ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 06:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามหน่อย ระหว่าง 'ลุงพล' กับ 'ไอ้บิ๊ก' อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าใคร 'เลว' ที่สุดครับ

ลุงชุมพลแน่นอน
167 (60.3%)
ไอ้บิ๊กแน่นอน
110 (39.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 277

sniperteam

บิ๊กเอ้ยบิ๊ก งานจะเข้าอีกแล้ว เพื่อนพาซวยแบบนี้ลุงพลจะเป็นไงบ้างเนี่ย แล้วพิมมี่จะหลุดพ้นขุมนรกจากเจ้าบิ๊กสักทีไหมเนี่ย ขอบคุณครับ

Peera canalitartis

ลุงพล เจอคู่ปรับแร้ววว หมอพลอยสไตร์คแบ๊ก (รึป่าววว ???) อ่อลืมๆ หลบตีนให้พ้นนะลุงนะ มันมารอหน้าห้องแล้ว

thep59

เกิดศึกชิงนาง(น้องพิมมี่)แล้ว บิ๊กมาแล้ว ลุงพลเจอคู่ปรับแล้ว ได้ลุ้นละว่าจะจบยังไง ใครจะได้น้องพิมมี่

midnightblusie

ลุงพล โดนตีน หรือ ปืน ดีครับ
ให้เลือกได้ไหมท่านผู้แต่ง ให้ลุงพลโดนเตะผ่าหมาก แล้วกลับมาปึ๋งปั๋งเหมือนเดิม

attawit2524

ดูท่าเจ้าบิ๊กนี่แหล่ะที่จะช่วยให้หมอพลอยเข้าฮาเล็มลุงยามได้ ::Grimace::

sarojs2514

::Glad::เกิดศึกชิงนาง(น้องพิมมี่)แล้ว บิ๊กมาแล้ว ลุงพลเจอคู่ปรับแล้ว ได้ลุ้นละว่าจะจบยังไง ใครจะได้น้องพิมมี่ สุดยอดครับ เรื่องราวมีให้ลุ้นทุกมุมจริงๆ

babbom

หมอพลอยฉลาดมากครับ ที่บันทึกบทสนทนาการข่มขู่ ของลุงพลไว้ แต่ผมว่าต้องมีเรื่องพลิกล็อคอีกแน่ๆ ครับ ส่วนเจ้าบิ๊กนี่ เป็นคนนิสัยอารมณ์ร้อนไม่เปลี่ยนเลยจริงๆ

gritkin

สำหรับผมการฆ่าคนมันเลวสุดๆกว่าแล้วอ่าครับ 555 อาจจะไม่ค่อยน่าพอใจ

tantawanjames

สบายแล้วลุงพลจะได้ไปเฝ้ายมพบาลแล้วหรือ จะเอาตัวรอดกันยังไงล่ะทีนี้

jjhj1988

หมอพลอยจะตลบหลังไอ้ลุงยังไง
แล้วพิมมี่จะรอดมั้ย
ตอนนี้จบแบบล้นสุดๆเลยคับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ แฟนเก่ากับแฟนใหม่มาเจอกันแล้วจะเป็นอย่างไรล่ะทีนี้ ไม่รู้จะเชียร์ใคร เอาใจช่วยหมอพลอยดีกว่าขอให้รอดจากลุงพลนะ

tetete

ลาก่อนนะลุง คราวนี้ไม่รอดแน่ๆ หมอพลอยจะได้รอดจากลุงด้วย ดีจริงๆ

wapwap

เอาแล้วลุง เจอแรงหึงเด็กหนุ่มจะรอดรึเปล่าเนี่ย
อ่านแล้วลุ้นเหลือเกิน ขอบคุณนะครับ ::Yes!::

zebrazaa