ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 26, 2017, 12:57:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สายชล ไพรพง

งานนี้จะมีพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยอีกไหมนี่หรือเสร็จตาพลหื่น  ::Bloody::

Ideology

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ลุงใจกล้าเกินไปแล้ว หมอพลอยเรียกตำรวจมาจับลุงชุมพลเลย 5555

avata

สปอยแบบนี้ รอตอนสองเลย ว่าลุงจะทำอย่างไรกับหมอพลอย และจะมีผลอย่างไร ตื่นเต้น
กับเหตุการณ์ในตอนต่อไป ผู้แต่งใจร้อน ผู้อ่านก็ร้อนใจ รออยู่เสมอครับ ขอบคุณครับ

อดุลย์ งาม

อดุลย์ งาม

ก็พนันได้เลย ว่าหมอต้องเสดพลแน่ๆไวๆนะครับ ไม่ต้องรีบแต่ไวหน่อยก็ดีกำลัง...

Nal

ไม่รู้ยังไงแต่ไม่อยากให้ลุงพลทำแบบนี้เลย มันดูไม่แมน

sofee

แหม ผมว่าที่แย่งความสนใจของคนส่วนใหญ่ก็คงผ้าขนหนูสีเหลืองนี่แหล่ะครับ
เดาไม่ถูกเลยว่าหมอพลอยจะโดนยังไงบ้าง

sarozzero

เริ่มรู้สึกสงสารหมอพลอย ไม่อยากให้ลุงพลทำสำเร็จซะแล้วสิ
แล้วผ้าพันคอสีเหลืองนี่มัน!? นึกถึงสามพี่น้องนั้นเลย
แล้วแบบนี้จะมีจุดจบเหมือนกันหรือเปล่านะ

nsrichantamit

bondinlove

ตอนแรกก็ไม่ค่อยร้ายเท่าไรนะลุงพอนานๆเข้าเริ่มแผนสูงขึ้นเรื่อยๆ

097898117

ในที่สุดหมอก็โดนมั่ง ยุ่งมากสมควร เหอๆ แต่ไอ้บิ็กก็จะหาเรื่องติดคุกจริงๆสินะ