ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 4 ลุงหม่องกลับพม่า *เวอร์ชั่นเต็ม*

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 23, 2017, 04:52:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

smokerhythmz

สวรรค์ชั่งเป็นใจอะไรขนาดนี้ ผัวก็ปอดแหกไม่กล้าช่วยเมีย ให้ลุงหม่องเป็นพระเอกมาช่วยงี้ เข้าทางหน่ะสิครับ

เจ้าชาย ราอูล

สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ ทำดีแล้วได้รางวัลแบบนี้มันคุ้มสุดคุ้มจริงๆ

Tri Angle

ลุงหม่องฮีโร่ตัวจริง รางวัลที่ได้รับช่างคุ้มค่า สมกับการรอคอยจริงๆ สุดยอดครับ สนุกมาก

80241624

Bluemuffer

savana911

ตอนแรกนึกว่าแก้มจะได้ไปเจอลุงตามแนวชายแดนที่แก้มต้องทำงาน แต่กลับมาเจอในแบบที่ต้องตอบแทนด้วยความเต็มใจก็ดไปอีกแบบครับ

Ken Tip

upperbound

เมื่อลุงกลับมา ความมันส์น่าจะบังเกิด  ... 555... ติดตามอยู่เสมอนะครับ ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่าน

sultant

รางวัลของการรู้คุณคนของลุงหม่องมันช่างน่าอิจฉามากๆ

Tom525218

ในที่สุดคุณแก้มบุ๋มก็รู้ว่าใครรักเธอมากกว่ากัน คงจะตอบแทนแบบสุดความสามารถ ขอบคุณมากครับ

แมงโก้ส้นตีน

ได้โอกาสรับลุงไว้ทำงานในบ้านแล้วล่ะ

แถมอาจจะต้องให้ดูแลลูกคนใหม่ของลุงไปด้วยกันเลย

Peera canalitartis

ลุงหม่อง กลับมา น้องแก้มบุ๋มก็เปรมมม สิครับ หม่องๆ จึ๊กกก !!!  ::Evil::

ped444

ได้ทั้งตัวได้ทั้งใจ จะได้เพื่อนด้วยมั้ยรอติดตามครับ