ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบเอ็ด

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 27, 2017, 02:04:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบสาวๆคนไหนของแบงค์?

รัน
60 (42.6%)
เหมย
46 (32.6%)
สา
35 (24.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 02, 2017, 02:04:55 ก่อนเที่ยง

sweetlove1234

อ้าว มีคนแอบดูแบบนี้   จะรอดไหม
เหมย สา

somza1234

อ่านตอนนี้ทำให้นึกถึงตอนที่แบ้งสลับร่างเป็นสาแล้วเล่นเสียวกับเหมยเลย
อยากให้แบ้งค์ได้สลับเป็นเหมยบ้างจังครับจะได้ครบๆทุกคน

kul1

aty13

โหวตรันครับ แต่ชอบรันในร่างแบงค์มากกว่า

pongsap

ใครแอบดูสากับเหมยเริงรักกัน  รันเริ่มเปลี่ยนจากทอมเป็นหญิงแล้วน่าติดตาม

kopXIIII

แหม่ นางแพรวทองอยากลองอะไรใหม่ๆบ้างสินะ
แล้วงานนี้นางแพรวทองจะติดใจไหมเนี่ย?

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ชอบรันมากครับอยากให้เป็นหญิงเต็มตัว

nothinghill

แต่งได้เสียวมากอ่ะ  ถามข้อมูลจากแฟนหรือ เคยสลับร่างเองเนี่ย
เอ๊ะ หรือเป็นสาวปลอมตัวมา  ::Sweat::

TGCreater

ให้แบงค์คู่กับรันแล้วสาคู่กับเหมยไปเลย

wiseman

มีใครแอบดูเหมยกับสาด้วย จะมีสวมรอยหรือเปล่าเอ่ย

Zoso

ใครแอบดูอยู่กันหว่าา

รึจะเป็น หมอผี ที่ ยัย(ลืมชื่อ)ที่ซ่อนอยุ่ในร่างเหมย เรียกมา

yumer

ใครจะไปช่วยสองสาว เช็กจัดนะ ครับน่าสงสารจัง

คนนอก

ตาแดงจะเปิดเกมยังไงเนี่ย หายไปนานละ ส่วนแพรวทองนี่มีแววย้ายข้างแฮะ

NijaX

เนื้อเรื่องดำเนินมาน่าติดตามมากขึ้นเรื่อยๆ ดีครับ
รอลุ้นให้ผู้เขียนจัดเต็มให้สาวสาสักทีนะครับ (ขวัญใจผมเลย)  ::GiveMe::

knight18

สงสัยเหมยกะสาโรมรันพันตูยันสว่างแน่ๆเลย ส่วนพี่แบงค์กะน้องรันจะมีต่อก๊อกสองอีกหรือเปล่า ขอไปอ่านก่อนนะครับ
ขอบคุณครับ