ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 06:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามหน่อย ระหว่าง 'ลุงพล' กับ 'ไอ้บิ๊ก' อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าใคร 'เลว' ที่สุดครับ

ลุงชุมพลแน่นอน
167 (60.3%)
ไอ้บิ๊กแน่นอน
110 (39.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 277

dikky

deamondear

% ความเลวลุงอาจจะมากกว่า แต่ตอนนี้มั่นใจว่า บิ๊กแมร่งเลวกว่าเพราะไร้สติ555

097898117

บางทีลุงก็ฉลาดบางทีลุงแม่งก็โง่ ตกลงจะได้ติดคุกรึตายก่อนเนี้ย

swss2511

รอดยากแล้วลุงพลช่วงนี้ดวงตกเหลือเกินไม่ได้ดั่งใจสักอย่าง

asiakook

กุญแจสู่หมอพลอย ถือปืนมาหาถึงที่ละ มนุษย์ลุงจัดซะ มีแรงแล้วนี่ซัดนมไปหลายกล่อง อิอิ ขอบคุณครับ

อดุลย์ งาม

อ่านกลางๆเรื่องลุ้นหมอพลอย มาตอนท้ายได้ลุ้นเสือพลอีก ได้ลุ้นทุกช็อต

iamham

เย้ๆ หมอพลอยรอด คราวนี้มารอเชียร์ให้ลุงโดนครับ

mongk

นับว่าลุงพลยังโชคดี ที่ของยังไม่มีแรง ไม่งั้นคงโดนน้องพิมมี่ขึ้นขี่จนแรงหมดอย่างแน่นอน
ว่าแต่ไอ้บิ๊กมาถึงห้องแล้ว ลุงพลจะแก้ไขเหตุการณ์แบบไหนนะ

gfthebc

ใน​บรรดา​สาว​ๆ​ ผม​ชอบ​น้อง​พิมมี่​ที่​สุด​เลย​ครับ​ ดู​จริง​ใจ​ ให้​เกิน​ร้อย​ ไม่​ได้​หวัง​เงิน​อะไรทั้ง​ๆ​ที่​ ตอน​แรก​จะ​เป็น​เพราะ​เรื่อง​เงิน​ ขอ​ให้​น้อง​พิ​ม​มี่​อย่า​เจอ​เรื่อง​ร้าย​ๆ​เลย​นะ​ครับ​

ppeak

เอาแล้วลุงพล จะหนีรอดลูกปืนกับตีนบิ๊กมั้ย ยังไม่ได้จัดหมอพลอยเลยน่าจะน่วมก่อนแน่ๆ

lunla

แหม หมั่นไส้ตาพล อยากเชียร์ให้ถูกยิงตายจริงๆ แต่มันคงจะเร็วเกินไป ขอตอนจบแบบต้องโดนชดใช้กรรมให้สาสมนะครับ  โทษฐานเหมาสาวซิงๆไปหมดเลย

bigomnoi

ผมว่าลุงพลช่วงแรกๆไม่ถึงขั้นเลวมากนะครับ
แต่กรณีหมอพลอยลุงพลแกล้ำเส้นคำว่าคนดีไปเยอะมาก
ถ่ายคลิปแบล็คเมล์นี่มันตัวร้ายชัดๆ
ส่วนไอ้บิ๊กนั้นเลวมาทั้งเรื่องจริงๆ

โหวตบิ๊กครับ ข้อมูลถึงตอนนี้

akine

procha

อนาคตเจ้าบิ๊ก หมดหวังแร้ว ทุกอย่างอยู่ในกำมือ ลุงพลหมดแย้วว หมอพลอยเธอ เสร็จแน่ๆ ลุงพลได้ข้ออ้างมาบีบให้เป็นสุดที่รัก เร็วขึ้นแย้วว ::Fighto::