ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

Somkiat Ruangsubvilai

ลุ้นอีกรอบ รอบนี้ไม่ได้ รอบหน้าเอาใหม่ต้องแบบรู้ตัวแต่จำยอมลุงพลแบบนี้เด็ดมาก

airfoxus

ลุ้นให้ลุงพลจัดการหมอพลอยให้เรียบร้อยแต่ไม่สู้ไปซะงั้นลุงพลของเรา  ไม่เป็นไรยังมีโอกาศอีกครั้งหน้าอย่าพลาดอีกนะลุงพล

I'AUAN

หมอพลอยเกือบไปแล้ว ถ้าลุงพลไม่เย็ดสาวอื่นก่อนก็ไม่รอดหรอกหมอพลอย

kchumpot

น่าสงสารลุงพลจริงๆกำลังจะสนุกกลับไม่เวิร์คเสียนี่แล้วจะทำยังไงยังไงก็เอาใจช่วยพระเอกอยู่นะครับขอให้สำเร็จ

ssaa3112

น่าสงสารลุงพลจัง ง้างนกแล้วแต่กระสุนหมดเสียงั้น

peat

ระดับคุณหมอจะยอมเป็นเมียง่ายๆเหรอ..
ต้องดูว่าจะมีจุดเปลี่ยนตรงไหน..ที่ทำให้คุณหมอยอม..
แต่นั่นแหละ..คราวหน้าอย่าลืมพกยามาล่ะ..คนอ่านนี่เซ็งเลย

mighty

ลุงแกก้รีบแก้ปัญหาหรือจะสร้างปัญหากันแน่นะแต่ต้องยอมรับว่าใจสู้ไม่ถอยเลยเวลาเจอสาวสวยๆน่ะแล้วคราวนี้จะปลุกเจ้าน้องชายมาร่วมรบได้ยังงัยกันหล่ะ...

Peera canalitartis

ว่าวๆๆ ว้าวววว ลุงพล มายไอดอลกันเลยทีเดียว รอบนี้อดเสียว รอบหน้าเหนี่ยวแล้วต้องยิงให้ได้น้าาาา

popeye077

หมอพลอยจะทำอย่างไรต่อไป ลุงพลจะกลับมาแข็งดังเดิมมั๊ยและได้กับหมอพลอยจริงๆมั๊ยรอติดตามครับ

××Mon××

ยังต้องลุ้นต่อไป ว่าจะได้หมอพลอยวิธีใหน เรานี่โรคจิตน้อ ตัวเอกทำผิดศีลธรรม แต่มานั่งอ่านลุ้นให้มันทำ 55555

สมปอง บุญ

เมื่อไหรจะได้เห็นหมดพลอยเป็นเมียลุงพลสักที ลุ้นกันตัวโก่งเลย

attawit2524

พลาดๆไปเตรียมตัวมาใหม่นะลุง ผมว่าชาติก่อนไอ้บิ๊กคงมีกรรมกับลุงเลยโดนทั้งพี่ทั้งแฟน

Man_On_The_Moon

หมอพลอยนี่ผมลุ้นมานานแล้วครับ อยากให้ลุงจัดคาแว่นสักที

thana7

โอ้โห! นี่คือสุดยอดของความเสี่ยงคุกของลุงพลจริงๆ กล้ามากเลย

Thekopoz