ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.6 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 05, 2017, 10:24:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshitoki

ขอบคุณครับ รักร้อนรุ่มคาชุดเมดแปลกดี
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

liverpudlian

เดาไม่ถูกเลยเนื้อเรื่องต่อไปจะเป็นยังไง

aholic

strikef.

ขอบคุณครับ เรกะสายโหดนี่นา มีสั่งห้ามแตกจนกว่าจะสั่งด้วย คำสั่งยากนะเนี่ย ยิ่งเฉพาะกับเรกะด้วยแล้วยิ่งเป็นคำสั่งที่ยากเข้าไปใหญ่เลย 555

Gunitle

กลับกันซะแล้วทีนี้ 555 ขอบคุณมากครับผมม

Reggal

ถ้าไม่เคยอ่านตอนอื่นมาก่อนก็คงนึกว่าเป็นแนวสาวดุ้นซะแล้ว  ::HoHo::

bigboy001

::Thinking::  โหวผ่านไป 20 ปี ป่านนี้ สาวที่โดนเอาจะกลายเป็นใครกันน่ะ...

hoiihoii

::Glad:: ::Glad::

แอบงงตอนจบนิดหน่อยนะ ภาพถ่ายเหมือน 20 ปีก่อน
หรือว่าอาจจะมีหักมุม(ข้ามเวลา 555)
ขอบคุณมากคับ

BDragonWar

หือใกล้จะรู้แล้วสินะว่าเมดคนนี้เแ็นใคร
BDragonWar

darkdd1999

Crypt

kugars

::Bloody::ทำให้กระปมต้องย้อนไปอ่านตอนก่อนหน้าอย่างด่วนที่สุดเลยละคับ ว่าแต่หน้าตาหน้ารักเหมือน เด็กผญ.สุดๆเลย

Paul Chan

eka1325

เรย์กะสาวนักล่าตัวจริง อยากเป็นเหยือให้เธอจัดการจริงๆ ชอบมากสนุกครับ