ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sahara Wataru] Haouju 2 (Naruto) [แปลไทย by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, พฤศจิกายน 29, 2017, 12:23:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

นารูโตะภาคนี้ทำไมมันดีจัง. ดีกว่าชาวบ้าเค้า555 ขอบคุณมากครับ

johnywalker

นารูโตะสบายอยู่คนเดียวเลย ใคร ๆ ก็เอาใจ

siwapeeza

Tdestiny

Joker-

น่าวาดนมให้เท่าเดิมกับมังงะนะ ใหญ่ไปงะ

BuffFun

ชอบมากครับแนวการ์ตูน ถ้ามีวันพีชขอเยอะๆเลยนะครับ โดยเฉพาะแม่สาวใหญ่ นิโค โรบิน

hoiihoii

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

สบายแล้วนารุโตะ ได้หมดหมู่บ้านแน่นอน
ขอบคุณมากคับ

icezen

เลือกเป็นนินจาแพทย์เพราะงี้ใช่มั้ย ต่อยแล้วฮีล555

doctorchit

เรื่องนี้สนุกมากครับ อ่านไปฮาไปเลยครับ ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

jamemagi05

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tontarn123

หมู่บ้านนินจาล่มสลายก็คราวนี้ล่ะครับ หน้าซากุระ แบบน่ากลัวอะ 555 
เป็นกำลังใจให้ครับ แปลสนุกมากครับ