ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพ่อมันอ่อน พ่อขอก่อนเลยนะ (3)

เริ่มโดย ฟอดรัก, ธันวาคม 11, 2020, 05:41:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟอดรัก

วันถัดมา

"ตื่นแล้วหรอครับมุ่ย มาๆ พ่อมีอาหารเช้าให้กิน" ผมทักเมื่อเห็นเธอเดินลงมาจากชั้นลอยของบ้าน แหม่ เมื่อคืนเราสองคนหลับดึกกว่าแท้ๆ กลับตื่นก่อนได้ เธอนั่งลงบนโต๊ะกินข้าว ส่วนผมก็แกะโจ๊กออกมาใส่ชาม ตอนหันไปยื่นให้ผมถึงเห็นว่าชุดนอนของเธอมันสั้นเสียจน...สะดุดสายตาเลยอะครับ ไม่ต้องสังเกตุก็เห็น "ซี๊ดดดดด เสียวเลยยย" เธอมองตามสายตาผม แล้วก็รีบปิด / "แง้งงง" / "ไม่เป็นไรๆ ไม่เคยใส่ชุดนี้นอกจากเวลานอนเลยหรอ" / "ค่ะ ปกติตื่นแล้วก็เปลี่ยนชุดอะ มันโป้ ... โป้จริงๆอ่าา" / "โป้จริงๆครับ ฮ่าๆๆ แต่ทำเป็นไม่รู้ตัวได้ไหม ... เหมือนตอนนอนไง เสียวน๊าาา" ผมวางชามลงแล้วลูบขาอ่อนอ้อน เธอก็พยักหน้ายอม เวลาเธอนั่งแบบนี้ ถ้าเธอเผลอแหกขาสักหน่อย โอยยย ก็คือเห็นหีหมดเลยครับ ผมบอกให้เธอลุกไปนั่งกินที่โซฟาดูทีวีสิ มันคงจะเสียวกว่านี้ ฮ่าๆๆ เธอก็ลุกไป ไม่นานจากนั้นรุจก็ตื่นตามลงมา "ตื่นแล้วหรอครับพี่มุ่ย.." รุจสะดุดเข้ากับหมอยของมุ่ยทันที สายตาเขากดต่ำลงจนใครๆก็ต้องผิดสังเกตุอะ แต่พวกเราเตี๊ยมกันมาแล้วไง / "อื้อ รุจไปเอาโจ๊กสิ คุณพ่อซื้อมาไว้อะ" เธอบอก ไอลูกชายผมหันกลับมาตัวเกร็งเลย โอยยย มึงจะอ่อนไปไหนเนี้ยยยย แค่นี้ก็ตกตลึงขนาดนี้แล้ว ผมยื่นโจ๊กอีกชามให้ รุจรับแล้วไปนั่งที่โซฟาด้วย เลือกตัวที่หันข้างให้พี่มุ่ยด้วยนะ สายตาเขาอยู่ไม่สุขเสียแล้ว ผมตามไปนั่งข้างๆมุ่ยเพราะเป็นโซฟาตัวใหญ่ เห็นเลยว่ารุจจ้อง และมองอย่างตื่นตลึงมากเสียจนน่ามั่นไส้ บางมุมมันก็คงดูน่ารักดีสำหรับผู้หญิง แต่สำหรับผมมันน่ามันไส้มากกว่า พี่มุ่ยก็แสดงเก่ง ทำเป็นไม่รู้ตัวไปเรื่อยๆ มิน่าถึงแกล้งหลับให้น้องมันลักหลับได้หลายครั้ง จนถึงตอนหนึ่งมุ่ยเธอตัดสินใจยกขาขึ้นมานั่งขัดสมาธิ "ฮั๊ดเช้ยยยยยยยยยยยยยย" !!!!!!!! ไอรุจถึงกับจาม / "เป็นไรครับรุจ" / "รุจเป็นไร" ผมกับมุ่ยประสานเสียงถาม / "ปะ ป่าวครับ ป่าวๆ" รุจวางชามลงแล้วหยิบทิชชู่มาเช็ดนั่นนี่ พี่มุ่ยยังมองตามน้องสุดไร้เดียงสาคนนี้ จนมันเช็ดเสร็จ / "โอเคไหม" เธอถาม / "โอเค โอเคครับ" รุจมีสีหน้างงไปหมด เขามองหน้าเธอสลับกับ..จิ๋มขาวๆ วูบแรกเหมือนเขาจะเป็นสุภาพบุรุษครับ มองสลับอย่างตั้งใจเหมือนจะส่งสัญญาณ แต่เมื่อพี่มุ่ยที่รู้ตัวอยู่แล้วแกล้งไม่สนใจสัญญาณเตือนนั้น "เป็นไร" เธออีโนเซนต์ถาม รุจจึงส่ายหน้าและทำทีว่าไม่มีอะไรจริงๆ เธอหูแดงหน้าแดงไปหมดแล้วครับ แต่ก็แสร้งทำนิ่ง และหันกลับมาดูทีวี ตอนนี้รุจตั้งใจมองจริงๆจังๆแล้วครับ เขาเอามือกดเป้าที่มีควยแข็งโด่ แล้วมองหน้าสวยๆของพี่มุ่ยสลับกับหีที่อ้าโชว์อยู่ / "เอ้อ รุจ ถามพี่มุ่ยดูสิว่าเมื่อคืนฝันอะไรแปลกๆบ้างไหม" ผมชวนคุย / "ทำไมหรอคะ" / "ลองถามสิ" ผมยิ้มให้ลูกชาย มันก็ยิ้มตอบอายๆ ท่าทางกล้าๆกลัวๆ / "เมื่อคืนพี่นอนสบายป่ะครับ" ไอรุจถาม พอพี่มุ่ยหันมาสบตา มันก็อดไม่ได้ที่จะกดสายตาลงมองหีพี่เขาสลับกัน ทำเอามุ่ยเสียวเลยผมรู้สึกได้ และพอมันพูดออกไป มันก็คงวูบอะไรขึ้นมา สีหน้าของรุจเปลี่ยนเป็นหื่นอย่างมั่นใจ ซึ่งมุ่ยเอามาเล่าให้ฟังทีหลังว่าเธอเสียววูบขึ้นมาเลยที่รุจดูมีความกล้า ทั้งกล้ายิ้มหื่นๆมองเธอ และกล้ามองหน้าสลับหีเธอตรงๆ ฮ่าๆๆ ติดใจล่ะสิหนูมุ่ย... / "ก็ สบายตัวดีนะคะ" / "สบายตัว เพราะมัน วูบๆ แปลกๆ ใช่ไหม" ผมถาม แล้วยิ้มให้ลูกชายอีก คราวนี้มุ่ยเธอเขินจริงๆแล้ว เพราะไม่ทันรู้ว่าผมจะมาไม้ไหม / "ค ค่ะ ก็แบบนั้นแหละ" คำตอบเขินๆจากปากเธอทำเอาลูกชายผมครางซี๊ดดเลย / "อ้อ ไม่มีไร ดีแล้ว พ่อแค่เอาน้ำหอมกลิ่นใหม่ไปฉีดไว้ในห้องพวกเราอะ" ผมโม้ไปเรื่อย พอมุ่ยเห็นว่าผมไม่ได้จะเล่นอะไรพิเลนๆ เธอจึงลดอาการตื่นตัวลง

หลังจากกินมื้อเช้ากันเสร็จ มุ่ยก็อาสาล้างจาน ส่วนผมนั่งอยู่ที่โซฟากับรุจ แล้วคุยเสียงดังไปถึงมุ่ย
"เอ้อ หนูมุ่ย พ่อไม่รู้ว่าพ่อสนิทกับหนูพอรึยัง ... แต่พ่อสนิทกับรุจมากเลยอะ รุจมันเล่าให้พ่อฟังว่าเรายอมให้รุจมันนึกถึงหน้าของเราตอนชักว่าวอะจริงหรอ" / "พ่อ!!!" / "ค๊ะ???" ทั้งมุ่ยทั้งรุจตกใจไปหมด แต่ผมก็ทำนิ่งคุมสถานการณ์ มุ่ยเธอหันจากครัวมามองผมแว๊บนึง แล้วเธอก็เข้าใจ แต่ไอรุจลูกชายผมนี่โกรธเป็นฝืนเป็นไฟ / "ไง พ่อถามเรื่องนี้ได้เปล่า" ผมถามอีก / "ค่ะ ก็.. ถามได้ค่ะ ... ก็ จริงแหละค่ะ" เธอตอบ เสียงใสๆนั้นทำเอารุจเป็นฝ่ายวูบหล่ะทีนี้ ใครจะไปนึกว่ารุ่นพี่นอกจากจะไม่โกรธที่เอาเรื่องนี้ไปเล่า ยังไม่โกรธที่คนอื่นเอามาถามตรงๆอีก ผมเองก็ขนลุกไปหมดแล้ว หายากนะเนี้ยคนที่จะตามเกมเราทันขนาดนี้ / "หรอครับ รู้ป่าวว่าผู้ชายนึกถึงตอนชักว่าว เขานึกว่าได้ทำอะไร" / "..... รู้ค่ะ" เธอตอบ ยิ้มอายมาจากในครัว ส่วนรุจก็อึ้งอย่างเดียวเลย / "มันคืออะไรหล่ะ" ผมถาม / "ก็... คุณพ่ออ่าาา ก็รู้อยู่แล้วไหมคะ" / "ฮ่าๆๆ พ่ออยากรู้ไงว่าเรารู้จริงๆรึป่าว ถึงได้ยอมไอรุจมันเนี้ย" / "ก็... เย็ดไง ใช่ไหมคะ โงยยยยยย ... คุณพ่ออ่าาา ถามไรเนี้ย หนูขนลุกไปหมดแล้วนะคะ" รุจมันอึ้งยิ้มหื่น มองผมด้วยท่าทางนับถือกว่าเดิมเลย หึๆ กูไม่เก่งหรอกเว้ยไอลูกชาย ผู้หญิงมันให้ท่ามึงนานแล้ว แต่มึงมันควาย เฮ้อออ ไม่นึกว่าจะมีวันที่ต้องมาด่าลูกตัวเอง ผมลุกไปนั่งที่โต๊ะกินข้าว ซึ่งอยู่ในครัว ใกล้ๆตรงที่เธอล้างจานอยู่ / "พ่อก็ถาม ... อยากรู้ไง คือผู้ชายเขาเสียวมากเลยนะตอนคิดว่าได้เย็ดหนูอะ แล้วผู้หญิงแบบหนูเสียวไหวเวลาคิดว่าโดนเขาเย็ดอะ" รุจมองตามผม มันยังอึ้งจนน่ามันไส้ มันลุกมายืนฟังคำตอบใกล้ๆ / "ก็เสียวค่ะ" เธอตอบตัวสั่นๆ / "พี่เขาสั่นหมดแล้ว รุจ ไปลูบพุงปลอบพี่เขาหน่อยสิ" ผมแนะ มันก็ยิ้มร่าเลย เข้าไปข้างหลังพี่มุ่ย โอบมือไปจับ มันจับพุงพี่มุ่ยได้โดยไม่ต้องขออนุญาตมานานแล้วไง มือไม้ของเธอสั่นกว่าเดิม จานไม่ได้ล้างแล้วครับ "ไง พี่เขาตัวสั่นไหม" / "สั่นครับ" รุจตอบ มันยืนห่างพี่มุ่ยสักคืบเลยทั้งๆที่โอบไปลูบพุง เพราะควยมันแข็งโด่หน่ะสิครับ มันกลัวควยทิ่มพี่ โอยย ไอลูกบื้อ ผมลุกไปช่วยเธอล้างจานต่อ แล้วหันไปมองเธอที่ยืนนิ่งสั่นให้รุจจับพุงแล้วก็เสียวควยฉิบหาย นี่อยากจับเย็ดอีกรอบแล้วเนี้ย / "หึๆ พุงเราดูนิ่มมากเลยนะ พ่อขอลองจับด้วยได้ไหม" / "คะ?? ...... กะ ก็ได้นะคะ" มาขนาดนี้แล้วครับ ต้องไปให้สุดครับ ผมเลยพาเธอกับรุจกลับไปนั่งที่โซฟา จับเธอนั่งตรงกลาง ผมและรุจขนาบข้าง / "พ่อขอเล่นพุงนะครับบบ" ผมขออ้อนๆ แล้วจับพุงของมุ่ยต่อหน้าลูกชาย เธอวูบร้องครางขึ้นเบาๆในลำคอ รุจยิ้มแป้น ผมถูวนๆที่พุงของเธอ แต่ทุกครั้งที่ถูขึ้น ผมจะค่อยๆถกชุดของเธอขึ้นมาด้วย ทีละนิด ทีละนิด เหมือนเธอจะรู้ตัว หันมามอง ผมยิ้มให้แบบว่า โดนแน่ โอเคไหม เธอก็คราง งื้อออออออ หลับตาปี๋ แล้วหันหลบหน้าไอรุจมาทางผม รุจยังไม่เข้าใจสถานการณ์ จนกระทั่งขนหมอยของเธอโผล่ เพราะชายเสื้อของเธอเลยขึ้นมาที่พุงแล้ว "ฮึ๊ย!! ...พ่อ!!" รุจอุทานแล้วชี้ให้ผมดูอย่างตื่นเต้น ครับ ไอลูกเวร มึงพึ่งเห็นหรออออ ทางนี้เขาเสียวจะแย่แล้ว !!! / "อุ๊ย ขอโทษครับ พ่อเผลอถกเสื้อหนูขึ้นมา" ผมแสร้งพูด เธอแกล้งไม่รู้ไม่เห็นไม่ได้แล้ว / "งื้ออ คุณพ่ออ้าาา" เธอหันมาดูตัวเองแล้วรีบดึงชุดลงปิดจิ๋ม / "ฮ่าๆๆ ไม่ทันแล้ววว พ่อเห็นขนหมอยเราหมดแล้วววว" ผมแซวและเชยคาง เธออายและทำหน้ามุ่ยงอนไปหมด โอยยย ตายๆๆ น่ารักดาเมจแรงจนเกือบตายเลยครับ ฮ่าๆๆๆ "รุจก็เห็นใช่ไหมครับ....ขนหีพี่เขาเมื่อกี้" / "ครับ เห็นครับพ่อ" / "อื้ออออออออย์" / "เสียวใช่ไหมครับมุ่ย ยอมรับกับพ่อมาซ่ะดีๆ" ผมเขย่าพุงของเธอแรงๆจนหน้าอกเธอสั่น หื่มม จุกแข็งตั้งจนขึ้นรูปแล้วครับ ตอนนี้รุจได้แต่นั่งดู มุ่ยพยักหน้ารับในที่สุด แล้วเธอก็เขินผม หันหน้าหนีไปทางรุจแทน ผมลูบพุงเธอต่อ แล้วค่อยๆถกชายเสื้อของเธอขึ้นมาอีกครั้ง เธอเอามือมาจับยื้อขัดขืนนิดหน่อย แต่ผมก็ปัดมือเธอทิ้งไป ผมทำโชว์ให้ลูกชายดูว่ามันต้องเด็ดขาดบ้าง แล้วผมก็ถกเสื้อของมุ่ยขึ้นมาจนได้ แล้วผมก็จับขาอ่อนของเธอแหกออก รุจอยู่ในอาการอึ้ง มุ่ยหันไปทางเขาด้วย เขาก็เลยได้จ้องหน้าพี่มุ่ยใกล้ๆ สลับกับมองหีพี่มุ่ยตรงๆแล้วทีนี้ "โอยยยย โคตรขาวเลยครับบบ พ่อได้เย็ดหีครั้งแรกยังไม่ขาวเท่านี้ สุดยอดดดดด" ผมคราง ทั้งรุจทั้งมุ่ยเสียวไปหมดเลย "เป็นไงลูก ลูกๆทั้งสองคน เสียวไหมครับ" / "เสียวครับ" / "สะ เสี้ยวค่ะ" ทั้งคู่ตอบรับ / "ถ้ามุ่ยเสียวช่วยหันกลับมาหน่อยสิครับ พ่ออยากดูหน้าเราตอนจับหีหนูครั้งแรกอะ" ผมบอกแล้วเชยคางเธอกลับมา "เสียวไหมมม เห็นตัวเองโป้ๆให้ผู้ชายดูแบบนี้" / "สะ เสียวค่ะคุณพ่อ" / "งั้นพ่อดูชัดๆแล้วนะ" ผมม้วนเสื้อเธอให้มันขยุ่ม ถกขึ้นจนเห็นทั่วทั้งพุง เรือนร่างของเธอโป้เปลือยตั้งแต่ส่วนนั้นลงมา ผมเอาหน้าเข้าใกล้เธอ วางมือลงบนพุงขาวๆนุ่มๆของเธอ นิ้วทั้งห้าชี้ลง แล้วผมก็ลูบลงสัมผัสเนินขน จนจบที่แคมหี / "อรื้องงงงงงง์ สะ เสียวค่ะ เสียวมากเลยคะพ่อออออ" / "ซี๊ซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซ พ่อก็เสียวมากเลยยยย ได้จับหีหนูมุ่ยเนี้ยยยยยยยย" ผมครางลั่น ถูมือขั้นๆลงๆ พอเราครางจนพอใจ ผมก็ยิ้มให้ เธอก็หลุดยิ้มตาม โอยยย มีความสุขจังเลย เว้นเสียแต่ว่า ไอลูกชายของผมนั่งนิ่งราวกับเป็นส่วนเกิน เหี้ยยยยยยยยย กูต้องจุดธูปอัญเชิญมึงเลยไหมครับ !!! เป็นกูนะ กระโจนเข้ามาด้วยนานแล้ว เฮ้อออ เอาว่ะ ช่วยก็ช่วย "รุจ อยากจับดูบ้างไหม" / "อยากครับๆ" มันรีบร้องรับ / "งั้นขอพี่มุ่ยดีๆดูสิ แล้วลูบพุงให้พี่เขาเสียวๆก่อนด้วย" ผมสอน / "พี่มุ่ยคราบบ ขอจับหีพี่ได้ไหมคราบบ เดี๋ยวผมทำให้พี่เสียวๆเลย" มันอ้อน / "อื้อ" เธอตอบ แล้วรุจก็เข้ามาลูบพุงพี่มุ่ย มันลูบๆเกาๆ แล้วค่อยๆถูลงไปจับหี "เชี่ยยย ซี๊ซซซซซซซซ" มันจ้องหน้าพี่มุ่ยปานจะกลืนกิน ไม่แปลกหรอก ความสัมพันธ์ทั้งคู่มันซับซ้อนด้วย โดนพี่เขาหักอก แล้วมานึกเงี่ยนๆกับพี่เขา ของจริงเลยไม่กล้า พอได้จริงๆแล้วก็อึ้งๆ ทั้งสะใจ ทั้งชอบ ทั้งเงี่ยนบรรลัย สายตามันบอกหมดเลย ผมหล่ะกลัวแทนมุ่ยจริงๆ "เชี่ยยย เชี่ยยยยย เชี๊ยยยยยย !!!!!!! สุดยอดดดดดด!!!!!!" มันครางดังขึ้น ดังขึ้น จนแทบจะแหกปาก มันคลั่งจริงๆครับ เจ็บใจหนักหล่ะสิท่า มุ่ยเอ๋ย เธอพลาดละ หึๆๆ "หีพี่แม้ง สุดยอดอ่ะะะ โอรยยยย" รุจถูมือไปมาใหญ่เลย / "อร๊อยย เบาๆสิรุจ" / "รุจ เบามือสิครับ ทำให้พี่เขาเสียวๆหน่อย" / "อ้อ หรอครับ ได้ครับๆ" มันลดอาการคลั่งลง เหลือแต่หน้าหื่นๆแล้วถูหีพี่มุ่ยเบาๆ แต่ความคลั่งยังอยู่ในแววตา / "มุ่ยเสียวตั้งแต่โดนรุจแกล้งจับพุงใช่ไหม ถึงยอมให้เขาจับเล่นบ่อยๆ ชอบอ่าดิ๊" / ".... ค่ะ" มุ่ยเหลือบมองไอเด็กน้อยก่อนพยักหน้ารับ ทำเอาเจ้ารุจตื่นตลึงไปใหญ่ / "ฮ๊ะ !! จริงหรอ พี่เสียว.. พี่ชอบมาตลอดเลยหรอ" / "อื้อ" / "เชี่ยยยย แล้วทำไมพี่ไม่เคยบอกผมอ่าาาาา" / "พี่เขาเป็นผู้หญิงนะรุจ เราอะเป็นผู้ชายต้องรู้สิ ต้องดูให้ออก เอาใจเขามาใส่ใจเรา ละเนี้ย ที่ได้ถูหีพี่เขา เราก็เสียวควยแข็งแล้ว หัดทำให้อีกฝ่ายมีความสุขไปด้วยสิครับ พอถึงตอนนั้นนะ รุจจะจัดหนักจัดเต็มยังไง พี่เขายอมรุจหมดเลยยย" ผมพูดแล้วขยิบตาให้ เธอเขินใหญ่ เมื่อคืนโดนผมจัดไปแล้วหน่ะสิ  แล้วผมก็ช่วยเคลียใจให้ทั้งสองฝ่ายด้วย ผมบอกไอรุจว่ามันช้าเองจริงๆ พี่เขาไม่ได้หักหลัง หรือเห็นว่ามันเป็นแค่ตัวสำรอง ถ้าพี่เขาไม่ชอบเขาก็คงไม่ยอมรุจขนาดนี้หรอก ที่วันนี้พ่อชวนเล่นเสียวๆได้เพราะมีรุจอยู่เลยนะ ไม่งั้นพี่มุ่ยคงไม่ยอมขนาดนี้ ที่เขามานอน มายอมใส่ชุดสั้นๆโป้ๆ เขาก็รู้แหละว่ารุจจะแอบมองแอบเห็น แต่เพราะเขาก็ชอบรุจนั่นแหละเลยยอม รุจก็เลิกซ่ะนะที่จะแก้แค้นพี่เขาด้วยการลักจับพุง แอบดูตอนอาบน้ำ หรือลักหลับพี่เขาตอนนอน หรือเก็บภาพพี่เขาไปชักว่าวด้วยความแค้น หรือเอาไปเล่าอวดคนอื่น อ้อ เว้นแต่เรื่องที่จะเย็ดพี่เขาหนักๆให้หน่ำใจ พ่อเห็นด้วยว่าต้องทำ ฮ่าๆๆๆ ดังนั้นก็จงกล้าๆซ่ะไอลูกบื้อ ส่วนมุ่ย...หนูตกเป็นของบ้านนี้ไปละ ใช้คำว่าบ้านนี้เลยนะ เพราะไม่ใช่แค่ของคนใดคนหนึ่ง อะไรยอมได้ก็ยอม อะไรที่พูดตรงๆแล้วมันจะดีกว่าก็พูดเถอะนะ ลูกชายพ่อมันซื่อ ... มึงสองคน ไม่ใช่แค่เพื่อนสนิทกันเลยนะ พวกมึง...เป็นคนรักกัน ตอนนี้อยู่ในฐานะกิ๊กก็แล้วกัน แล้วไม่ต้องไปอิจฉาแฟนพี่มุ่ยเขาเลยนะ พี่มุ่ยเขายังซิง(จนกระทั่งเมื่อคืน) คนที่สนิทที่สุดและได้จับจิ๋มพี่มุ่ยตอนนี้ก็คือรุจนั่นแหละ

ผมอธิบายจบ ในที่สุดไอรุจก็บรรลุธรรม มันอ่อนลงทันที ลูบหี ลูบเนินขน ลูบขาอ่อน จนมาถึงพุงของมุ่ยอย่างนุ่มนวลและเบามือ ร้องคราง มองหน้าถามอาการพี่มุ่ยอย่างเทคแคร์ อารมณ์ผัวคลั่งหีเมีย
"งั้นพ่อปล่อยเราไว้สองคนนะ เดี๋ยวกลับลงมา" ผมขึ้นไปหยิบถุงยาง ดูท่าวันนี้รุจคงจะได้เย็ด พอกลับลงมา ไอรุจก็ถอดเสื้อของพี่มุ่ยออกได้แล้ว ตอนนี้กำลังก้มลงไซร้นมพี่มุ่ยอย่างสนุกสนาน อีกมือก็ถูหีพี่มุ่ยเบาๆอย่างเอาอกเอาใจ เธอครางเบาๆตามอารมณ์ด้วยความชอบใจเลยเชียว / "แบ่งให้พ่อดูนมพี่มุ่นบ้างสิ" ผมลองเข้าไปขอ เจ้ารุจก็ใจดีเงยหน้าออกโชว์อกพี่มุ่ยให้ผมดู "ซีซซซซซซ โดนพ่อจ้องแบบนี้ เสียวไหมครับ" / "เสียวค่ะ" / "งั้นแบ่งพ่อจับบ้างนะ" / "ค่ะ"/ "ซ๊๊ดดดดดด นุ่มมากกกกก โอยยยยยย โคตรนุ่มเน้อรุจ" / "ใช่ครับพ่อ" / "ขอดูดด้วยได้ไหม ... ห่วงไหมรุจ เป็นกิ๊กแล้วอะ" ผมมองหน้ารุจ สลับกับหน้าหนูมุ่ย / "ถะ ถ้าพี่เขายอม ผมก็โอเคอยู่แล้วครับ" / "มุ่ยเขายอม..อยู่แล้วเน้อ" ผมถามเธอแต่มองดูลูกชายตัวเอง รุจจ้องพี่มุ่ยและมีสีหน้าไม่ผิดหวังเลยเมื่อเธอพยักหน้ายอม "สุดยอดดดดด" รุจมันคราง ยิ้มให้กำลังใจพี่มุ่ย เธอทั้งเขินทั้งอายทั้งเสียวซ่านไปหมดเลย เอ้ออออ แบบนี้สิลูกพ่อ ช่วยพ่อทำให้พี่เขามีอารมณ์หน่อย ฮ่าๆๆ ผมก้มลงดูดนมของหนูมุ่ยดังจ๊วบคราวนี้ เธอครางเสียวตัวสั่นกว่าเมื่อคืนตั้งเยอะเลยครับ ดูดไปสองสามจ๊วบ ไอลูกชายผมก็จ้องมองพี่มุ่ยอย่างหื่นกระหายปานจะกลืนกิน / "รุจ ... ช่วยพ่อไซร้นมพี่มุ่ยกัน เอาไหมครับ" / "เอาสิพ่อ เอาๆๆๆ" รุจตื่นเต้นรีบเข้ามาดูดนมอีกข้างของมุ่ยดังจ๊วบ ผมเองก็ก้มลงดูดอีกข้างเหมือนกัน มือรุจถูหีถูหมอยของเธอ มือผมยีๆเม็ดแตดของเธอ เสียงครางของเธอดังระงมผสมเสียงจ๊วบๆจ๊าบๆของเรา ซี๊ดดดด เสียวฉิบหายยยยย !!!! จนหนูมุ่ยระทวยผลักหน้าปัดมือเราทั้งสองคนออก "พี่มุ่ยเขาไม่ไหวแล้วอะลูก ... คงต้องเย็ดแล้วอะ แบ่งพ่อเย็ดด้วยได้ป่าว" / "ได้เลยครับ !!!" ไอรุจเคยอยากเย็ดพี่มุ่ยให้หายแค้นด้วยการรุมให้มันสะใจๆไปเลย แม้ว่าตอนนี้จะไม่แค้นแล้ว แต่ก็ยังอยากรุมอยู่ / "งั้นเอาพี่มุ่ยไปที่ห้องนอนกัน" ผมบอก แล้วเราก็พากันขึ้นมาจนถึงห้องนอน "งั้นควยออกมาโชว์พี่มุ่ยกัน รุจอายพ่อรึป่าว" / "ไม่เลยครับ" ว่าแล้วเราก็งัดควยออกมา ขนาดของรุจก็พอๆกับผมแล้ว แต่ดูอ่อนเยาว์กว่า ดูสะอาดสะอ้านกว่าเยอะเลย เธอจ้องมองควยของรุจอย่างตื่นตาตื่นใจ ผมจับมือของมุ่ยมาโดนควย รุจก็ทำบ้าง / "ซี๊ดดดดดดดดดดด มือยังนุ่มอะพี่ ผมเสียวควยจังเลย รูดมือแบบนี้ไงพี่ ที่เรียกว่าชักว่าวอะ" ไอเด็กน้อยเริ่มกล้าขึ้นมาแล้ว เธออายจริงอายจังเลยทีเดียว เสียวไปทั้งแขนแล้วสิท่า มือที่จับควยผมหล่ะแน่นเกร็งไม่ขยับเลย / "พอๆ เย็ดเลยดีกว่า" ผมจับหนูมุ่ยนอนลงบนเตียง บางช่วงก็ต้องเด็ดขาดบ้างอย่างที่ผมสอน ถ้าท่าทีของเธอพร้อม ก็ไม่ต้องมาถามแล้วว่าเธอยอมไหม "รุจลองเย็ดนำเลยครับ" ผมบอก รุจจับขาพี่มุ่ยแหกออก แล้วเข้าประชิด ผมช่วยชี้แนะให้รุจเห็นโพรงที่จะเสียบ แล้วก็สอนให้มันเอาหัวควยถูนำ แต่ก็นะ รูของเธอมันถูกเย็ดเปิดไปเมื่อคืนแล้ว และตอนนี้หีเธอก็ฉ่ำรออยู่แล้วด้วย "อูวววววววว" / "องื้อออออออออ" รุจกับมุ่ยครางประสานเสียงกัน / "โอววว เสียวอ่าา โอววว เสียววว" / "ลึกๆเลยครับ เอาให้สุดเลย" ผมยุ ลูกชายก็ดันควยเข้าไปจนแทบจะสุดลำ / "อื้ออออออออว์ มะ ไม่ไหวแล้วววว" มุ่ยร้องเสียงหลง / "เป็นไงบ้าง" ผมถาม รุจยกนิ้วโป้งแล้วคราง ไม่อาจบรรยายคำใดๆได้เลย หลังจากนี้ก็ไม่ต้องสอนแล้วครับ รุจโยกเอวถอนควยออกเกือบสุด แล้วกระเด้ากลับเข้ามาเร็วๆ ค่อยๆทำไปทีละครั้งอย่างจดจำ รุจค่อยๆจัดท่าจัดทางที่ตัวเองจะสะดวกในการเด้า มันก็ทุลักทุเลบ้าง แต่สุดท้ายก็เจอท่าที่มั่นคง พอเย็ดเล่นให้มันรู้ว่าหีคือแบบนี้อยู่นานแล้ว รุจก็เริ่มเปลี่ยนเป็นกระเด้าไวๆเอามันส์ ครั้งแรกจังหวะของรุจก็ยังไม่ได้เสถียรเท่าไร มีช้าบ้าง เร็วบ้าง แรงไป เบาไปบ้าง แต่มุ่ยก็คราง ชอบทุกอย่างเลย / "มา ๆ เปลี่ยนให้พ่อเย็ดบ้าง" ผมบอก เข้ารุจก็ยอมถอนควยออก ผมเข้าไปเสียบต่อเลยไม่ปล่อยให้เธอพัก "ทำไมรุจสายตาหื่นขนาดนั้นหล่ะครับ" / "ไม่รู้สิครับ" มันไม่รู้ตัวเลยว่าหนังโป้แบบรุมที่ชอบดู หรือแบบตีท้ายครัวที่เพื่อนมันวางยาไว้ ได้ทำพิษให้มันเข้าแล้ว / "รุจได้เย็ดพี่มุ่ยแล้ว หายแค้นรึยังครับ" / "หายแล้วสิครับ" / "งั้นพ่อขอช่วยเย็ดให้เราหายแค้นอีกแรงนะ อยากดูไหม" / "ดูครับ ดูๆ พ่อทำเลยครับ" รุจหล่ะรีบเลย ผมมองมุ่ย เธอแทบกลั้นใจด้วยความตื่นกับสิ่งที่จะโดน ผมจัดตั้งท่า ดึงเธอเข้ามาประชิด เอามือยันน้ำหนัก แนบเอวประกบ จากนั้นก็โยกเอวจัดหนักเลย ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ "สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!" เสียงลูกชายร้อง นี่สินะ ตื่นตาตื่นใจของจริง เป็นรุจกับมุ่ยแล้วอะที่ครางไม่หยุด เสียงมุ่ยครางหลงแหลมสูงไปไกล ยิ่งเร้าให้ไอลูกชายผมเงี่ยนจัดครางชื่นชมผมไม่หยุดหย่อน มีลูกคนนี้มาสิบสี่ปี ไม่นึกเลยว่ามันจะมาทำให้ผมรู้สึกภูมิใจที่ได้เป็นพ่อเอาวันที่ได้เย็ดหี...ของกิ๊กมันแบบนี้ ผมโยนรัวเพลินจนเกือบน้ำแตกเลย นึกได้ทันจึงผ่อนแรงลง "จะว่าไปก็เหนื่อยเหมือนกันนะเนี้ย ฮ่าๆๆ หีเด็กสิบสี่สิบห้าอะนะ ทำเอาพ่อเย็ดลืมอายุเลย โอยยยยยย" ผมผ่อนแรงลง "รุจ หยิบถุงยางมาซิ๊" ผมชี้ รุจจึงหยิบถุงยางทั้งสองซองที่ผมเตรียมไว้ในกางเกงออกมา ผมสอนให้ลูกชายใส่ก่อน จากนั้นก็เปลี่ยนให้เขาเย็ดต่อจนเสร็จ รุจพยายามเลียนแบบท่าของผม แต่ก็ทุลักทุเล จังหวะไม่คงที่แบบเดิม แต่ช่วงที่ไวก็ไวจนผมเสียวตามๆไปเลย ในที่สุดมุ่ยก็มาถึงจุดสุดยอด เธอร้องเธอคราง สั่นซ่านไปหมด ผมก้มลงบอกเธอให้ทนยอมโดนน้องรุจเย็ดต่อ เพื่อให้น้องได้ล้างแค้นให้หายแค้น เธอพยักหน้าหลับตาปี๋ แล้วผมก็อธิบายให้รุจเข้าใจ มันตื่นเต้นใหญ่ นี่คือความสะใจที่มันอยากได้ กว่ามันจะเสร็จ พี่มุ่ยก็ร้องครางลั่นบ้านเลย มันก้มลงกอดพี่มุ่ยโอ๋บอกว่าหายแค้นแล้ว สะใจแล้ว ต่อไปจะคิดแต่ทำให้พี่มุ่ยเสียวๆอย่างเดียวเลย ผมอยากต่อใจจะขาด แต่เธอไม่ไหวแล้วจริงๆ เมื่อคืนจนถึงเช้านี้ ระทวยร่องหีระบมไปหมดแล้วแหละครับ ทั้งเสียวทั้งแสบแย่ ผมเลยยอมทำแค่ชักว่าวใส่พุงของมุ่ย แล้วพากันไปล้างตัว   

Asura4237

drof666

mercuryzx

Mylove1234

ChopdoojimMui

ฮืม.... มุ่ยเด็ดมากครับ ม.5 ฟิตๆ โดนสองทั้งพ่อทั้งลูก

sthanya

ดีนะที่พ่อคอยสอนไม่งันคงไม่ได้เย็ด

johnyred59

สุดจริงพ่อลูกคู่นี้ สุดจัดปลัดบอก เริ่มสอนการสวิงให้ลูกเลยนะ

occocc

swss2511

พ่อลูกช่วยกันเสียวความผูกพันธ์ลึกซึ้งยิ่งขึ้น

633sqd

มุ่ยรับเละ พ่อลูกสลับกันแบบนี้จะมีแรงกลับบ้านมั๊ยมุ่ย

badboy2522