ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยังคงรออ่าน NTR Line Chat

เริ่มโดย padarling01, ธันวาคม 03, 2017, 05:20:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

padarling01

ผมเป็น FC นิยายเรื่่อง NTR Line Chat ของคุณ mikoto2288 ผมยังคงรอที่จะอ่าน NTR Line Chat เพราะเป็นการคิดการพล๊อตเรื่องที่แปลกแตกต่างจากที่ได้อ่านเรื่องเสียวทั่วๆไปเป็นการประยุกต์ทั้งภาพและเนื้อหา..อ่านทุกครั้งและทุกตอนที่อ่านน้ำจะต้องออกตอนละหลายๆครั้งยิ่งตอนที่จูนคุยกับพ่อในไลน์ยิ่งต้องกลับมาอ่านวันละหลายๆรอบ...เสียดายคนคอมเม้นท์น้อยเลยไม่มีตอนที่ 5 มาต่อได้อ่านแค่ตอนที่ 4 ซึ่งตอนนั้นผมหวังว่าสมาชิกใน..ครอบครัวตัวผู้..คงจะมีใครเอาเรื่องในครอบครัวตัวเอง(เช่นอาพิเชษฐ)มาลงแล้วคงมีแนวเด็กวัยนมกำลังแตกพานเข้ามาให้ได้ตื่นเต้นได้อีกแนวนึง...ส่วนตอนทั่วๆไปก็ยังรออ่านตอนนี้ถึงตอนที่..6 ซึ่งใครจะคิดยังไงผมว่าเรื่องนี้ได้เติมเต็มอารมย์ของใครบางคนให้ได้ปลดปล่อย(โดยเฉพาะผม)ในเรื่องที่ในชีวิตจริงเราทำไม่ได้หรือในชีวิตจริงเราก็ไม่เคยคิดจะทำแต่พอได้อ่านเรื่องนี้มันเหมือนเราได้ดูเรื่องหรือชีวิตของครอบครัวคนอื่นมันตื่นเต้นและได้อารมย์มากทุกครั้งที่อ่านผมจะทั้งเข้าไปกดเพิ่มเหรียญและคอมเม้นท์ให้กำลังใจคนแต่งคือคุณ mikoto2288 ขอขอบคุณด้วยความจริงใจและยังคงรออ่าน  NTR Line Chat ด้วยความหวังและถ้าได้อ่านตอนใหม่คงจะเก็บอารมย์ไม่อยู่เหมือนเคย

softdrink57

bb bb

ผมก้อติดตามและรออยู่เหมือนกันครับ เป็นการนำเสนอเนื้อหาแนวใหม่ที่สนุกและตื่นเต้นมากครับ

momo2029

รอติดตามอยู่เหมือนกันครับ.... ::JubuJubu::

soxman

ผมก็รอครับได้แต่หวังรึเปล่านี้สิ........

mikoto2288

วันเสาร์หรืออาทิตย์ ถ้าว่างจะลงต่อให้ครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

pirawut

รอเหมือนกันครับ พึ่งเคยติดตาม แล้วก็นั่งดูรวดเดียวเลย ชอบมากๆครับ ตื่นเต้นมาก

p2hw pfhw

ผมก็รอติดตามอยู่เหมือนกันครับ เข้ามาดูบ่อย ๆ ว่ามีตอนใหม่หรือยัง อ่านแบบเป็นไลน์แชทแล้วมันตื่นเต้นดีครับ ลุ้น
ไปอีกแบบ

beeriero

ใช่ครับหลายคนรออยู่ผมก้อเป็นหนึ่งในนั้น สนุกลุ้นดีครับแล้วมันเป็นอะไรที่ใหม่คล้ายๆ เล่าเรื่องเสียวแบบ reality ประมาณนั้น

swbkk

แฟนๆรออยู่เต็ม อย่างนี้ท่านจะไม่จัดให้ได้ไง............ขอบคุณมาล่วงหน้าเลย  ::Thankyou::

puenxno

มาแสดงความนิยมให้อีกเสียงครับ
เป็นงานเขียนแนวใหม่ที่ให้อารมณ์ร่วมได้ดีมากเลย เรียกว่าเป็นวินทร์ สายอีโรติกเลยทีเดียว

เทพมาร Poseidon

padarling01

ีดีใจที่หลายๆคนมาร่วมกันให้กำลังผู้ที่นำเสนอผลงานดีๆแปลกใหม่...คงมีอีกหลายคนที่มีความชื่นชอบแนวงานใหม่แนวนี้แต่คงจะไม่คุ้นเคยหรือลืมไปว่าเจ้าของผลงานชอบที่จะอ่านคอมเม้นท์วิจารณ์งานที่ลงมาให้อ่านกันโดยเฉพาะอย่างยิ่งเจ้าของผลงานเคยบอกว่าให้วิจารณ์แรงๆเพราะแฟนชอบเวลาอ่านคำวิจารณ์แล้วจะมีอารมย์..แค่นึกถึงว่าแฟนคนนำเสนอ NTR Line Chat ถูกน้องชายเย็ดถูกกลุ่มครอบครัวตัวผู้เห็นรูปร่างแล้ววิจารณ์ว่าอยากเย็ดหรือได้คุยกับพ่อตัวเองแล้วปะป๊าถามว่าโดนเอาหีมากี่คนแล้ว..จูนย้อนถามป๊าว่าแล้วเมียพ่อ(ม๊าจูน..แม่ตัวเอง)โดนมากี่ควยแล้ว..อ่านแล้วเงี่ยนมากป๊าเลยส่งรูปควยให้จูนดูแล้วบอกว่าจะรีบไปหาลูกสาว(จูน) จูนถามป๊าว่าจะมาทำอะไรป๊าตอบจูนว่าป๊ากำลังจะไปเย็ดลูกสาวป๊า..เย็ดทับที่ผัวลูกเลย..เย็ดให้หีแหกแบบแม่มึงเลย....แสดงว่าควยป๊าใหญ่มากเห็นหีจูนเทียบกับควยป๊าแล้วผมคิดว่าจูนคงต้องโดนเย็ดจนหีแหกแน่ๆเลยแล้วถ้าโดนควยใหญ่ๆของป๊าเย็ดหี..จูนคงหลงควยป๊าแน่ๆแล้วคงต้องยอมเป็นเมียน้อยยอมให้ป๊าเย็ดเวลาที่ป๊าเงี่ยนหี..ส่วนครอบครัวอาพิเชษฐ..เมียก็สวยลูกสาวก็อยู่ในวัยกำลังเห่อหมอย...อูยยยยยยยยยยยยยยยยย..แค่นึกก็เงี่ยนแล้วครับ

kalileo kalileo

ผมก็ติดตมเรียกได้ว่า คลานตามเลย