ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kousuke] A Nun’s Masturbation Confessions "แม่ชีร้อนรัก" [แปลไทย by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, พฤศจิกายน 30, 2017, 11:05:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Misaki★

อ้างจาก: Nabisca Sathu เมื่อ ธันวาคม 02, 2017, 03:08:46 ก่อนเที่ยง
::HeyHey:: ถามนอกเรื่องหน่อยครับ การ์ตูนในรูปอวาตาร์ของคนแปล ชื่อเรื่องอะไรครับ ลายเส้นสวยดี อิอิ ผู้หญิงแปลการ์ตูนโป๊ แถมแปลดีอีก ขนาดท่านฮิปยังชม เจ๋งจริงๆครับ ::Fighto::

5555 ขอบคุณค่ะ! ปกติอ่านโดจินอยู่แล้วค่ะ แล้วอยากฝึกสกิลแปลด้วยก็เลยมาเริ่มแปล
::Ahoo::
อวตาร์จำไม่ได้แล้วเหมือนกันว่ามาจากเรื่องอะไร งื้อออ ขอโทษน้าา
::Me?::

somsomsss12345

BlackHazard

อ้างจาก: Misaki★ เมื่อ ธันวาคม 02, 2017, 02:31:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nabisca Sathu เมื่อ ธันวาคม 02, 2017, 03:08:46 ก่อนเที่ยง
::HeyHey:: ถามนอกเรื่องหน่อยครับ การ์ตูนในรูปอวาตาร์ของคนแปล ชื่อเรื่องอะไรครับ ลายเส้นสวยดี อิอิ ผู้หญิงแปลการ์ตูนโป๊ แถมแปลดีอีก ขนาดท่านฮิปยังชม เจ๋งจริงๆครับ ::Fighto::

5555 ขอบคุณค่ะ! ปกติอ่านโดจินอยู่แล้วค่ะ แล้วอยากฝึกสกิลแปลด้วยก็เลยมาเริ่มแปล
::Ahoo::
อวตาร์จำไม่ได้แล้วเหมือนกันว่ามาจากเรื่องอะไร งื้อออ ขอโทษน้าา
::Me?::

น่าจะจากprincess lover ตอนova นะครับ...
แปลได้สนุกดีครับ ดูแล้วน่าจะมีตอนต่อไปแหงมๆ

Eromanga

dikky

freelance

xsoulkung123

มีแบบนี้ต้องเข้าโบสถ์บ่อยๆละ
แถมปรึกษาแบบเสียวๆได้ด้วย
::WowWow::

impos007

ขอเปลี่ยนไปนับถือคริสต์ละกัน จะเข้าโบสถ์ทุกวันเบย อิอิ

pitchaya ketsa

virus747

อ่านเสร็จเหมือนมีภาคต่อ แม่ชีคงต้องล่าหนุ่มๆ อีกเยอะ

tiwlytwin2

อยากให้มีตอนต่อไปจังเนื้อเรื่องน่าสนใจดีเหะ

syndromz

jw4321