ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

Poowanart Koedmanee

ใช้งานเกินสังขารจะรับ555 เอาใจช่วยตาพลกันต่อไป เล่นกับระดับหมอนี่เนาะ  สู้ๆครับลุงสายดาร์ค

tidnub

อ้าวลุง  มาตามรอลุ้นลุงนะครับ
ขอหมอพลอยซักรอบนะลุงนะ

papang01

ลุงพลเปลี่ยนไปเยอะเลย แล้วหมอพลอยจะตกหลุมลุงอีกคนมั้ยนะ ลุ้นๆ เป็นกําลังใจให้จ้า

supattar ppl

ลุงนะลุง ไม่น่ามาตกม้าตายเลย กำลังเข้าได้เข้าเข็น

tulatula

rung20057

เดาไม่ออกเสือเฒ่าถึงจัดหมอพลอยได้ไม่เต็มร้อย ลุ้นๆ

mongk

iamham

ให้ลุงป่วยบ่อยๆ เลยครับ เอาทางดีบ้าง เด๋วสาวๆจะใจอ่อนเอง

khokkhan

::DookDig::รอลุ้นลุงพลตั้งนาน ไม่คิดว่าจะหักมุม
เสียดายแทนลุงพลจริงๆ
ขอบคุณครับ

art18623

nutran179

สาวโดนปิดปากอีกรายแต่เรื่องความลับไม่ลับซะแล้ว

darkdd1999

xxxboyz

silenceghost

kai1957ac

ถึงตาคุณหมอพลอยแล้วหรือ เจอไม้แข็งแบบนี้คุณหมอจะคิดอย่างไรนะ