.อ๊า...เสียว...มัน...เสียวตรงนั้น...อ๊าย....เสียวรู...เสียวเม็ด...เสียวเหรือเกิน......ในจิตสำนึกที่ไม่ยินยอมนั้น...ยังยอมรับในฝีมือการใช้ปากและลิ้นของบริกรหนุ่มผิวเข้ม....ซี๊ด...ด....ด.....โอว.....นายคม...เลียเก่งกว่าพี่อั๋นอีก...ซี๊ด...ด...ด  เสียวเหลือเกิน....นี่เรา...เราต้องตกเป็นของพวกนี้หรือนี่...สามคนเลยเหรอนี่...เจี๊ยบคิดอย่างหวาดหวั่น 

ในขณะนั้น เจี๊ยบยังไม่เป็นอาวุธประจำกายของชายทั้งสามคนแต่จินตนาการไว้แล้วว่ามันต้องใหญ่แน่ ๆ เพราะดูจากรูปร่างของพวกเขา ที่ล่ำสันกำยำด้วยกล้ามเนื้อเกินกว่าชายไทยนัก   

" Your  husband is fucking our wives...and he allows usto  fuck you"  คำตอบของเอล็กซ์ที่บอกว่า พี่อั๋นกำลังมี Sexกับภรรยาของเขา และพี่อั๋นอนุญาตให้พวกเขามาเอาเจี๊ยบทำเอาเจี๊ยบแทบช๊อค เป็นไปไม่ได้...พี่เจี๊ยบหวงเจี๊ยบมาก เจี๊ยบรู้ไม่มีทางหรอกที่เขาจะอนุญาตให้ชายอื่นมาร่วมเพศกับเมียของเขาแบบนี้...ไม่มีทาง

ในสภาพที่ไม่อาจต่อสู้ขัดขืน....ชายทั้งสามต่างป้อนความเสียวให้กับเจี๊ยบแบบ..Non stop ..แบบนั้น....แรงดิ้นรนละเสียงร้องขอความช่วยเหลือของเจี๊ยบเบาลงไปสวนกับความเสียวที่ทวีขึ้นตามจุดกระสันต์ทั้งที่หัวนมและร่องเสียว......พร้อมๆกับเสียงครางของเจี๊ยบที่ค่อยๆดังขึ้น..

"โอย..ย...อเล็กซ์...อ๊าย...อย่า..อ๊ะ..อย่า.กัดแรง.....อ๊าย...Don't bite.... Don't ....อุ๊ย....ซี๊ด......ด..."  เจี๊ยบสะดุ้งแอ่นอกอวบ หนีจากปากของอเล็กซ์เพราะเขาทั้งเลียทั้งดูดและขบเม้ม ถึงจะเสียวแต่มันก็เจ็บจิ๊ดๆ  แต่ก็เหมือนหนีเสือปะจรเข้  เพราะหนุ่มบาลซิลเลี่ยนนามโรดิโก้ ก็ซาดิสม์เล็กๆ ไม่แพ้กัน...

ในขณะที่ด้านบนถูกโจมตีโดยสองหนุ่มต่างชาติด้านล่างก็โดนโจมตีจากหนุ่มฉกรรจ์ชาวสุราษฎร์ นั้นเป็น ศึกหนักที่ไม่แพ้กัน เพราะหนุ่มน้อยวัยยี่สิบแปดนามว่าคมนั้นไม่เพียงแค่ใช้คมลิ้นปาดบาดร่องเสียวแต่ยังเสริมความเสียวด้วยปลายนิ้วอีกด้วย

.อ๊า...อา...ซี๊ด...ด....ด.....สะ...เสียว...อย่ะ...อย่า...โอย...นายคม...ซี๊ด..ด...อ๊าย..ย....อย่าแยง...อ๊าย...ย... เจี๊ยบสะดุ้งยึก...ขยิบรูหียวบเมื่อลำนิ้วชี้ของนายผมสอดแยงลึกเข้าไปในรูช่องคลอด......เมื่อนิ้วของเขาเข้าไปจนสุดลำเขาก็เริ่มชักเข้าออกพร้อมบิดควงในขณะที่ปลายลิ้นของเขาที่ขยี้เลียที่เม็ดแตดอย่างเอาเป็นเอาตาย

ความเสียวของเจี๊ยบมันทวีจนจะถึงประตูสวรรค์รอมร่อแล้วอีกนิดเดียว...ซี๊ด...ด....ด....ด....ด...ด....อ๊า..ย...ย..

สุดแรงที่จะต้านทานอีกต่อไป...ร่องเสียวของเจี๊ยบขมิบเก็งเป็นจังหวะมวลเสียวที่มันอัดอั้นมันระเบิดไม่ยั้ง.. มันวิบวับ....หูอื้อ...เจี๊ยบถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรงด้วยฝีมือของนายคมไปซะแล้ว

ขณะที่เจี๊ยบหลับตา เผยอปากหอบกระเส่า อย่างเหนื่อยอ่อน  ถอนหายใจโล่งอก เมื่อนายคมหยุดจู่โจม  เขาปล่อยสองขาของเจี๊ยบให้เป็นอิสระแต่มันก็หมดแรงที่จะถีบดิ้นอีกแล้ว

"อึ๊.." เจี๊ยบรู้สึกว่ามีของเหลวบางอย่าง จำนวนหนึ่ง มาสัมผัสลิ้น มันเย็นซ่าไม่มีกลิ่น พอมันแตะโดนลิ้นก็เหมือนมันละลายหายวาบไป....ลืมตาขึ้นมองก็เห็นเป็นนายคม เอาหลอดอะไรบางอย่างมาบีบใส่ปากเจี๊ยบ...

"อะไรน่ะ...นายคม..." เจี๊ยบถาม   เขาบอกว่ามันจะทำให้เจี๊ยบผ่อนคลายและสนุกขึ้น

พอคม ถอยออกไป  โรดิโก้ก็ขยับขึ้นแอ่นแท่งเอ็นสีดำมะเมี่ยมและแข็งเหมือนสลักด้วยไม้สอดเข้ามาในปากของเจี๊ยบ   "...อ๊ะ...อั้ม....ม...เอ๊ามม..."   

ลำยาวใหญ่นั้น... มันพรวดเข้ามาจนตุงกระพุ้งแก้ม ....โอย....ย...อ๊อก...ก......มันใหญ่และยาวมาก....ของพี่อั๋นว่าใหญ่แล้ว...แต่นี่...ใหญ่กว่าของพี่อั๋นแบบคนละรุ่นเลย......ปากของเจี๊ยบอมแค่ส่วนหัวยังแทบไม่ได้...แต่กระนั้นมันก็มุดเข้ามาได้....แท่งลำของหนุ่มบราซิลรูปหล่อเข้ามาในปากเจี๊ยบได้เกือบครึ่งลำเท่านั้น...อือ..อ...อ.....ของพี่อั๋นที่ยาวหกนิ้วกว่าๆ  เจี๊ยบยังรับมันเข้ามาในปากได้มากกว่านี้

หนุ่มบลาซิลเลี่ยนรูปหล่อ ซูดปากเล่าๆขณะกระเด้าแท่งเอ็นดำเมี่ยมใส่ปากของเจี๊ยบ เขาบอกเบาๆ ว่าอย่ากัดแต่ให้ดูดและเลียมัน

"Don't bite it baby....Suck it...lickit...suck my cock... bitch !...!..!   Oh...Ooou....zz...is itbigger than your husband's  ?  ""Huh "   
(...อย่ากัดนะที่รัก....ดูดเข้าไป...เลียเข้าไป.....อีดอก......ควยกูใหญ่กว่าควยผัวมึงมั๊ย...)  โรดิโก้ใช้คำที่หยาบคาย 

เจี๊ยบไม่เคยใช้ปากทำให้ชายอื่นใดนอกจากพี่อั๋นมาก่อน....ด้วยความรังเกียจ..เจี๊ยบไม่ได้ทำอะไรกับแท่งเนื้อของโรดิโก้เลย....แค่กลิ่นสาบ....กลิ่นคาวของมัน....ก็ทำเอาเจี๊ยบอยากจะอ้วกแล้ว..แล้วจะให้ดูดเจี๊ยบไม่ทำให้แน่...   โรดิโก้จึงเป็นฝ่ายที่ต้องกระเด้าแท่งเนื้อหัวบานเข้าปากของเจี๊ยบเอง

"ฮึบ..บ..ๆ...ๆ..."  เขากระเด้าแท่งเอ็นใส่ปากของเจี๊ยบแรงขึ้นเรื่อยๆจนเจี๊ยบต้องเอามือยันหน้าท้องเขาไว้

"อ๊อก...ค...." ความยาวของมันยันคอหอยจนสำลัก เจี๊ยบดันหน้าท้องของเขาพร้อมกับถอนปากจนสำเร็จ แล้วสำลักแค่กๆ สามสี่ครั้งก่อนโรดิโก้จะจับใบหน้าของเจี๊ยบเงยขึ้นอีก เขากล่าวขอโทษ แล้วป้อนมันเข้าปากเจี๊ยบอีกครั้ง คราวนี้เขาเริ่มขยับอย่างนุ่มนวล  ใบหน้าหล่อเหลาบิดเหยเก ซูดปากเร่า ๆ ๆ   เมื่อเจี๊ยบเริ่มปล่อยตัวปล่อยใจ...ตอบโต้เขาด้วยการดูดมันเบาๆ สลับกับใช้ปลายลิ้นสัมผัสเส้นสองสลึง  ชายหนุ่มสุดหล่อชมว่าเจี๊ยบทำได้อย่างสุดยอด 

แต่ยังไม่ทันไร  อเล็กซ์เข้ามาแทรก ข้าง เขาทิ่มแทงหัวบานแดงแท่งลำขาวเหมือนผิวของเขาที่พวงแก้มของเจี๊ยบ   

เจี๊ยบเงยหน้ามอง  ใบหน้าหล่อเหลาปานเทพบุตรและแววตาวิงวอนของเขาทำให้เจี๊ยบต้องใจอ่อน  แม้นมันจะมีกลิ่นคาวสาบแต่เจี๊ยบก็กลั้นใจอ้าปากให้เขาดันมันเข้ามา .....อาม...ม......ของอเล็กซ์และโรดิโก้...มันทั้งใหญ่และยาว...ไม่แพ้กัน...

แล้วเจี๊ยบก็ดูดอมให้กับอเล็กซ์สลับกับของโรดิโก้  เขาสอนให้เจี๊ยบเอามือรูดชักไปด้วยขณะที่ปากดูดเจี๊ยบก็ทำตามคำสอนของเขาอย่างว่าง่าย....ทำไมเจี๊ยบถึงปล่อยตัวปล่อยใจได้ขนาดนี้นะ.....ไม่รู้สิ...จะเพราะเมาเหล้า...เมากัญชา...หรือเปล่านะ

เจี๊ยบขยับตัวเปลี่ยนมานั่งคุกเข่า ชายหนุ่มทั้งสองยืนแอ่นตรงหน้าสลับกันทิ่มแทงแท่งทวนใส่ปากของเจี๊ยบ....เจี๊ยบหลับตา...และเพียงอ้าปากให้ทั้งสองผลัดกันแทงของของเขาเข้ามา ....แท่งไหนเข้ามา...เจี๊ยบก็ดูดเลียให้แท่งนั้น....เจี๊ยบทำให้กับทั้งสองหนุ่มต่างชาติ....เหมือนกบที่ทำให้พี่อั๋น  พยายามนึกนะว่าท่อนลำที่อยู่ในปากเป็นของพี่อั๋น...พยายามนึกว่าน้ำเมือกลื่น ๆ กลิ่นคาว ๆ รสชาดเค็ม ๆ ที่ไหลลื่นลงคอไปเป็นของพี่อั๋น....

พักหนึ่ง...เจี๊ยบก็ต้องลืมตา.....ด้วยเริ่มรู้สึกว่ามันผิดจังหวะ...ผิดขนาด.....แท่งทวนลำใหญ่ที่แทงเข้ามาในปากของเจี๊ยบไม่ได้มีแค่สองลำสองขนาดเสียแล้ว

นายคมนั่นเอง เขาเข้ามาแทรกกลางระหว่างหนุ่มต่างชาติทั้งสอง....แท่งลำรักของบริกรหนุ่มหน้าเข้มผิวเข้มที่ขณะนี้กำลังมุดเข้าออกในปากของเจี๊ยบ....แม้นจะย่อมกว่าของอเล็กซ์และโรดิโก้...แต่มันก็เขื่องใหญ่กว่าของ    พี่อั๋นอยู่พอสมควร

"ซู๊ด...ด......อูย...ย...คุณเจี๊ยบ...ดูดควยเก่งจริงๆ...ซี๊ด...ด"   หนุ่มหล่อยิ้มเห็นฟันขาว  ขณะกระเด้าสะโพกเบาๆ

เจี๊ยบหลับตาอีกครั้ง แล้วถอนปากจากแท่งลำของเขา  แท่งลำอีกแท่งแทงเข้ามาแทบจะทันที  แล้วเจี๊ยบก็สลับใช้ปากและลิ้นป้อนความเสียวให้ชายหนุ่มทั้งสามอย่างเต็มใจ...แบบเท่าเทียม...เนิ่นนาน.....

นานอย่างไม่น่าเชื่อ....ชายทั้งสามทนอย่างกับแรด ...แม้นจะมีเสียงครวญครางด้วยความเสียวให้ได้ยินเป็นระยะทั้งภาษาอังกฤษและภาษาไทย....แต่ก็ไม่มีใครคนไหนมีทีท่าว่าจะหลั่งน้ำรักออกมาเลยสักคน....

บอกตรงๆ ว่าตอนนั้นเจี๊ยบอยากกลืนกินน้ำรักของพวกเขา...ของใครก็ได้.....อยากให้ของเหลวกลิ่นคาวและร้อนผ่าว...ไหลผ่านลำคอลงไป.....เจี๊ยบทำให้อย่างสุดฝีมือ...แต่พวกเขาก็ทำให้เจี๊ยบผิดหวัง....

เจี๊ยบยังคงหลับตา ขณะที่เขาจับเจี๊ยบเอนตัวลงนอนกับเตียง เจี๊ยบหายใจช้าๆลึกๆ หัวใจสั่นระรัว..รู้ตัวว่าอะไรจะเกิดในไม่ช้า....ปากของใครคนหนึ่งประทับจูบ...เจี๊ยบรับการจูบของเขาอย่างเต็มใจ...ทั้งที่หลับตาก็พยายามเดาว่าเป็นใคร....อเล็กซ์...โรดิโก้...หรือคม......ขณะที่เต้านมของเจี๊ยบกำลังถูกใครคนหนึ่งสำรวจด้วยปลายลิ้น....อา...ซี๊ด....ด.....ด....และอีกอึดใ.จ...อีกข้างหนึ่งก็กำลังถูกกระทำด้วยปากของใครอีกคน.....

ครู่หนึ่ง.....หัวใจของเจี๊ยบเต้นระรัวหนักขึ้น.... สองขาของเจี๊ยบถูกยกขึ้นพาดบนบ่าแกร่ง....มันถึงเวลานั้นแล้ว....เจี๊ยบกำลังจะถูกชายอื่นที่ไม่ใช่สามี....ร่วมเพศ......อา...เขาป้องกันหรือเปล่า...เขาใส่ถุงยางไหม....เจี๊ยบคิด...แต่ไม่ได้พูดอะไรออกไป....เพราะในใจ.เวลานั้น....เจี๊ยบกลับบอกตัวเองว่า....เจี๊ยบเงี่ยน  อยากโดนเย็ด...อยากให้เขาคนนั้น....พวกเขาเหล่านั้น...สอดใส่ความยาวใหญ่เข้ามา....แล้วกระฉูดน้ำรักเข้ามา...ให้เต็มโพรงมดลูกของเจี๊ยบเลย....
"อึ๊..."  เจี๊ยบหน้านิ่ว  มันเข้ามาแล้ว หัวบานใหญ่มันชำแรก แหวกร่องกลีบแน่นๆ เข้ามาแล้ว โอว...มันใหญ่เหลือเกิน...เจี๊ยบรู้สึกตึงวาบที่ปากช่องคลอด...ซู๊ด...ด....ด......ใครนะ....ของใคร.....มันใหญ่และแข็งมาก...มันร้อนผะผ่าวและแข็งเหมือนแท่งไม้

"ผลุบ..บ.."  หัวบานผลุบเข้ามาแล้ว คาอยู่ที่ที่เงี่ยงคอหยัก
"โอ๊ะ...ซี๊ด...ด...ด...ด"     เจี๊ยบครางลั่น ขนลุกไปทั้งตัว  แม้นร่องกลีบที่ตึงเปรี๊ยะพยายามขมิบเมือกใสออกมาหล่อลื่นจนฉ่ำ แต่มันก็ยังตึงเหมือนจะฉีก

"Oh...wow...fucking tight !!!  Oooh...h....sssss"   เสียงครางกระเส่าที่บอกว่าของเจี๊ยบแน่นมากนั้นเป็นเสียงของอเล็กซ์นั่นเอง   

เจี๊ยบยังคงหลับตา แต่หน้านิ่วคิ้วขมวด จิกมือกับผ้าปูที่นอนแน่น เมื่อหนุ่มรัสเซียร่างยักษ์ ดันความยาวใหญ่ size XL เข้ามา 
เจี๊ยบถอนริมฝีปากจากชายที่กำลังจูบอยู่นั้น แล้วส่งเสียงคราง

"Oh.....It is so big...Oh...slow....easy.....Alex...Ah...hhh .... your ..cock is so big...you are gonna tear me "   เจี๊ยบร้องบอกให้ชายหนุ่มแทงแท่งเนื้อเข้ามาช้าๆ  เพราะลำควยหมีขาวของเขามันใหญ่เหลือเกิน....หีของเจี๊ยบมันจะฉีกอยู่แล้ว...

อเล็กซ์ ยังคงดันเข้ามาช้าๆ..ช้า...ๆ...เจี๊ยบสูดปากเร่าๆ เหมือนกินพริก...มันตึง มันเจ็บ...และมันก็เสียว......
เจี๊ยบพยายามถอยหนี แต่เขาก็ยึดสะโพกเจี๊ยบไว้แน่น  เจี๊ยบได้แต่ส่ายหน้าช้า น้ำหูน้ำตาเล็ด มันบอกไม่ถูก
เขาโน้มใบหน้าลงมาซุกไซร้ซอกคอแล้วกระซิบ ถามว่าของเขาใหญ่กว่าของสามีเจี๊ยบไหม ...แน่นอนเจี๊ยบตอบตามความจริงไปว่าของเขาใหญ่กว่ามาก... 

เขากระซิบอีกว่า  " I am gonna fuck you until you forget your husband" เขาจะเย็ดให้เจี๊ยบลืมสามีของเจี๊ยบไปเลยทีเดียว 
เจี๊ยบกระซิบตอบเขาไปว่า " Show me "
.พอสิ้นคำพูดของเจี๊ยบเท่านั้นล่ะ....อเล็กซ์ก็ทำให้เจี๊ยบสะดุ้งเฮือก เมื่อแท่งเนื้อที่อวบใหญ่ขนาดลำแขนของเจี๊ยบมันดันเข้ามาจนสุดทางรัก ปากมดลูกของเจี๊ยบถูกกระแทกจนเสียดข้างใน

"อึ๊...อุ๊ย...ซ...ซ....ซ..."   ข้างในของเจี๊ยบมันแน่นไปหมด
หนุ่มรัสเซียร่างใหญ่เริ่มแสดงลีลาบดโม่ และสาวแท่งเนื้อ แทงเข้าออกสั้นๆ สลับกับหมุนควง เพียงไม่ถึงไหน เจี๊ยบก็เสียวแทบขาดใจและถึงจุดสุดยอดไปก่อนอย่างช่วยไม่ได้
"อ๊าย...ย....ซี๊ด....ด...ด.....ด... Alex..Alex....I am cumming   Ahhhhhhhhhhh" .  ร่างของเจี๊ยบเกร็ง สองมือก่ายกอดร่างกำยำของเขาเสียแน่น ก่อนจะคลาย หอบกระเส่า 

อเล็กซ์ ผลักให้เจี๊ยบนอนหงาย แท่งเอ็นใหญ่ยังคงแข็งเต็มที่คาอยู่ในร่องรูที่ขมิบยวบๆ   อีกสองคนที่เหลือไปยืนดูห่างๆ รอดูการโชว์เดี่ยวของหนุ่มรัสเซีย
เจี๊ยบหอบกระเส่า...ในขณะที่เขาเริ่มกระเด้า....เขาเร่งเร้า...เข้าสุดออกสุดแทบทุกครั้ง....อา..ซี๊ด...ด....ทั้งเสียวทั้งจุก...เขากระทุ้งอย่างไม่ตั้งใจหลายครั้ง....แท๋งเนื้อที่น่าจะยาวถึงแปดนิ้วมันเข้าไปจนสุดโพรงมดลูกของเจี๊ยบได้อย่างน่าประหลาดใจ....

อา...แต่ละครั้งที่เข้าไปสุดโคน..ผิวปูดโปนด้วยเส้นเลือดที่พนรอบโคนจรดปลายมันครูดผนังเนื้ออ่อนจนเจี๊ยบใจแทบขาด.....มันเสียวสะใจเหลือเกิน....

ฮึบๆๆๆๆๆ   อเล็กซ์กระเด้าถี่ยิบ...ในท่าที่เจี๊ยบนอนหงายสองขาพาดบ่าเขา  แล้วเจี๊ยบก็ต้องแดะสะโพกแอ่นลอยด้วยความเสียดายเพราะเขาถอนมันออกพรวด...เสียงดัง...พลั๊วะ...เบาๆ ....แล้วเจี๊ยบก็รับรู้ว่ามีการเปลี่ยนตัวเข้ามาแทน เพราะสองขาของเจี๊ยบถูกจับเปลี่ยนมือไปพาดไหล่ของอีกคน  เจี๊ยบไม่ได้ลืมตาดูนะว่าจะเป็นใคร

แท่งลำใหญ่ยาวแท่งใหม่แทงเข้ามา.....อู.ย...ย....ซี๊ด...ด...ด....อ๊ายยยยย......มันทั้งใหญ่และยาวไม่แพ้กันเลย......ไม่สิ...เหมือนจะยาวกว่าของอเล็กซ์ด้วยซ้ำ....อูย...ย........คงเป็นโรดิโก้....เจี๊ยบคิด"

แท่งลำเขื่อง ...มันชำแรกร่องกลีบกระชับแน่นของเจี๊ยบเข้ามาแล้ว...ซี๊ด...ด....โอว...ว....มันแน่นจริงๆ ขนาดเพิ่งเจอของอเล็กซ์นำร่องแล้วเมื่อครู่  เจี๊ยบพยายามผ่อนคลายไม่เกร็งต้าน แต่ก็อดเกร็ง ขมิบกลีบสาวเป็นระยะไม่ได้

เจี๊ยบหลับตา หน้านิ่ว ปากซูดเบาๆ ขณะมันทะลวงเข้ามาทีละนิด....อืม..ม....ม....ม.....กระทั่ง..
อึ๊...ย....ย...ซ...ซ.......เจี๊ยบสะดุ้งเบาๆ เมื่อปลายหัวมนของมันไปสัมผัสตรงสุดทางรัก...

"อือ..หือ....หีคุณเจี๊ยบ...ฟิตดีจริงๆ ...หนีบควยผมซะแน่นเลย"   เสียงของนายคม ดังขึ้นมา เป็นการเฉลยแล้วว่า ใครที่กำลังมอบความเป็นสามีให้กับเจี๊ยบนี้ คือนายคม...โอวว....อาวุธของเขา ยาวและใหญ่ไม่แพ้ของชายต่างชาติเลย....
"ซี๊ด...ด...นายคม...อูย..ย....สะ...เสียว...ซี๊ด...ด...ด...ด"  เจี๊ยบแดะเอว เบาๆ ปากร้องครางด้วยความเสียว เพราะนายคมเริ่มถอนแท่งทวนใหญ่ของเขาออกแล้วสวนกลับเข้ามา...สั้นๆ...แต่เน้นๆ...

เพียงครู่หนึ่ง เขาก็เริ่มถอนออกยาวขึ้น....แทงกลับเข้ามา....ยาวขึ้น...กระทั่งเกือบหลุด.....เจี๊ยบแอ่นสะโพกลอยตามอย่างเสียดาย.....หารู้ไม่ว่าเสียรู้เขา.....บริการหนุ่มทำเอาเจี๊ยบทั้งเสียวและเสียดข้างในจนห่อปากซู๊ดเร่าๆ    เมื่อเข้ากดพรืดเดียว......ฉมวกลูกน้ำเค็มเสียบเข้ามาจนมิดด้าม..
แล้วเขาก็กระเด้าสาวเข้าออกในจังหวะยาวๆ ต่อเนื่องแทบจะทันที...ฮึบ...ๆ...ๆ....ๆ...ๆๆๆๆ ....ฮึบ..ๆ...ๆ

"ปับ..ๆ...ๆ...ๆ...ๆๆ...ๆๆ.....ผับ..ๆ...ๆ...ๆๆๆๆๆ.......ๆๆๆ....ป่าบ..ๆๆ.....ๆๆๆๆๆ "   เสียงเนื้อกระทบเนื้อเป็นจังหวะเดี๋ยวถี่ เดี๋ยวห่าง...บางครั้งก็รัวเร็วอย่างชำนิชำนาญ แสดงให้เห็นว่าบริกรหนุ่มลูกน้ำเค็มคนนี้มีลำหักลำโค่นไม่เป็นรองใครเลย

"อ๊ะ...ๆ...ๆ...ๆ...ๆ....ซี๊ด...ด...ด...โอว...ๆ...ๆ...คม....คมขา...อ๊าย...ย...ซี๊ด...ด..โอว...เสียว...เสียว"  เสียงของเจี๊ยบครางกระเส่า ขาดๆ หายๆ ตามจังหวะการกระเด้าที่แทบไม่เว้นจังหวะให้หายใจ  ...

รู้สึกเลยว่าตรงกลีบเนื้อของตัวเองนั้น.....มันปลิ้นเข้าออก....ตามแรงเคลื่อนไหวปานจักรผันของแท่งดำคล้ำนั่น.  .....เม็ดเสียวที่มันเต่งจนเป็นไต...ถูกสันแข็งของแท่งทวนหนุ่มสุราษฎร์ถูไถไปมาอย่างถี่ยิบ......อูย....เสียวแทบขาดใจ
และเพียงชายหนุ่มสบัดบั้นเอวอีกไม่กี่สิบที.....เจี๊ยบก็...อ๊าย...ย................ย......ซี๊ดด....ซซซซ........คมจ๋า...

ความเสียวขมวดเกร็งตั้งแต่เม็ดเสียวไปยันท้ายทอย....และแล้วทำนบเสียวของเจี๊ยบก็แตกกระจาย..... รอบตัวมันวิบๆ วับๆ  หูอื้อไปหมด....ขนลุกไปทั้งตัว......ถึงจุดสุดยอดครั้งนี้รุนแรงกว่าฝีมือของอเล็กซ์เมื่อครู่เสียอีก.....

คมรู้ดีว่า เมื่อหญิงสาวถึงจุดสุดยอดแล้ว...ต้องทิ้งระยะสักครู่อย่าเขยื้อนขยับแท่งทวน....เขาปล่อยแช่มันไว้ในร่องกลีบที่กำลังขมิบตอดยวบๆๆๆ 
ขณะที่กำลังเจี๊ยบกำลังหอบสะอื้นในความเสียวที่เขามอบให้ ...คมโน้มหน้าลงมา...เจี๊ยบโผขึ้นหา... สองมือโน้มคอเขาลงมารับการจุมพิตจากเขาอย่างรักใคร่....ชักเริ่มติดใจในกามรสที่หนุ่มผิวเข้มอบให้เสียแล้ว.....

"ผมเย็ดเก่งกว่าผัวคุณเจี๊ยบมั๊ย....." เขาถอนปากออกมาแล้วกระซิบถาม 
เจี๊ยบไม่ตอบ เขา แต่จากการที่โผขึ้นจูบปากแลกลิ้นกับเขาต่ออย่างกระหายนั้น เป็นคำตอบยิ่งกว่าคำพูดใดๆ
เจี๊ยบอยากจะบอกว่า...เขาเก่งกว่าพี่อั๋นอย่างมากมาย....แค่เขาสอดใส่แล้วขยับเข้าออกเพียงไม่กี่ครั้ง...ยังสร้างความเสียวกระสันต์มากกว่าที่กับพี่อั๋นทำเป็นสิบๆ ครั้งเลย...

อา....ทำไมเจี๊ยบถึงปล่อยตัวปล่อยใจไปได้ขนาดนี้.....ถ้าพี่อั๋นมาเห็นเจี๊ยบ....ในสภาพนอนหงายอ้าซ่า....ที่มีแท่งรักของชายอื่นสอดใส่อยู่ในร่องกลีบ....ร่องกลีบที่เคยเป็นของเขาแต่เพียงผู้เดียว.....พี่อั๋นคงคลั่ง
เจี๊ยบคลายสองแขนที่ก่ายกอดร่างกำยำของนายคม..เพราะเขาถอนตัวออกไป....จ๊วบ.....นั่นคือเสียงที่เกิดจากการที่แท่งทวนเขื่องใหญ่ถอนออกจากรูช่องคลอดที่แน่นกระชับของเจี๊ยบ....อ๊ะ...อ๊า....ซี๊ด...ด....

รู้แล้วว่าอะไรกำลังจะตามมา เมื่อหนุ่มหล่อร่างบึ้กชาวบราซิลเข้ามาแทนที่นายคมเจี๊ยบมองหน้าเขาเหมือนจะวิงวอนขอร้อง...เจี๊ยบยังเสียว...ยังเหนื่อยไม่หาย...นี่จะต้องโดนอีกแล้วหรือ.....เจี๊ยบเหลือบมองแท่งเอ็นหัวบานของโรดิโก้....กลืนน้ำลายอึกใหญ่อย่างหวั่นใจ...

แม้นความอวบหน้าของโรดิโก้จะเป็นรองของอเล็กซ์...แต่หัวบานเป็นดอกเห็ดสีม่วงคล้ำนั่นมัน...อืย..ย....ย.....มันคือกำปั้นเด็กชัดๆ....
" Rodico....please...I can not...takeit....oh...too big" เจี๊ยบกระซิบเสียงกระเส่า ว่าคงรับของใหญ่ของเขาไม่ไหวแน่  โรดิโก้ยิ้มแล้วจ่อมันกับร่องกลีบแดงระเรื่อของเจี๊ยบ....

สิ้นคำพูดของเขาว่า "You can" เจี๊ยบก็ผวาเฮือก...ร้องไม่ออก...เมื่อโรดิโก้ดันมันชำแรกร่องกลีบของเจี๊ยบเข้ามาแบบไม่ปราณี....แท่งเอ็นหัวบานเท่ากำปั้นเด็กถูกดันพรวดเดียวเข้ามาครึ่งลำแล้วหนุ่มบราซิลก็โชว์ลีลาแซมบ้า จนเจี๊ยบครางกระเส่า

แท่งเอ็นขนาดข้อมือเด็กนั้นมุดเข้าออกแบบถี่ยิบ...จนร่องรักของเจี๊ยบร้อนผ่าว....เม็ดละมุดถูกถูจนแข็งเป็นไตอีกแล้ว....ซี๊ด...ด....ด......เขากระเด้าอยู่พักใหญ่ก็ถอนมันออกผลัวะ.....

ในจังหวะที่เจี๊ยบกำลังหายใจกระทั้น..ไม่ทันตั้งตัว อเล็กซ์ก็แทรกเข้ามาแทน....และเขาก็ทำเหมือนกันกับเพื่อน....เขากระเด้าบั้นเอวให้แท่งลึงค์มุดเข้าออกในช่องรักของเจี๊ยบ....ราวยี่สิบครั้งก็ถอนออกให้นายคมแทงเข้ามาบ้าง.....

ชายทั้งสามผลัดกันแทงแท่งรักใส่ร่องกลีบของเจี๊ยบเหมือนจะแข่งขันกีฬาอะไรสักอย่าง....แล้วนายคมก็เป็นฝ่ายแพ้แตกให้กับสองหนุ่มต่างชาติ...

"อูย...ย...ไม่ไหวแล้วครับ....ผมจะออกแล้ว...อูย.....ซี๊ด...ด....ด...หีคุณเจี๊ยบตอดดีเหลือเกิน....ซี๊ด...ด...
"ซี๊ด..ด...คม...เจี๊ยบ...ซี๊ด..ดๆ.....เจี๊ยบก็จะ....ไม่ไหว...ไม่ไหวแล้ว...รอ...ๆ...ซี๊ด...ด"  เจี๊ยบพยายามบอกให้เขารอเพื่อจะได้ถึงสวรรค์พร้อมๆกัน แต่ดูเหมือนเจี๊ยบชิงนำหน้าเขาไปเพียงไม่กี่วินาที...อ๊าย...ย...ย......ย....

"โอย...อ...อ....อ....ผม...ออก....ออก....แล้ว...โอยย...ย...ซี๊ด.....ด.....ด.....ด"   ร่างเกร็งกำยำของนายคม เกร็งแน่นในขณะที่เขากระเด้าอัดแท่งเอ็นเข้าไปให้ลึกที่สุด....

เจี๊ยบรู้สึกถึง...สายธารอุ่น....ที่กำลังกระตุกฉีดเข้ามา...ฉีดราดมดลูกของเจี๊ยบ....ระลอกแล้วระลอกเล่า......เจี๊ยบขมิบร่องกลีบ....ซึมซับน้ำกามที่ทั้งข้นและร้อนของนายคม....อย่างอิ่มเอม
"ซี๊ด....ด....ด....อา....คม....ขา....ซ...ซ.....ดีจัง...อือ..."   เจี๊ยบ กระซิบเบาๆ ที่ข้างหูเขาขณะที่แก้มของเราแนบกัน

"เฮอ.อ...เหมือนกันครับ...เสียวดีจริงๆ...ฮูว..ว "  เสียงนายคมกระซิบตอบ ปนเสียงหอบเบาๆแสดงความเหนื่อยอ่อนหลังเสร็จกามกิจ  เจ้างูใหญ่ที่เคยแข็งเขม็งในในช่องรักของเจี๊ยบนั้นขณะนี้มันอ่อนตัวลงไปแล้วหลังจากหลั่งพิษสีขาวออกไปจนหมด

บริกรหนุ่มผิวเข้มกับเจี๊ยบประกบปากจูบกันแต่ยังไม่ทันดื่มด่ำนายคมก็ถูกใครคนหนึ่งดึงหัวไหล่ให้ถอนตัวออกไป
"My turn"เสียงของโรดิโก้ บอกว่าเป็นตาเขาบ้างแล้ว

เจี๊ยบมองตาหนุ่มหล่อบลาซิลเหมือนจะวิงวอนว่าขอเวลาพักกันบ้างแต่ยังไม่ทันจะเอ่ยปากอะไรออกไป เจี๊ยบก็หลับตาปี๋ กัดริมฝีปากตัวเองแน่นเพราะแท่งทวนยักษ์หัวโตเท่ากำปั้นนั่นมันแทงเข้ามาอย่างไม่ปราณี

"ซี๊ด...ด....ด....อ๊า....ว......ว..."   โชคดีที่ในร่องกระชับของเจี๊ยบมีน้ำรักของนายคมอยู่จึงทำให้การสอดใส่ด้วยทวนขนาดใหญ่ของโรดิโก้เป็นไปอย่างสะดวกขึ้นแต่กระนั้นความตึงเจ็บก็ยังคงมีอยู่บ้าง 

แท่งลึงค์ของหนุ่มแซมบ้าที่ยาวร่วมแปดนิ้วค่อยๆแหวกความระชับแน่นอขงเจี๊ยบเข้าไป เจี๊ยบหลับตา พยายามผ่อนคลายร่องกระชับพยายามไม่ฝืน...อนุญาตให้มันเข้ามาสำรวจความล้ำลึกอย่างเต็มที่....อูย..ย..มันจุกแน่นเหลือเกินหายใจหายคอแทบไม่ออก

ขณะกำลังดื่มด่ำกับความยิ่งใหญ่ของเขาที่กำลังเข้ามาช้าๆนั้น....เจี๊ยบก็ต้องสะดุ้งเฮือก
"อุ๊ย...ย...ย....อ๊า..."  ตาที่หลับปี๋กลายเป็นเบิกโพลงด้วยความเสียดข้างใน  เพราะโรดิโก้เขาถอนแท่งทวนของเขาออก..แล้วกระแทกเข้ามาสุดความยาวทันที....หัวลึงค์ขนาดกำปั้นนั่นกระแทกปากมดลูกอย่างจัง
"sees...s..Oh...Please Rodico..""please... not too hard...it's hurt...ss..ss"  เจี๊ยบวิงวอนเขาว่าอย่างรุนแรง

แต่เหมือนเขาจะไม่ได้ยินเลย เพราะหนุ่มหล่อกระเด้าแท่งรักของเขาเข้ามาในร่องรักของเจี๊ยบแบบเต็มที่เข้าสุดออกสุดจนเจี๊ยบเด้งรับไม่ทัน..อูย...มันบอกไม่ถูก....ทั้งตึง...ทั้งเจ็บ...แต่ก็เสียวเหลือเกิน
"อ๊าย..ซี๊ด..ด.....อ๊าๆๆๆ...ซ....ซ....โรดิโก้..โอว..ๆ...ๆ...อ๊ะๆ...ๆ.ๆๆๆ....ซี๊ด...ด...ๆ...ๆ..." เสียงครวญครางของเจี๊ยบเป็นเสียงที่กระท่อนกระแท่นเพราะหนุ่มหล่อกระเด้ารุนแรงและต่อเนื่องเหลือเกิน

" Oh !....ss...s...your pussy....sotight...uuuu..sss...s....Oh !..."  หนุ่มหล่อล่ำหลับตาพริ้มซูดปากครางกระเส่า ขณะกระเด้าแทงร่องกลีบของเจี๊ยบแบบไม่ยั้ง....อา...ยอมรับหมดใจว่า...ลีลาการโยกย้ายส่ายเอวของเขาช่างสมชาติกำเนิดจริงๆ 

เจี๊ยบเด้งรับเขาอย่างสะใจ...อือ..ไม่เคยเลยสักครั้งที่การร่วมรักกับพี่อั๋นจะเสียวสะใจได้เพียงนี้
แล้วเขาก็สร้างความประหลาดใจให้อีกด้วยการสอดแขนเข้าใต้ขาพับทั้งสองของเจี๊ยบแล้วสอดอ้อมไปใต้สะโพก ก่อนจะ..ฮึบ....บ....บ.....ชายหนุ่มยกตัวเจี๊ยบขึ้นพร้อมกับลุกขึ้นยืน...ทั้งๆที่แท่งลำของเขายังเสียบคาอยู่อย่างนั้น 

" ว๊าย...ย.."  เจี๊ยบร้องลั่นสองมือโอบรอบคอเขาไว้ .เพื่อพยุงตัวไม่ให้ตก..และในท่าท่าแบบนั้น...หนุ่มหล่อล่ำยังกระเด้าสะโพกแทงแท่งเนื้อล้วนๆของเขาเสียบเข้าในร่องกลีบของเจี๊ยบต่อได้อีก... 

นายคมเป่าปากวี๊ดวิ๊ว...บอกว่าเจี๊ยบกำลังโดนลิงอุ้มแตง.....เจี๊ยบก็ไม่รู้หรอกว่าเขาหมายถึงอะไร......รู้แต่ว่า...   โรดิโก้เขาช่างแข็งแรงเหลือเกินที่สามารถร่วมเพศกับเจี๊ยบในท่ายืนอุ้มแบบนั้นได้

"ซี๊ด..ด...อา...โรดิโก้..ซี๊ด...ด.....เสียวจัง...โอย...อ...อ.."   เจี๊ยบอดครวญครางไม่ได้เพราะเจี๊ยบตกอยู่ในภาวะที่ไม่อาจทำอะไรได้เลยสองแขนของหนุ่มหล่อที่สอดใต้ขาพับของเจี๊ยบนั้นนอกจากจะทำหน้าที่ล๊อคเจี๊ยบเอาไว้แน่นแล้ว  สองแขนแกร่งนั่น ยังทำหน้าที่ยกสะโพกแลตัวของเจี๊ยบขึ้นๆ ลงๆ

ในขณะที่เขากระเด้าสะโพกสวนแท่งเอ็นแข็งไร้ไขมันใส่ร่องกลีบของเจี๊ยบแบบสอดรับกันเป็นจังหวะที่สม่ำเสมอ....อา....เหมือนการทำงานของเครื่องยนต์กลไกแล้วเจี๊ยบก็รู้สึกเสียววาบ...บ...บ..บ....จนต้องขมิบก้น....เมื่อรู้สึกว่ามีนิ้วมือของใครคนหนึ่งมาลูบสัมผัสตรงรูประตูหลัง

"อึ๊....Alex..s..s...What are you doing?"  เจี๊ยบถามอย่างประหลาดใจเมื่อเอี้ยวคอไปเห็นเป็นอเล็กซ์ ที่มายืนทวนแข๊งโด่ประกบอยู่ข้างหลัง เป็นนิ้วมือของเขานั่งเองที่กำลังสัมผัสจุดนั้น....

แล้วก็ต้องประหลาดใจขึ้นอีกเมื่อเห็นเขาเท baby oil ชโลมบนแท่งทวนของตัวเองพร้อมกับใช้มือรูดไปมาให้น้ำมันอาบแท่งทวนหัวแดงนั่นจนเป็นมันวับ
"Just let you taste...double pleasure.."  เขากระซิบบอกเจี๊ยบว่าจะให้เจี๊ยบลิ้มรสความสุขสมแบบคูณสอง 
เจี๊ยบไม่เข้าใจความหมายของเขาเลยแต่แล้ว...เจี๊ยบก็รู้สึกตึงแทบฉีกตรงนั้น...ตรงรูก้นของเจี๊ยบนั่น

"โอ๊ย....ไม่นะ...ไม่..No...No...Alex...please...notthat hole...Ah..h...s..sssss" 
แท่งเอ็นยาวใหญ่ไม่แพ้กันกับของโรดิโก้  ล่วงล้ำเข้ามาทางประตูหลังแล้ว แต่เพียงแค่ปลายหัวถอกก็หลุดเพราะเจี๊ยบพยายามส่ายสะโพกหนีแต่ไม่อาจทำได้เพราะหนุ่มโรดิโก้ล๊อคเจี๊ยบให้เป็นเป้านิ่ง
"อ๊ะ...อา...อ.......ซ...ซ....ซ.."  สุดท้ายเจี๊ยบต้องจำใจ ฝืนรับให้มันเข้ามา เพราะจนปัญญาจะหนีพ้นได้
แบบนี้...เอง...doublepenetration ที่เคยเห็นในหนัง x เคยสงสัยเหลือเกินว่าหญิงสาวในภาพยนต์ผู้ใหญ่สามารถรับแท่งเนื้อของผู้ชายให้สอดใส่เข้ามาพร้อมกันสองช่องทางได้อย่างไร....ไม่คิดเลยว่าจะโดนกับตัวเอง

แท่งลำของอเล็กซ์เข้ามาจน....อึ๊..ย...มันยาวเหลือเกิน...เจี๊ยบบอกไม่ได้ว่าเข้ามาจนสุดไหม...ซี๊ด..ด....เสียวเหลือเกิน...มันบอกไม่ถูกเลย...ความรู้สึกนี้...มีแท่งรักของชายหนุ่มสองคนเสียบอยู่ในทั้งสองประตูเสียว......ตอนนี้เจี๊ยบอยู่ในสภาพไม่ต่างจากไส้กรอกที่ถูกประกบหน้าหลังด้วยขนมปัง...ใช่แล้ว...แบบที่เขาเรียกว่าแซนด์วิชนั่นเอง

อุ...อูย...ย.....มันเริ่มขยับเคลื่อนเข้าออก...เจี๊ยบอยู่ในภาวะอ่อนแรงไปเลย...ไม่ต้องทำอะไรเพราะสองหนุ่มร่างยักษ์ช่วยกันอุ้มเจี๊ยบให้ขยับขึ้นลงรับการเสียบแทงจากสองแท่งของพวกเขา

ร่างของเราทั้งสามชโลมจนเป็นมันด้วยน้ำเหงื่อของพวกเราเอง...ตัวพวกเราเปียกอย่างกับว่าเพิ่งขึ้นมาจากน้ำทะเลหรือเพิ่งวิ่งมาราธอนทางไกลๆ มาอย่างนั้น
"Ah...your asshole.. is truly tight...honey...how do you feel...two cocks inyour body ?"   อเล็กซ์ร้องถาม วาสเจี๊ยบรู้สึกอย่างไรทีีมีแท่งลึงค์ของชายสองคนในสองช่องประตูแบบนี้....ตอบไม่ถูกเลยค่ะ มันแน่น แน่นจนบอกไม่ถูกและมันก็เสียวมากมายกับการโดนกระทำแบบนี้

เแต่จี๊ยบไม่ได้ตอบเป็นคำพูดออกไป จำได้เพียงว่าได้ยินเสียงครวญครางด้วยความเสียวกระสันต์ของตัวเองสลับกับเสียงครางกระเส่าของสองหนุ่ม สอดประสานเป็นเสียงครางระงมของหนึ่งหญิงสองชายที่กำลังร่วมรักกันในท่ายืน

เจี๊ยบถูกสองหนุ่มทิ่มแทงแบบนั้นเพียงไม่นาน  เจี๊ยบก็ตะกายกอดร่างของหนุ่มหล่อชาวบราซิลแน่นเกร็งตัวถึงจุดสุดยอดไปในท่านั้น 
แล้วเจี๊ยบก็รู้สึกโล่งโหวง ที่ช่องประตูหลังอเล็กซ์ถอนลำรักของเขาออกไปแล้ว เหลือเพียงโรดิโก้ที่อุ้มเจี๊ยบอยู่เขาอุ้มเจี๊ยบไปวางที่เตียง แล้วจับพลิกร่างระทวยของเจี๊ยบให้นอนคว่ำก่อนจะจัดให้อยู่ในท่าคุกเข่าโก้งโค้ง
เจี๊ยบเสียววาบที่ร่องกลีบอีกครั้ง....เมื่อโรดิโก้แทงแท่งเนื้อแกร่งเข้ามา....
แล้วเจี๊ยบก็ได้ดื่มด่ำกับความเสียวจากลีลาการสะบัดเอวและแท่งทวนยาวใหญ่ของหนุ่มหล่อนักรักชาวบราซิลอีกครา...อา...ซี๊ด...ด......ด....มันเสียวสะใจเหลือเกิน...เจี๊ยบห่อปากซูดส่งเสียงคราง......

แค่ยินยอมร่วมเพศกับชายอื่นก็ผิดต่อพี่อั๋นอย่างเหลือเกินแล้ว....แต่นี่เจี๊ยบกำลังสุขอย่างสุดๆกับพวกเขาอีก.....เจี๊ยบหลับตา...พยายามอย่างยิ่งในการจินตนาการว่า.....ชายที่กำลังมอบความยาวใหญ่ให้นั้นเป็นสามีสุดที่รัก....

มีอะไรบางอย่างมาสัมผัสที่พวงแก้ม...เจี๊ยบลืมตามอง... อเล็กซ์นั่นเองที่มาคุกเข่าบนเตียงเขาจ่อแท่งรักหัวแดงน่ากินคลอเคลียที่แก้มของเจี๊ยบ...เขาป้อนมันใส่ปาก...

เจี๊ยบอ้าปากอม....ดูด....และใช้ลิ้นเลีย...หัวถอกตลอดจนแท่งลำยาวใหญ่นั่น....อย่างเต็มใจ...และยิ่งรู้สึกสะใจ....ที่ได้ยินเสียงครวญครางด้วยความเสียวกระสันต์จากปากหนุ่มรัสเซียสุดหล่อ

หนุ่มหล่อเลือดหมีขาว คราง เสียงพึมพำ งึมงำด้วยความสุขสม  ร่างแกร่งกำยำกระตุกเกร็งเป็นระยะ แท่งเนื้อแกร่งในปากของเจี๊ยบกระดกดิ้นตามจังหวะเกร็ง....ส่งสัญญานว่าเขาใกล้จะหลั่งน้ำรักเต็มที

"Ooh...sood...Darling....you suck sogood....sss...I am gonna cum..Oh...uuy...uuy...Honey...You know what to do with my cum...ssss"   เขาถามเสียงกระเส่า....ว่าเจี๊ยบรู้ใช่ไหมว่าต้องทำอย่างไรกับสิ่งที่เขาจะหลั่งออกมา
ใช่...เจี๊ยบรู้ว่าจะต้องทำอย่างไร..เจี๊ยบเหลือบมองตาสีฟ้าคู่นั้น... แล้วพยักหน้าเบาๆ

เจี๊ยบไม่อยากบอกเลยสิ่งที่รู้นั้น....เจี๊ยบรู้จากภาพยนต์ผู้ใหญ่ที่เคยดู...เจี๊ยบไม่เคยทำสิ่งที่รู้นั้นกับพี่อั๋นเลยแม้นเพียงครั้งเดียว....แต่ทำไม..เจี๊ยบถึงอยากทำให้เขา...ชายผู้ที่ไม่ใช่สามีคนนี้.....

เจี๊ยบหลับตา.....รัวปลายลิ้นเร่งเร้า..ดูดเลียตรงจุดเสียวปลายลึงค์ของหนุ่มหล่อ....เสียงครวญครางของอเล็กซ์ดังขึ้นทีละน้อย
" Wow...so good...sss....s..s ..Oh...so..good...ah...sss..." 

แต่เสียงครางด้วยความเสียว นั้นไม่ได้มีเพียงเสียงของหนุ่มรัสเซียเพียงคนเดียวแล้ว...ยังมีเสียงครางเร่าร้อนราวกินพริกเผ็ดๆ ของโรดิโก้ ที่ดังขึ้นเรื่อยๆ พร้อม ๆ กับจังหวะการกระทั้น...กระเด้าที่ถี่ขึ้น...หนักแน่นขึ้นเรื่อย ๆ 

เสียงเนื้อกระทบเนื้อผสานกับเสียงครวญครางของสองหนุ่มหล่อ แต่ตัวเจี๊ยบถึงจะ
เสียวเพียงใดก็ไม่อาจส่งเสียงครางได้ดังใจเพราะปากของเจี๊ยบมีสิ่งของขนาดใหญ่อยู่คับแน่นเต็มปาก
ปับๆ...ๆ...ๆ...ๆๆๆ.....ผับๆๆๆๆ...ๆ....ๆ....ๆๆๆๆๆๆ......ปับ..ๆ...ๆๆๆๆๆๆๆ....
"SSS...OH...Sees....Bitch...you pussy is sogood....Fuck...Fuck....OOY....I am cumming..."

เจี๊ยบรู้อาการว่าหนุ่มแซมบ้าผิวเข้มก็ใกล้จะถึงสวรรค์ของเขาแล้ว....แล้วตัวเจี๊ยบเองก็เช่นกัน...
ผิวปูดโปนด้วยเส้นเลือดที่พาดพันแท่งลำดำเมี่ยมของโรดิโก้ มันครูดผิวอ่อนของโพรงช่องคลอดและเม็ดเสียวอย่างถี่ยิบ...

สุดจะทานทนความเสียวที่เขม็งเกลียวเต็มที....เจี๊ยบตัดสินใจไปสวรรค์พร้อมกับพวกเขา....แล้วมันก็ขาดผึง...เจี๊ยบถึงจุดสุดยอดอย่างแรงอีกครั้ง...
และแทบจะทันที......น้ำรักร้อนผ่าวกลิ่นคาวจัด....จำนวนมากมาย....จากแท่งลึงค์ของอเล็กซ์...ก็พุ่งเข้ามาในปากของเจี๊ยบราวกับท่อประปาแตก.... ชายหนุ่มทึ้งเส้นผมของเจี๊ยบ....แล้วอัดกระเด้าแท่งรักใส่ปากเจี๊ยบตามจังหวะการกระฉูด

น้ำรักข้นเหมือนกระทิ กลิ่นคาวเหมือนไข่ไก่ดิบและอุ่นระอุ่นเหมือนโจ๊กที่กินตอนเช้าๆ ฉีดพุ่งเป็นระลอก กระทบเพดานปาก  กระพุ้งแก้มก่อนจะหยดลงบนลิ้น....ให้รสเค็มอ่อนๆ....เจี๊ยบดูดกลืน...น้ำรักข้นกลิ่นคาวนั้นลงคอ.....ทุกหยาดหยด.....อา.....มันช่างมากมายเหลือเกิน

และหลังจากหนุ่มรัสเชียกระฉูดน้ำรักใส่ปากเจี๊ยบเพียงไม่ถึงยี่สิบวินาที.....หนุ่มหล่อชาวบลาซิลก็ร้องลั่นพร้อมกับร่างกำยำที่เกร็งกระตุก....กระตุก....สะบัดเอว....กระแทกแท่งทวนเข้ามาในช่องทางรักของเจี๊ยบ.....จนสุดความยาวแปดนิ้วของมัน.....ก่อนจะกระดกหัว....ฉีดน้ำรักร้อนๆข้นคลั่ก..... เข้ามาในโพรงเสียว...

มันฉีดราดมดลูกของเจี๊ยบ...ระลอกแล้ว...ระลอกเล่า....มันเยอะมาก...มากจนเจี๊ยบรู้สึกเลยว่า....มันทะลัก....      มันล้นออกมาจากร่องกลีบของเจี๊ยบ.....อา......ซี๊ด....ด......ด.....
เมื่อสองหนุ่มร่างยักษ์ถอนแท่งเนื้อออกจากปากและร่องกลีบของเจี๊ยบเจี๊ยบก็ทิ้งตัวลงนอนหงายแผ่หลา ... เหมือนว่าวตัวน้อย....ที่สายป่านขาดลอย....

หอบหายใจด้วยความเหนื่อยสะอื้นฮักด้วยความสุขสม....พลันสายตาก็เห็นใครคนหนึ่งในสภาพเปลือยกาย...เดินเข้ามา....กลางลำตัวของเขา...แท่งทวนขนาดพอๆกับของพี่อั๋น...ตั้งตระหง่าน...

"พี่สิงห์...."   เจี๊ยบเอ่ยได้เพียงเท่านั้น ชายวัยห้าสิบที่ยังดูแกร่งและแข็งแรงก็โถมตัวเข้ามา....พร้อมๆ กับ..นายคม....
เจี๊ยบจำได้เพียงว่า เจี๊ยบนอนหงายรับการเข้ามาสองสองหนุ่มสองวัยอย่างเต็มใจ....

.........
กระทั่งเช้า....เจี๊ยบตื่นขึ้นมา.....รู้สึกปวดเมื่อยเนื้อตัวไปหมด....ลืมตามองเพดาน....นี่เราฝันไปหรือนี่....เป็นฝันที่ประหลาดจริงๆนึกโล่งใจที่เรื่องสุดระห่ำเมื่อคืนเป็นแค่ความฝัน.....

แต่แล้ว....เจี๊ยบลุกขึ้นมา ก็พบว่าตัวเองอยู่ในสภาพเปลือยเปล่าและมีชายต่างชาติที่อยู่ในสภาพเปลือยกายเช่นกัน...นอนขนาบซ้ายขวา....แต่...แต่ว่า...ชายทั้งสองคนนี้ไม่ใช่ทั้งอเล็กซ์และโรดิโก้ !!!
นี่... มันเกิดอะไรขึ้นเมื่อคืน....แล้วเจี๊ยบก็สะอื้นฮัก...น้ำตาไหลออกมา...เสียใจ...ตกใจ....เมื่อเห็นว่า.....ที่พื้นห้องปลายเตียง...ยังมีผู้ชายคนไทยที่เจี๊ยบจำได้ว่าเป็นพนักงานที่ร้านเหล้านอนหลับในสภาพเปลือยอีกคน ....

คงไม่ต้องบอกว่า....ชายทั้ง 3 คนนี้....ก็ได้ร่วมเพศกับเจี๊ยบไปแล้วแน่นอน....เจี๊ยบจำอะไรไม่ได้เลย....
เจี๊ยบค่อยๆ ลุกจากเตียง..."โอย..ซ....ซซซ..." มันเจ็บแปร๊บ.บ..ทั้งที่ร่องกลีบและลึกเข้าไปถึงข้างในปากมดลูก....ส่วนในช่องคลอด ยังตึงเกร็ง เหมือนกับว่า....ยังมีความเขื่องใหญ่สอดคาอยู่

เจี๊ยบ...ค่อยๆ ย่องบนพื้นห้องอย่างแผ่วเบา....รู้สึกก้าวเดินลำบากเพราะความเจ็บที่ของลับ...เห็นเสื้อผ้ากระจัดกระจายเห็มไปหมดค้นหาเสื้อผ้าตัวเองแต่ก็ไม่เจอ ....เครื่องประดับ แหวน สร้อย นาฬิกา ก็ไม่เห็น

เจี๊ยบจึงหยิบผ้าขนหนูมาพันกายรีบไปที่ประตูและเปิดออกอย่างแผ่วเบา ด้วยกลัวว่าสองหนุ่มแปลกหน้า 3 คนนี่จะตื่นขึ้นมาแล้วจะเกิดอะไรตามมาอีก 

เมื่อเดินออกมาที่นอกชาน จึงเห็นว่าบังกาโลที่เจี๊ยบนอนอยู่นี่เป็นบังกาโลหลังที่สาม ส่วนบังกาโลที่เจี๊ยบกับพี่อั๋นเช่าไว้อยู่ถัดไปอีก3 หลัง เจี๊ยบจึงรีบสาวเท้า ออกไปอย่างรวดเร็ว...

thep59

ขอขอบคุณพงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ ที่นำนิยายมาให้อ่านในห้องนี้ ติดตามมานานแล้วครับ ขอให้นำามาอ่านตลอดไปนะครับ ขอบคุณครับ

timeai

ขอบคุณท่านพงษ์เทพมากครับ  ติดตามผลงานท่านมาตลอด ขอบคุณที่สร้างสรรค์เรื่องสนุกๆให้ติดตามตลอดนะครับ น่าสงสารน้องเจี๊ยบจริงๆครับ คงจะระบมน่าดู 

สายชล ไพรพง

durocman

คุณพงษ์เทพนี่แต่งได้สุดยอดจริงๆ นานๆได้อ่านทีคุ้มมากๆ ขอบคุณในน้ำใจที่แบ่งปันครับ

review1972

คิดไม่ถึงครับว่าจะเจอเรื่องของคุณพงษ์เทพ ชอบการเขียนมากครับ ดูสมจริงเหมือนมีเหตุการณ์นั้นจริง ทพให้เสียวมากๆขอบคุณมากครับ

manxxx

ปันจะช่วยลูกสาวนายชัยทันไหมครับ ส่วนแม่คงไม่ทันแล้ว ถ้าช่วยทัน จัดเข้าเป็นผู้หญิงของปันเลยครับ ขอบคุณสำหรับนิยายดีๆครับ

manxxx

เหมือนยังไม่จบรึเปล่าครับคุณพงษ์เทพ มีตอนต่อไปไหมครับ รอติดตามอยู่นะครับ

code47

hanabombam

audy11

ขอบคุณคุณพงษ์เทพมากๆครับ งานนี้สาวเจี๊ยบคงคุ้มจนต้องมาฟูมูนบ่อยๆแน่

lekyai