ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 26, 2017, 12:57:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yessuresure

ถึงคิวหมอสักที รอมาหลายตอนละ ลุงจัดให้หนัก เก็บเข้าคอลเลคชั่นอีกคนเลย

dreamice

clickkuu

deamondear

ผ้าขนหนูสีเหลือง เกมส์ในตำนานนี่กว่า พึ่งนึกขึ้นได้555

xonly-1786

ขอบคุณครับ หมอพลอยจะโดนหรือไม่ ขอเชียร์ให้เหลือหมอไว้สักคนเถอะครับ เสียดายของครับ

tantawanjames

ลุงมึงนี่ชั่วได้ใจจริงๆตอนนี้ แล้วฟมอพลอยคนสวยจะรอดเงื้อมือมือมารอย่างลุงพลได้ไหมนะ

speedlove1

ความจริงไม่อยากให้ลุงพลใช้วิธีนี้เลย
เพราะมันอาจจะไม่โชคดีเหมือนเคสณิชา
แต่ลุงพลก็คือลุงพลล่ะนะ

ssaa3112

กำลังจะปิดปากเหมือนนาถลดาอีกคนแล้ว ดีจริงๆนะ ลุงพล

naitoom

เฒ่าพลที่ดูน่าสงสาร รักหมาจรจัด หายไปไหนแล้ว ยิ่งอ่านยิ่งเห็นความชั่วของตาเฒ่าพลมากขึ้น แบบนี้ต้องไม่ตายดีแน่ ถึงจะอยากอ่านฉากเสียวของสาวๆทุกคนในเรื่อง แต่เปลี่ยนเป็นชายอื่นบ้างก็ได้ เฒ่าพลเหมาหมดแบบนี้ น่าอิจฉา...

wapwap

โอ สงสารคุณหมอ ไม่น่าไปยุ่งเล้ย
ขอบคุณนะครับ เรื่องสนุกมากๆเลยครับ ::Thankyou::

n2610

กะคุณหมอ ลุงพลอย่าลืมเอาแอลกอฮอร์เช็ดอุปกรณ์ก่อนใช้งานด้วยนะ เดี๋ยวจะมีเชื้อโรคปะปน

jjhj1988

อ้าวลุง ดูลุงจะเริ่มแสดงด้านมืดเพิ่มข้นมาเรื่อยๆ ร
นะคับ
แอบลุ้นให้หมอพลอยรอด แต่อีกใจรู้ว่าคงไม่พ้นมือไอ้ลุงแน่

mokung

เย้ๆถึงคิวหมอยพลอยซะที จัดทีเด็ดเอาให้แซบถึงทรวงในไปเลยลุงชุมพล