ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

Ya Yee

หมอพลอยต้องเจอหัวรบนิวเคลียรของลุงพลเพื่อปิดปาก

toatem10

บางทีตาลุงก้อร้ายไปนะ น่าจะโดนอัดหนักๆแล้วให้หมอพลอยรักษาให้
::Angry::

SNGOT

อิจฉาลุงจริงๆขอให้กรรมตามสนองหัวใจวายตายคาอกทีเต๊อะ

gfthebc

น่า​สงสาร​หมอ​พลอย​จริงๆ​ครับ​ ลุง​พล​ก็​ช่าง​มี​ของ​ที่​พร้อม​เอา​เปรียบ​สาว​ๆ​ซะ​ด้วย​ อีก​อย่าง​หมอ​พลอย​ก็​คง​ไม่​คาด​คิด​ว่า​ลุง​พล​จะ​มา​ปิด​ปาก​เรื่อง​ที่​หมอ​พลอย​สงสัย​

sthanya

น่าสงสารคุณหมอดันรู้ความลับมากไปหน่อย ถ้ากรรู้ว่าหมอโดน..จะยังรักอยู่รึเปล่า

bakka

mahasak

Thank you

•====================================•
9/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 9/12/2560 ~ 9/6/2561 }

•===============================================•

Zomchai Kimwongkul

ยอมรับโชคชะตาเถอะหมอพลอย แล้วหมอจะติดใจ  ลุงพลแข็งแรงไว้นะ

wawer nakorn

หมอพลอยจะยอมเป็นเมียอีกคนหรือว่าหนีไปแต่งกับคนอื่น

pinmonkey

เกมส์นี้โหดกับคุณหมอคนสวยจริงๆ เลย แต่อยากให้ได้กับลุงละนะ ขอบคุณมากครับ

zaaar65

Monchai-S

ตื่นเต้นครับ  หมอพลอยจะเสร็จลุงแล้ว โชคดีอะไรอย่างนี้นะลุง

kisaruza