ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 5

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 05, 2017, 01:37:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

พอหนึ่งเข้าน้ำผมก็โดนขึ้นเตียงแนนทันที แนนบ่นไม่เอาแล้วเก็บแรงไว้เย็ดหนึ่งบ้าง ผมบอกแรงมีอีกเหลือเฟืออีกคนละ3ทีก็ไหว แล้วผมก็ดึงผ้าห่มออกแล้วก้มเลียหีแนนทันที แนนร้องอุ้ยๆ เลียอีกแล้วเหรอ หีแนนมันน่าเลียขนาดนั้นเลยรึไง ผมตอบใ่ชแล้วละ หีขาวอูม รูหีแดงสุดๆเลย ผัวไม่ค่อยได้ใช้งานเหรอ แนนบอกอืมๆ อยากเลียก็ตามใจ ผมยิ้มบอกงั้นให้เลียบ่อยๆได้ป่าวละ แนนก้มมามองผมที่กำลังดูดเลียหีตัวเองอยู่แล้วบอกว่าอยู่ที่โอกาสละ ถ้ามีก็จะให้ ผมเลยรีบดูดกินหีแนนต่อ พักนึงหนึ่งก็ออกมาจากห้องน้ำ เห็นผมเลียหีแนนอยู่ ก็เปรยๆว่าผมเลียหีโคตรเก่งเลย ถ้าโดนบ้างคงเสียวน่าดู แนนบอกมึงไปนอนแหกหีรอได้เลย แล้วบอกให้ผมไปเลียหีหนึ่งได้แล้ว ผมลุกลงจากเตียงมายืนควยตั้งเด่หน้าหนึ่ง แล้วดึงแนนลงมาด้วยแนนก้งงๆ ว่าผมดึงลงมาทำไม ผมเลยบอกแนนดูดควยโชว์ให้หนึ่งดูหน่อย แล้วกดไหล่ในแนนนั่งลงไป แนนก็นั่งมองควยผมที่ชี้หน้าอยู่ แล้วก็หันไปมองหนึ่ง ก่อนจะแลปลิ้นออกมาแตะๆแล้วเลียที่ปลายควยผม หนึ่งเองก็ตั้งใจมองแนนน่าดู ก่อนจะบอกแนนว่า มึงนี่เชี่ยวมากเลยนะอีแนน เมื่อก่อนที่กูเห็นมึงโดนเย็ด กูไม่เห็นมึงทำกับใครแบบนี้เลย แนนไม่ตอบแล้วเลียต่อ ก่อนจะอ้าปากอมหัวควยผมเข้าปากไปแล้วก็ค่อยๆเริ่มดูดหัวควยผมจนแก้มตอบ ก่อนจะกดลึกเข้าไปในคอ ผมเห็นแนนพยายามจะอมให้หมดทั้งอัน แต่มันก็ยังเหลืออีกประมาณนิ้วกว่าๆ พอแนนถอนปากออกมาน้ำลายถึงกับยืดตาม แล้วบอกหนึ่งว่าไม่ไหววะ ควยพี่เค้ายาวเกินกลืนยังไงก็ไม่หมด หนึ่งที่นั่งมองตาค้างอยู่บอกไม่ใช่ว่าควยพี่เค้ายาวอย่างเดียวหรอก กูว่าควยพี่เค้าใหญ่ด้วย แล้วแนนก็ดึงหนึ่งลงมาจากเตียงให้มาลองดูดควยผมดู หนึ่งก็นั่งมองแนนเอามือสาวควยผม ปากก็ดูดหัวควยผมอยู่ ก่อนจะถามแนนว่ามันจะดีเหรอวะ แนนถอนปากออกดังบ้วบ บอกมึงจะมาเรื่องมาก เงี่ยนจนน้ำหีหยดติ่งขนาดนี้ แล้วแนนก็กดหัวหนึ่งมาชนควยผม ก่อนจะจับควยผมยัดเข้าปากหนึ่งไป หนึ่งเองก็เงยมามองหน้าผมแปปนึง ก่อนจะบอกว่าอย่ากดหัวนะ เดี๋ยวจะดูดเอง ผมก็โอเคร พอหนึ่งเริ่มดูดได้สักพักแนนก็กระโดดขึ้นเตียงทำเนียนว่าจะนอน ผมเลยดึงก้นแนนไว้ให้แนนนอนตะแคงหันก้นมาทางผม บอกจะขอแหย่หีเล่นก่อน ผมเอานิ้วชี้กับนิ้วกลางยัดรูหีแนน นิ้วโป้งก็บี้เม็ดแตดไปมา ตาก็คอยมองหน้าหนึ่งที่กำลังตั้งใจดูดควยอยู่ แนนเองก็ส่ายตูดร่อนไปมาตามจังหวะนิ้วผมที่กำลังแยง พอน้ำในรูหีแนนเริ่มเยอะผมก็เริ่มพิเรน เอามืออีกข้างมาลูบหน้าหนึ่ง ก่อนจะเอานิ้วออกจากหีแนนมีน้ำหีไหลเยิ้มยืดออกมา แล้วก็เอาไปยัดปากหนึ่ง หนึ่งเองก็ดูดนิ้วที่มีน้ำหีแนนไปมองหน้าผมไป ก่อนจะสลับมาดูดควยผมอีก ผมทำแบบนี้อีก2-3ครั้ง ก่อนจะเปลี่ยนจากนิ้วที่แยงหีแนนเป็นควยผมแทน พอยัดได้ผมก็เร่งสาวอยู่พักนึง ก่อนจะชักออกจากหีแนนมายัดปากหนึ่ง หนึ่งเองก็คงเงี่ยนสุดๆ เล่นดูดควยผมที่เพิ่งชักออกจากหีแนนแบบไม่รังเกียจ ผมเห็นนั่งเอามือล้วงหีตัวเองตามไปด้วย แนนเองพอโดนกระแทกก็คราง อ้าๆๆ อ้าๆๆ ตลอด ผมทำอีก4-5รอบก็บอกให้หนึ่งไปนอนที่เตียง ก่อนจะหันไปตั้งใจสาวควยใส่หีแนนอยู่อีกพักจนเริ่มมีเสียงน้ำในรูหีแนนดังแจ๊ะๆ แจ๊ะๆ ออกมา(แนนคงแตกแล้ว) ผมก็เลยชักควยออกแล้วหันไปหาหนึ่ง จับขาทั้ง2ข้างพาดบ่า แล้วบอกให้หนึ่งเอาควยผมยัดหีหนึ่งให้หน่อย หนึ่งก้ทำตามพอหัวควยเริ่มมุดในรูหีแฉะๆได้ผมก็เริ่มสาวควยกระแทกทันที หนึ่งเองก็ทั้งร้องทั้งครางเสียงดังไม่แพ้แนนเหมือนกัน จนบางทีผมเห็นแนนยกหัวขึ้นมาดู พอทำได้สัก5นาทีหนึ่งก็จิกก้นผมคว้าคอดึงไปดูดปากบอกว่าพอแล้ว แตกแล้ว ผมทำท่าจะเร่งให้แตกตาม หนึ่งก็กดก้นผมไว้ แล้วถามผมว่าเราจะไม่ทำความรู้จักกันสักหน่อยเหรอ ผมถามว่าโดนไปขนาดนี้แล้วอะนะ หนึ่งเหมือนอายๆบอกนั่นละ หนึ่งทำให้พี่ขนาดนี้ยังไม่รู้เลยว่าพี่ชื่ออะไร ผมบอกงั้นให้ผมแตกก่อนแล้วกันนะ เดี๋ยวเรานอนคุยกัน หนึ่งก็ปล่อยมือให้ผมเริ่มสาวควยต่อ ผมสาวควยไปมองหน้าหนึ่งไป พอสังเกตุจริงๆหนึ่งเองก็เป็นคนสวยคนนึงหน้าตาคมเนียนเกลี้ยง ปากเล็กๆ แต่อาจจะเพราะแนนสวยกว่าน่าเย็ดกว่า ผมเลยไม่ได้สังเกตุหนึ่งเท่าไหร่ พอเริ่มสาวหนักๆผมก็ถามหนึ่งเสียวมั้ย หนึ่งก็บอกว่าเสียวมาก ผมบอกให้หนึ่งขมิบหีตอดควยผมแรงๆหน่อยใกล้แล้ว หนึ่งเองก็ตั้งใจทำตามเม้นปากขมิบหีตอดตามจังหวะที่ผมกระแทก ตึ้บๆ ตลอด จนผมเริ่มไม่ไหวใกล้จะแตกแล้ว เลยถามหนึ่งว่าเคยกินน้ำควยแบบแนนมั้ย หนึ่งส่ายหน้า ผมก็ยิ้มๆ แล้วจับหนึ่งเปลี่ยนเท่า จับขาพาดบ่าข้างนึงแล้วนั่งยองๆ กดควยเข้ารูหีได้ก็เร่งกระแทกแรงๆเน้นๆ หนึ่งเองก็ทั้งครางทั้งสะบัดหัวไปมาบอกไม่ไหวแล้วทั้งเสียวทั้งจุก ผมเองก็จะแตกแล้วเลยไม่สนใจเร่งกระแทกอีก4-5ทีก่อนจะปล่อยขาหนึ่งลงแล้วชักควยออกจากรูหีไปกดใส่ปากหนึ่ง เอามือกดหัวแล้วกระเด้าใส่ปากอีกจนน้ำควยพุ่งกระฉูดเข้าไปในปาก หนึ่งเองก็คงไม่เคยเจอท่าแบบนี้ก็ทำท่าตกใจแต่หนีไปไหนไม่ได้ ยอมกินน้ำควยผมจนหมดหลอด พอผมชักออกมาหนึ่งรีบวิ่งแก้ผ้าไปคายทิ้งในห้องน้ำ สักพักก็เดินกลับมาที่เตียง ผมเองก็ไม่ไหวแล้วง่วงมากเลยทำท่าจะไปนอนกอดแนน แต่หนึ่งก็ดึงผมไว้บอกว่าไหนสัญญาว่าจะนอนคุยกันก่อน ผมก็เลยต้องนอนกับหนึ่ง เราคุยกันเรื่องทั่วไป ผมถามทำไมทำแบบนี้ละ แฟนรู้จะโกรธเอานะ หนึ่งบอกไม่ได้ชอบเลย เพียงแต่หลังๆแฟนไม่ค่อยสนใจ แอบไปมีกิ้ก แนนก็เลยชวนมาเที่ยวปลดปล่อย แต่ก็ไม่ได้ทำกับใครบ่อยๆ แบบแนน ที่ทำกับผมวันนี้หนึ่งบอกกับแฟนยังไม่เคยทำให้เลยนะ เพิ่งมีผมคนแรก เราคุยกันอีกพักนึงแล้วก็พากันหลับไป...

donki

swss2511

johnywalker

เอากับสาวชอบเที่ยว อย่าลืมใส่ถุงนะครับทุกคน

archi ongtong

devilzoa

สมัยผมเที่ยวก็แบบนี้ ส่วนมากสาวๆหงี่เพราะแฟนไม่ค่อยเย็ดเลยมาเที่ยวหาหนุ่มๆมาเย็ด 555+

Zomchai Kimwongkul

hanabombam

ว้าว ได้แตกปากด้วย แหม่จะฟินกว่านี้ถ้าน้องกลืนลงคอไปเลยอ่ะ

sixdevil7

conx96857

26916

งานนี้ มีสาวหนึ่ง มาร่วมวง อีกคนแล้ว แนน ไม่ว่าง มาเอาหนึ่งได้ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::