ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบเอ็ด

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 27, 2017, 02:04:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบสาวๆคนไหนของแบงค์?

รัน
60 (42.6%)
เหมย
46 (32.6%)
สา
35 (24.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 02, 2017, 02:04:55 ก่อนเที่ยง

1678405

ระหว่างสากับเหมยนี่ต้องขอบคุณนางแพรวทองนะ ช่วยเติมเต็มตลอด แต่เมื่อไหร่จะเติมเต็มให้สาด้วยแท่งของแบงค์จริงๆซักที

sp502

ใครละที่มาแอบดูสากับเหมย แล้วอย่างนี้ 2 สาวจะโดนมือที่ 3 มาแย่งหรือเปล่าเนี่ย นายแบงค์กลับมาด่วน

Tripple M

สงสัยมีใครแอบอยู่บนห้อง เหมยกะสาเสร็จอีกแน่ๆ

mpvictoryman

ตอนใหม่มาแล้ววว

ครบรสมากๆเลยฮะ มีทั้งแนว ชญ ญญ

ยิ่งอ่านยิ่งไม่อยากให้จบเลย

เป็นกำลังใจให้กับงานเขียนนะครับ
-------------------------------------------------------------------------------------------------------

ชอบฉากที่เงี่ยนกันเพราะนางแพรวทองมากเลย แต่ดูเหมือนนางแพรวทองจะกลับใจได้บ้างนิดๆ 55555 อยากให้ออกมาในแบบที่แบงค์กับ3 สาว สลับร่างเล่นเสียวกันมั่วๆซะจริงๆ

err

สากับเหมยจะลืมแบงค์รึเปล่านี่ อิจฉาแบงค์จริงๆ

ka55anova

อันที่จริงชอบทุกคนเลยครับ แต่ถ้าให้เลือกต้องเลือกคนที่รู้จกกันมานานมากแบบรู้ใจกันหมดแบบรันครับ

testman

อยากให้แบงค์ไปเจอสองสาวตอนนี้จริง ๆ จะได้รวมกันเป็นสาวสามชายหนึ่งซะที อยู่ ๆ ก็มีฮาเร็มมารอ น่าอิจฉา

noomxxx

มีคนแอบดู เอาสิ ใครกันนะ แล้วทนไหวไม่ออกมาแจมด้วยได้ไงเนี่ย

JabaWoCK

อาจารย์คงจะปราบนางแพรวทองยังไงนะเล่นแยก 3 ร่างเลย

Thor

ชอบความร้อนแรงของเหมยชอบความเซ็กซี่ของสาแต่ผมชอบความเร้าใจของรันมากกว่า ::HoHo::

leo_attack

อ่าว ยังไม่รู้สิครับว่าใครชนะ ตัดบทไปซะแล้ว

gaingane

เอาจริงนะครับ เลือกไม่ถูกเลยระหว่างสากับเหมยเนี่ย

ghh uij

อยากให้แบงค์สลับร่างกับสาอีกแล้วโดนผู้ร้ายจัดหนักจังว่าแต่ใครแอบดูเหมยกับสานี้

choko13

ชอบทั้งรันทั้งสาเลยครับ
อยากให้แบงค์หลอกสาว่าเป็นรันที่อยู่ในร่างแบงค์แล้วไปจัดการกับสาจังเลยครับ
ขอบคุณครับ

jachal

เหมยกับสามาเล่นกันแล้วโดนใครแอบดูกันน๊า ::Hmmm::